• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

onelove27

cho mình hỏi là làm sao chọn đc tiếng việt của pm vietmap.tự nhiên nó chuyển sang tiếng anh em mò mãi ko chỉnh đc nó thành giao diện tiếng việt

AndyCuong

Supper Moderators
cho mình hỏi là làm sao chọn đc tiếng việt của pm vietmap.tự nhiên nó chuyển sang tiếng anh em mò mãi ko chỉnh đc nó thành giao diện tiếng việt

máy của bạn đang dùng không có firmware tiếng việt , nên cài VietMap không có tiếng việt , bạn download file này VietMap_0x2001C9E4.r01 trên trang 1 về làm theo hướng dẫn là có tiếng việt.

onelove27

oh máy em là FW APAC tiếng việt mà có phải máy xách tay đâu pro.thế mới khó hiểu lúc em cài là có tiếng việt tự nhiên mấy hôm vào lại thì nó lại là bản vietmap tiếng anh là sao chẳng hiểu sao nữa

BuuPhucCT

Well-Known Member
oh máy em là FW APAC tiếng việt mà có phải máy xách tay đâu pro.thế mới khó hiểu lúc em cài là có tiếng việt tự nhiên mấy hôm vào lại thì nó lại là bản vietmap tiếng anh là sao chẳng hiểu sao nữa

Vậy máy bạn đang xài tiếng Anh hay tiếng Việt. Mình nhớ PM này luôn có giao diên tiếng Việt mà:-?

onelove27

Vậy máy bạn đang xài tiếng Anh hay tiếng Việt. Mình nhớ PM này luôn có giao diên tiếng Việt mà:-?

em đang sài dao diện tiếng việt mà.sao tự nhiên cái vietmap lại là tiếng anh.em cũng ko hiểu.em có nghịch pm rọn rac SYMCLEANUP xóa thư mục ngôn ngữ,đấy có phải là vấn để ko nhỉ.bây giờ dao diện điện thoại của em tất cả là tiếng việt nhưng riêng viepmap là tiếng anh

BuuPhucCT

Well-Known Member
em đang sài dao diện tiếng việt mà.sao tự nhiên cái vietmap lại là tiếng anh.em cũng ko hiểu.em có nghịch pm rọn rac SYMCLEANUP xóa thư mục ngôn ngữ,đấy có phải là vấn để ko nhỉ.bây giờ dao diện điện thoại của em tất cả là tiếng việt nhưng riêng viepmap là tiếng anh

Vậy bạn gỡ ra cài lại xem sao. Có thể nó bị lỗi rồi. Xài Symclean nên để chế độ tự động quét là an toàn nhất, nếu quét nhầm file hệ thống thì tiêu đó.

thaison125

Cho mình hỏi VM có phần đường dẫn hình ảnh, vậy hình ảnh để ở thư mục nào và dạng ảnh ra sao

thanhduc_iit

hjx hjx, E72 cài VietMap thành công, nhưng chạy lên nó thiếu bộ nhớ. Đã khởi động lại rồi cũng thế, remove rồi install lại cũng thế luôn. RAM trống hơn 50MB

toan_829

hjx hjx, E72 cài VietMap thành công, nhưng chạy lên nó thiếu bộ nhớ. Đã khởi động lại rồi cũng thế, remove rồi install lại cũng thế luôn. RAM trống hơn 50MB

Cho tất cả các data vào thư mục Vietmap trên thẻ rồi khởi động lại chương trình xem hết lỗi full bộ nhớ k bác?:-/

doanduyngoc

Cập nhật dữ liệu bản đồ 63 tỉnh thành Việt Nam cho Vietmap phiên bản 13/4/2010

DOWNLOAD

Hướng dẫn cập nhật: Tải file này về, giải nén rồi copy đè (overwrite) tất cả các files trong file zip này vào thư mục "VietMap\Maps" trên thẻ nhớ hoặc bộ nhớ trong.

Bác cho em cái Pas.!:-??

Status
Không mở trả lời sau này.