• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

kienvp

huuthuan1004

tức quá, mới down xong mấy cái về, mở ttpod lên chọn skin no bao đang tải rồi đơ luôn. Ko biết máy mình bị gì nữa...

Wertruong3

tức quá, mới down xong mấy cái về, mở ttpod lên chọn skin no bao đang tải rồi đơ luôn. Ko biết máy mình bị gì nữa...

dung winrar de giai nen thi moi duoc.xplore giai nen hay loi lam.(minh viet tren dien thoai nen khong dau,thong cam nhe)

JohnyNguyen

dung winrar de giai nen thi moi duoc.xplore giai nen hay loi lam.(minh viet tren dien thoai nen khong dau,thong cam nhe)
bạn dùng điện thoại gì mà viết ko có dấu :-/ từ trước tới giờ mình dùng duyệt web mặc định của 5530,opera mini và cả Uc web onl trên 4rum đều viết được tiếng việt ngon mà :p thậm chí thanks,upload ảnh cũng được luôn cơ :D

chanhkho1908

skin ttpod ở trong file xml cả bit đâu mà mò, mình mở ra toàn code,mặc dù mình cũng là dân lập trình, mà chả biết mấy file ảnh của nó ở đâu :( chắc ở trong file ttb, còn file xml chỉ để khai báo vị trí của mấy cái ảnh đó thôi. lúc nào có tg sẽ nghiên cứu,làm cái skin ăn đứt bọn chai na luôn

gakho209

skin ttpod ở trong file xml cả bit đâu mà mò, mình mở ra toàn code,mặc dù mình cũng là dân lập trình, mà chả biết mấy file ảnh của nó ở đâu :( chắc ở trong file ttb, còn file xml chỉ để khai báo vị trí của mấy cái ảnh đó thôi. lúc nào có tg sẽ nghiên cứu,làm cái skin ăn đứt bọn chai na luôn

Vậy pác thấy cái này có ăn được với bọn chai nờ không.
Đây nè :D

tuanvu202

bác kien có cái skin nào mà giống mặc định của 5530 ko. cho em xin với nha . thank bác

hummer311

cho em hỏi em donw (Black Glass by invilible) về ma` cài vào máy không được máy báo là không hổ trợ em xài 5233

khoa1989

cho em hỏi em donw (Black Glass by invilible) về ma` cài vào máy không được máy báo là không hổ trợ em xài 5233

cái này là skin mà bạn giả nến song mang vứt vào phần skin ttop là đc:-?