• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

congkhoi3

Vậy thì có nên hay không một topic riêng cho vấn đề này?. ;;)

Hì.Mình cũng thích tìm hiểu về cách chỉnh sửa Skin lắm.Muốn tự mình làm ra 1 bản Skin vừa ý.Bạn lập Topic cũng được không thì nói rõ cách chỉnh sửa ở Topic này luôn cũng được.\-/

gakho209

Hì.Mình cũng thích tìm hiểu về cách chỉnh sửa Skin lắm.Muốn tự mình làm ra 1 bản Skin vừa ý.Bạn lập Topic cũng được không thì nói rõ cách chỉnh sửa ở Topic này luôn cũng được.\-/

Được rồi, sẽ có một bài chi tiết cách mod hoặc tự tạo skin ttpod. Nhưng phải là một topic mới thì các vọc sĩ mới biết chứ để trong đây vừa rối, vừa kín, thế thì sao phát huy được võ đường, he he.

30/4 ở nhà chăm con, sẵn làm một hit cho hoành tráng đóng góp cho pdaviet vậy. :p

---------------------------

Ola ola, đã có bài hướng dẫn chi tiết cách tạo skin cho ttpod 4.x ở đây. Cùng nhau nghiên cứu nào.:p

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Có fải skin càng nhẹ,ttpod hoạt động càng mượt fải ko a kiên,e xài cái skin động,lag wá

socloc20

kienvp đi đâu mất tiu rồi ko điều hành khu vực nữa. bác ấy chăm post skin. giờ nhìn topic skin vắng quá :(

avencast

Theme của mình tự mod, dành cho ai thik sự cổ kính + tinh tế + 1 chút pháp thuật và ma thuật ;;);;)

View attachment 344953

JohnyNguyen

Theme của mình tự mod, dành cho ai thik sự cổ kính + tinh tế + 1 chút pháp thuật và ma thuật ;;);;)
Quá chẹp :)) hehe,bồ kiếm được mấy cái ... icon next,pause với previous đẹp nhỉ :D quả đúng vừa tinh tế & cổ kính nữa \-/ thanks bồ nhiều =D> tiếp tục phát huy edit & design thêm vài cái nữa nhé bồ =D>

b0m_lx

kienvp đi đâu mất tiu rồi ko điều hành khu vực nữa. bác ấy chăm post skin. giờ nhìn topic skin vắng quá :(

anh Kiên bận công việc ngoài đời nên xin xuống chức vip rùi
tiếc quá

avencast

Quá chẹp :)) hehe,bồ kiếm được mấy cái ... icon next,pause với previous đẹp nhỉ :D quả đúng vừa tinh tế & cổ kính nữa \-/ thanks bồ nhiều =D> tiếp tục phát huy edit & design thêm vài cái nữa nhé bồ =D>

background, icon next, pause vs pre là tự mình vẽ = brush trên PTS đấy!

đừng lo, tốc độ ra theme : 1theme/1h :p nhưng mà mình còn fai? yk học, ct học lớp 10 hơi khó!

gakho209

background, icon next, pause vs pre là tự mình vẽ = brush trên PTS đấy!

đừng lo, tốc độ ra theme : 1theme/1h :p nhưng mà mình còn fai? yk học, ct học lớp 10 hơi khó!

Thêm 1 cao thủ về đồ họa. Hi vọng sẽ tạo một nên làn sóng (thần) mới cho anh em dùng TTPod.:D:D:D

avencast

anyway,( sau khi thi học kì xong8-|), e đang cân nhắc làm 1 BST skin dragon cho ttpod;;);;), chủ yếu mod cái skin mặc định (tại skin này theo e là perfect gòy>:)>:) ), các bác ủng hộ nhé

avencast

Dragon 1 by Aven cast;;)
Promo pic ( trên đt đẹp hơn, nhớ cho ý kiến có zì e chỉnh sửa) :
>:)>:)

để chỉnh sửa thêm mấy cái button cho nó "rồng hóa" hết rồi tối mới úp, các bác nhớ lên bình loạn nhé!:p

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Dragon 1 by Aven cast;;)
Promo pic
để chỉnh sửa thêm mấy cái button cho nó "rồng hóa" hết rồi tối mới úp, các bác nhớ lên bình luận nhé!:p

Mới chỉ là promotion thôi àh avencast :-? kiếm mấy cái button "dragon" cho nó thành theme "Đờ ra gon" đi bồ :)) ủng hộ bồ nhiều \-/ =D>

avencast

:)):)) mấy cái buttons thì lên pts làm loáng tý xong, chỉ tại đang chơi dota nên hem thèm làm;;)>:)

socloc20

Dragon 1 by Aven cast;;)
Promo pic ( trên đt đẹp hơn, nhớ cho ý kiến có zì e chỉnh sửa) :
>:)>:)

để chỉnh sửa thêm mấy cái button cho nó "rồng hóa" hết rồi tối mới úp, các bác nhớ lên bình loạn nhé!:p
cái hình làm cho cái đồng hồ mờ quá, mod lại đi bác

avencast

ờ ờ tks @socloc20 đã góp ý nhé, mình sẽ cố gắng hoàn thành tối nay

avencast

ra lò, vì tối nay mắc đi chơi vs người-mà-ai-cũng-biết ;;);;) nên làm hơi ẩu:(:( ,lần sao bù lại cho :D

View attachment 344972
P/s: để mai fix lại cái lỗi gạch | ngay chỗ played time

avencast

tình hình là đang hi vọng được điểm cao trong kì thi học kì, nên sẽ làm 1 bộ skin + splash về chủ đề ngôi sao, tối nay promo trc cho a e góp ý chỉnh sửa! :p