• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

ho4ng07

lv bao nhiêu thì được gia nhập bang phái các bạn nhỉ . toàn tiếng tàu không đọc nổi . Mong rằng sẽ có bản VH 100% , à mà thôi 90% cũng được :D

quangninhcp

Hinh như là lv7 bác ạ,dạo này thấy mọi ng chơi đông vui , mà mình ko có thời gian,bùn ghê :(

Whinny

Oạch. Mình có cày cuốc gì đâu. Đang chờ anh jimmi send cho cái soft để mần nốt tên này mà chưa thấy.8-|
Mình vẫn lv15 hà.
Quangning lv nhiêu rùi, có kinh nghiệm gì mới chưa shared đi nào\-/

quangninhcp

Hihi,bạn nói vậy ngại quá,tớ lập mấy nick,rùi bận cv túi bụi,muốn chơi quá mà ko có thời gian,để mai mốt rảnh cày vậy,mà whinny lập guil pda trong game cho nó máu :))

khanhdbp

Ui xời, trông cậy j` vào ông Whinny chớ, mới có 14, hix, Dân VN mình, ông to nhất, hình như 30 thì phải . Tớ mới có 18 thui, mấy nay máy hoảng, nên đang treo giò, mai, mượn thêm kái máy nữa, cày 2 acc chơi, he, bác nào , trên PDA, vô game, off phát đi :D

Ak quyên,Thiêtus Lâm đâo, bạn tăng vô Sm ( Dòng 1 ) và 1 chút linh hoạt ( Dòng cuối ) để tăng tốc độ nha.

Whinny

Đúng gòy. Mình dạo nè chả có thời gian chơi nè, với lại tháng nè hết Gprs free roài nên cũng hạn chế.
Bạn nào bro thì lập guide lun đê.Dạo nè box lạnh qúa8-|:(

khanhdbp

Ô,sim sv ak? Mình cũng sim sv. 3g on,gửi 161 đi. Mất 5k,đc 30M,xog bgjờ hết 3Off. lạj đc 30M. Her, tôi mà xài kiều đợi M free,chắc ko quá đc 3 ngày. Her

Whinny

@hoho.mình dùng sim ciao mỗi tháng 300M free mà đả hết rùi :p
@bro khanhdbp ở trên kia có chỉ cách cộng skill kìa bạn\-/
@Bạn về các thành chính, gần trung tâm(cạnh cái chòi ý) anh saphu thường đứng đó thích đi đâu anh ý chở đi;;)

anhthanh19

bạn khanhdbp mới chỉ cách công điểm tiềm năng chứ đã chỉ cách cộng skil đâu, có 2 đường mà ko biết đánh đường nào cho mạnh

huuthuong

Bạn phải học hết các skil mỗi lần lên lev đều phải vào học, tùy từng lev mà mức độ trưởng khác nhau như minh lev 20 co trưởng học 3 lần rồi

khanhdbp

Ô,thế mình tưởng cộng skill,dễ quá rồi,nên hem nói nữa. Bạn cứ yên tâm,tăng max kả 2 đường. Mộ Dung thươg,thì kả 3 đường max luôn. Nó gjới hạn skill tăng,mà mỗi lv,bạn đc 3point skill. Thừa skill ầm ầm ra,tăng tất bạn ak. Kái nào khoẻ,ta chơi. Còn mấy kái trưởng vận hỗ trợ,thì xài tất.

nguyenhieuct

Mình chơi lên được lev 16 mà không có nv de làm,bác nào biết nhận ở đâu không chỉ cho mình với.