• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

giangvungtau

mình xài cái nokia 6710 navigato.bạn có biết cách nào xài cái thằng này bằng tiếng việt trên điện thoại ngay khi sử dụng ngôn ngữ tiếng anh luôn ko???mỗi lần sử dụng nó mình phải để điện thoại chuyển qua tiếng việt thì hơi phức tạp.

nvlam1971

tôi thấy dữ liệu bản đồ cập nhật hơi chậm. Hà Nội nhiều chỗ đường mới làm từ lâu rồi mà chưa thấy.

giangvungtau

bạn làm như mỗi ngày người ta đều đi hết cái việt nam xem ở đâu thay đổi hay sao ấy.cái gì cũng phải từ từ mà bạn

rubjgj

bác ơi, bác cho em xin cái số đăng ký của phần mềm vietmap nay với. máy của em là nokia C5. imeo:359345030267351. bác kiếm được thì send cho e vào rubjgj@Gmail.com thank bác nha.

toan_829

bác ơi, bác cho em xin cái số đăng ký của phần mềm vietmap nay với. máy của em là nokia C5. imeo:359345030267351. bác kiếm được thì send cho e vào rubjgj@Gmail.com thank bác nha.

bản 1.06 up trên diễn đàn k cần dk,sau 3 ngày tự full,lúc vào chương trình hỏi có đăng kí k thì k chọn..bạn thử xem sao?;;)

bumbum01

E cài xong cho E72 rùi nhưng ko bắt được sóng GPS, đã remove cài lại mấy lần vẫn ko được.
Có bác nào bị giống e ko nhỉ? E ở Vũng Tàu, trời trong xanh thoáng đãng mà ko có tí sóng nào cả

MrThiet

cho mình hỏi là có bạn nào bị lỗi như mình không nha? mình đang dùng VM 1.06 khi dẫn đường bằng 2D thì 0k còn chuyển sang chế độ 3D thì cái mũi tên biến mất không thấy đâu, chỉ thấy cái ô hình chữ nhật màu đen thay cho o vuông, còn không thì trùng với mày xanh của đường, trước mình dùng bản 1.02 không bị thế

Đây phải không? Mình chạy trên 6110 navigator cũng bị thế...lại phải chạy bản 9 ngày cho thấy "cánh diều nhỏ" :

Chienkon88

Đây phải không? Mình chạy trên 6110 navigator cũng bị thế...lại phải chạy bản 9 ngày cho thấy "cánh diều nhỏ" :

Mọi người mua bản quyền mà sài thì sẽ okie đó , đây là bản kr@ck nên lỗi là bình thường :D

Good Luck !

giangvungtau

cái này tìm đường vẫn chưa được oke mấy.mình ở vũng tàu mà tìm Nguyễn tri phương và huyền trân công chúa thì ko thấy được gì hết.tìm những đường khác thì được.ko biết còn đường nào vietmap ko tìm được nữa ko

MrThiet

cái này tìm đường vẫn chưa được oke mấy.mình ở vũng tàu mà tìm Nguyễn tri phương và huyền trân công chúa thì ko thấy được gì hết.tìm những đường khác thì được.ko biết còn đường nào vietmap ko tìm được nữa ko

Đừng buồn bạn ơi.
Các cụ đã dạy: " Người khôn ăn nói nửa chừng". Mà Vietmap là pm thông minh. Vì vậy, khi cần tìm Nguyễn tri Phương, chỉ nên đánh "nguyễn tri " . Hè !
Nếu tìm Nguyễn Du thì sẽ có thêm các "Nguyễn du..khác :

giangvungtau

Đừng buồn bạn ơi.
Các cụ đã dạy: " Người khôn ăn nói nửa chừng". Mà Vietmap là pm thông minh. Vì vậy, khi cần tìm Nguyễn tri Phương, chỉ nên đánh "nguyễn tri " . Hè !
Nếu tìm Nguyễn Du thì sẽ có thêm các "Nguyễn du..khác :

haha,cám ơn bạn đã chỉ giáo.nếu ko có mấy cái hướng dẫn của các bạn trên diễn đàn thì pm vẫn chưa thể là oke được

Status
Không mở trả lời sau này.