• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

kienvp

gakho209

Update skin Hatsune với hiệu ứng full

bạn ơj. Hiệu ứng vs hình ảng ko full ak. Bạn chỉnh cho full đi nhìn đẹp hơn đấy

Đây là file .xml (bỏ đuôi .7z), copy về đè lên file cũ sẽ có hiệu ứng full 100%, hình album ko full vì thấy ko đẹp lắm, để vậy đẹp hơn :p. Báo trước với các bạn là con 5800 của mình chạy hiệu ứng full + em gái nhảy lag thấy thương luôn đó.

Thêm một cái nữa là mấy bản skin mod bữa trước vẫn còn 1 anh "Tung của" là phần hẹn giờ (bật hẹn giờ sẽ thấy), mình đã bỏ luôn rồi.

Bạn nào vẫn dùng bản cũ mà muốn bỏ cái này thì mở file .xml, tìm từ "sleepani", xóa nguyên dòng có từ này là xong. OK ;;)

Khoaaaa

Active Member
Í chà,mấy bửa nay ko để ý topic,rôm rã gê ta,skin nhìn đẹp đó a gakho,dow rồi,đợi test xem sao nha,sẻ có fản hồi tốt,xấu tất nhiên dấu ,fải ko nà,hôhô

Khoaaaa

Active Member
Lạ thật,sao mình chọn skin xong là nó cứ đang tải hoài ko xong,mình xài bản 4.20 vi của kiên

kienvp

Lạ thật,sao mình chọn skin xong là nó cứ đang tải hoài ko xong,mình xài bản 4.20 vi của kiên

chắc tại bạn dùng x-plore giải nén nên mới bị vậy .giải nén trên PC .nếu trên mobile thì dùng pm FreeUnrar

gakho209

Bạn mở file .xml, tìm dòng có chữ .ttb, coi tên file .ttb có đúng ko. Tại mình có chỉnh sửa nhiều lần nên đổi thành bản 1, 2...

npdong1994

Skin động được mod lại .full hiệu ứng và hình ảnh >:) .

Các pro ơi, em tải xong về dùng xplore giải nén vào ttpod/skin
Bật ttpod và áp dụng skin thì em nó đơ luôn , cứ bảo là đang tải ...
Em đang dùng 4.1
Em cảm ơn nhiều

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 34 minutes:

anh kienvp ơi, em đã lỡ tải ttpod trên trang chủ rồi, anh cho em cái file .scr để em ghi đè lên cho tiện, em cám ơn anh trước

Chỉnh sửa cuối:

tuanvu202

Đây là file .xml (bỏ đuôi .7z), copy về đè lên file cũ sẽ có hiệu ứng full 100%, hình album ko full vì thấy ko đẹp lắm, để vậy đẹp hơn :p. Báo trước với các bạn là con 5800 của mình chạy hiệu ứng full + em gái nhảy lag thấy thương luôn đó.

Thêm một cái nữa là mấy bản skin mod bữa trước vẫn còn 1 anh "Tung của" là phần hẹn giờ (bật hẹn giờ sẽ thấy), mình đã bỏ luôn rồi.

Bạn nào vẫn dùng bản cũ mà muốn bỏ cái này thì mở file .xml, tìm từ "sleepani", xóa nguyên dòng có từ này là xong. OK ;;)

Oke rùi đó. Full hay không thì khi bật nhạc xèo mí mí vẫn bị lag mà. Nhjn aj chẳng thươg hehe

thuyna

bác làm 1 bản full hiệu ứng mà ko có ảnh động xem có bị lag ko rùi up lên cho anh e với, thank bác

gakho209

bác làm 1 bản full hiệu ứng mà ko có ảnh động xem có bị lag ko rùi up lên cho anh e với, thank bác

Ý bác là lấy luôn bản này hay là lấy một bản bất kỳ mod hiệu ứng full :-/. Mình thì cái gì cũng được chỉ có mỗi tội là...thích giúp đỡ người khác,...khựa khựa khựa:))

congkhoi3

Ý bác là lấy luôn bản này hay là lấy một bản bất kỳ mod hiệu ứng full :-/. Mình thì cái gì cũng được chỉ có mỗi tội là...thích giúp đỡ người khác,...khựa khựa khựa:))

Bạn có thể bày cách chỉnh sửa Skin kĩ để mình làm với được không.Lâu rồi mới dùng TTPOD:p

gakho209

sao cài vào rồi mà vẫn kô được nhỉ

Câu hỏi kiểu này ko bao giờ được hoan nghênh nha bạn :|. Ít nhất bạn cũng nói rõ bạn cài skin gì, cài thế nào, bị thế nào chứ (đây là topic tổng hợp skin và rất nhiều bản skin mod khác).