• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

avencast

xong, hình nền mặc định của theme hơi xấu, mai mod cái bckgrd mới dc;;);;)

View attachment 345421

OnlineNo1

oh OnlineNo1 dear,;;)
mình cũng mún simpling lại lắm, but mình ko có time bây h, nên skin này mình sẽ làm lại trong tuần kế tiếp của tuần kế tiếp;;);;) (khổ, tại đang thi HK), nếu bạn rảnh thì fix lại dùm mình nhé, :p.
yh!: shakatran

Bạn cứ pm mình :D, dạo này cũng đang đi phỏng vấn thử việc các kiểu, h mới onl :))

Khoaaaa

Active Member
Ctct: bạn tải những skin mà a kiên post về máy,giải nén ra
-nếu là file sis ,bạn cài thẳng vào máy,xong bạn mở ttpod và đổi skin mà mình cần
-nếu là 2 file ttb và xml,(a kiên hay up dạng này) bạn copy vào thư mục ttpod/skin,và củng mở ttpod rồi thay skin cần

viết ko dấu dc thì cố viết cho đúng chính tả nha,mình người Việt mà

Khoaaaa

Active Member
Ko dc đâu ,bắt buộc fải chép vào x/ttpod/skin đó(x/ là ổ bạn cài ttpod nha)

Khoaaaa

Active Member
Hihi,mình thích hiệu suất cao và đơn giản,toàn bật nhạc lên rồi nhét túi nên ko thích màu mè,chỉ xài có một cái sw à,bạn tìm trong topic này nhiều skin đẹp lắm

ctct

minh thich cai skin co gai nhu game kiem the ma tim hoai k thay,a Khoaaaa chi minh cach splash la sao minhkd k biet lam

Khoaaaa

Active Member
Splash là hình lúc đầu tiên bạn mở ttpod đó,muốn đổi bạn tìm một ảnh kích cỡ 360*640 rồi đổi tên thành splash rồi cop vào ttpod/splash

ctct

Khoaaaa lam sao doi tep tin do thi splash dc chi minh di,ban Kien oi co skin nao dep k cho minh di

Khoaaaa

Active Member
Mình có thể dịch câu của bạn thành vậy ko
''làm sao đổi tệp tin đó thì splash dc''