• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

huyhieu901

bác cho em hỏi cái splash dùng như thế nào vậy mà để làm j vậy?

Chỉnh sửa cuối:

congkhoi3

bác cho em hỏi cái splash dùng như thế nào vậy mà để làm j vậy?

Splash là hình ảnh khi khởi động vòa TTPOD.Bạn có thể chọn bất cứ hình ảnh nào mà bạn thích làm hình ảnh khi khởi động vào TTPOD.Khi bạn tải hình ảnh mình yêu thích về bạn đổi tên hình ảnh thành "Splash.JPG" rồi bỏ vào thư mục X:\TTPOD\Splash.X: là ổ bạn cài TTPOD

kaothenhi

Bác nào biết cái con chim cánh cụt kia là của phần mềm nào ko, hình như nó đo dùng dung lượng mạng ak?

Đấy là phần mềm QQ của Trung Quốc đó bác. Bên TQ họ không dùng Yahoo mesenger mà toàn dùng cái này.

nolove_hn

Splash bản 4.2 sáng đẹp cho ai thick chữ tàu nè :D

tankinh

Có bác nào có các thể loại động như thế này shared lên cho anh em nhé, thanks

gakho209

Skin động được mod lại .full hiệu ứng và hình ảnh >:) .

Trước giờ chỉ xài skin tự tạo thôi, giờ thấy cái này tự nhiên...ghiền :) (ko phải chỉ vì nó có...động). Mà cái này là pác Kien mod lại hay tụi CN mà sao vẫn còn China zậy:). Mình cũng đã mod lại: bỏ CN, chỉnh hiển thị play/pause ko đúng, nút menu,... nhưng chưa có máy tính để share cho anh em :)

tuanvu202

Trước giờ chỉ xài skin tự tạo thôi, giờ thấy cái này tự nhiên...ghiền :) (ko phải chỉ vì nó có...động). Mà cái này là pác Kien mod lại hay tụi CN mà sao vẫn còn China zậy:). Mình cũng đã mod lại: bỏ CN, chỉnh hiển thị play/pause ko đúng, nút menu,... nhưng chưa có máy tính để share cho anh em :)

bác nhanh tay post lên đi hjhj mình thích maýy skin kiểu này

bác post nhanh nha bác.em đang chờ đây:D

missthuha

bồ bỏ vào theo đường dẫn X\private\20026666 nhé :D mà thường là cài vào E còn gì :p

Anh nguyên giúp em nhiệt tình qúa cám ơn anh nhjều nhjều nhé
( ^_^)_thanhk
/ (")(")

Kick vào nút thank không post cảm ơn bạn nhé .

Last edited by a moderator: