• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

chris020688

cái Vietmap này nó đòi hỏi phải mua bản quyền à anh? Có cái nào xài off không? Em cài vô có 3 ngày sử dụng à. Cũng chẳng off được như hồi xưa dùng BB

tuanloc1

cái Vietmap này nó đòi hỏi phải mua bản quyền à anh? Có cái nào xài off không? Em cài vô có 3 ngày sử dụng à. Cũng chẳng off được như hồi xưa dùng BB

bạn đọc hết topic này sẽ hiểu (full đó bạn)

magicter

tại sao vietmap này lắm lúc tìm dữ liệu lại không có nhi? ví dụ như mình đánh vào là thái hà nó báo là không có trong dữ liệu, hay phó hàng bạc cũng thế có ai biết vụ này không chỉ mình với

Chienkon88

tại sao vietmap này lắm lúc tìm dữ liệu lại không có nhi? ví dụ như mình đánh vào là thái hà nó báo là không có trong dữ liệu, hay phó hàng bạc cũng thế có ai biết vụ này không chỉ mình với

Bạn đọc bài này xem sao :

http://www.pdaviet.net/showthread.p...rang-84-156)&p=1098413&viewfull=1#post1098413

http://www.pdaviet.net/showthread.p...rang-84-156)&p=1132790&viewfull=1#post1132790

http://www.pdaviet.net/showthread.p...rang-84-156)&p=1133914&viewfull=1#post1133914

Chúc vui !

magicter

cho mình hỏi là có bạn nào bị lỗi như mình không nha? mình đang dùng VM 1.06 khi dẫn đường bằng 2D thì 0k còn chuyển sang chế độ 3D thì cái mũi tên biến mất không thấy đâu, chỉ thấy cái ô hình chữ nhật màu đen thay cho o vuông, còn không thì trùng với mày xanh của đường, trước mình dùng bản 1.02 không bị thế

dongtrieu84

bác nào cài thành công cho E71 share mình kn với, mình cài thử mấy bản toàn báo lỗi memory full, :( máy mình đã h@ck thành công. Thanks

nudawa

tui làm theo hướng dẫn trên E71 thì ko cài file .sisx được (nếu đổi 2060 thì bị certificate expire, giữ năm 2010 thì bị Installlation constrained by certificate dù đã tắt online certificate check và app installation thành all)

AndyCuong

Supper Moderators
tui làm theo hướng dẫn trên E71 thì ko cài file .sisx được (nếu đổi 2060 thì bị certificate expire, giữ năm 2010 thì bị Installlation constrained by certificate dù đã tắt online certificate check và app installation thành all)

máy của bạn chưa hack phone , cài báo Installlation constrained by certificate , bạn hack phone rùi cài sao nhé!

rutkiem

cho mình hỏi việt map đã cập nhật bản đồ thành phố mới chưa mình đang xài bản đồ cách đây 1 năm nên cũng hơi bất tiện . làm ơn cho xin cái link download dữ liệu bản đồ mới , thanks

AndyCuong

Supper Moderators

giangvungtau

cho mình hỏi cái này tìm đường mà có thêm địa chỉ số nhà được ko nhỉ? vì tìm đường trên xì gòn hơi bị cực,mà chỉ ghi cái tên đưởng thì vẫn chưa chuẩn mấy.thanks

Chienkon88

cho mình hỏi cái này tìm đường mà có thêm địa chỉ số nhà được ko nhỉ? vì tìm đường trên xì gòn hơi bị cực,mà chỉ ghi cái tên đưởng thì vẫn chưa chuẩn mấy.thanks

Chưa có tiện ích đó đâu bạn ơi , đường nhìn còn không rõ thì lấy đâu ra mà hỗ trợ tìm nhà hả bạn :D

Chúc vui @

giangvungtau

Chưa có tiện ích đó đâu bạn ơi , đường nhìn còn không rõ thì lấy đâu ra mà hỗ trợ tìm nhà hả bạn :D

bạn cho mình hỏi tí,giả sử 1 người bạn của mình dùng cái việtmap này sử dụng trên xì gòn.và đơi mình trên đó.thì mình có thể tìm được người này thông qua GPS ko bạn???mình thấy có người dùng như thế để tìm nhau

kyohiros

bạn cho mình hỏi tí,giả sử 1 người bạn của mình dùng cái việtmap này sử dụng trên xì gòn.và đơi mình trên đó.thì mình có thể tìm được người này thông qua GPS ko bạn???mình thấy có người dùng như thế để tìm nhau

Người kia có thể cho bạn tọa độ, rùi bạn dựa vào đo mà tìm.

giangvungtau

mình muốn hỏi cái phần mềm này là của người việt nam làm hay nước ngoài làm???sao mình ko làm nó hiển thị tiếng việt hẳn luôn???mình xài điện thoại tiếng anh ko hà.mà cứ muốn xài thằng này phải tắt máy khởi động lại để chuyển qua tiềng việt.hơi cực.có cách nào làm nó hiển thị tiếng việt luôn ko khi mình xài điện thoại bằng tiếng anh????

onelove27

mình muốn hỏi cái phần mềm này là của người việt nam làm hay nước ngoài làm???sao mình ko làm nó hiển thị tiếng việt hẳn luôn???mình xài điện thoại tiếng anh ko hà.mà cứ muốn xài thằng này phải tắt máy khởi động lại để chuyển qua tiềng việt.hơi cực.có cách nào làm nó hiển thị tiếng việt luôn ko khi mình xài điện thoại bằng tiếng anh????

bạn nói rõ bạn đang dùng điện thoại gì.và có phải máy xách tay mang về ko.vì mặc định của pm này là tiếng việt mà.mình dùng E71 1 lần nhỡ tay xóa file ngôn ngữ đi thế là nó hiện toàn tiếng việt.xóa đi cài lại và phải chạy lại Fw thì hết

Status
Không mở trả lời sau này.