• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

Dragon459

Manager
mấy cái hiệu ứng cóp vào ttpod/visua... mà không thấy xuất hiện trong mục chọn hiệu ứng là sao bác.vs lại lúc cóp thì k có mục đó mà phải tạo ra nữa.em đang dùng bản việt hóa 4.10 final

congkhoi3

mấy cái hiệu ứng cóp vào ttpod/visua... mà không thấy xuất hiện trong mục chọn hiệu ứng là sao bác.vs lại lúc cóp thì k có mục đó mà phải tạo ra nữa.em đang dùng bản việt hóa 4.10 final

Hiệu ứng copy vào Visualization.Mình cài TTPOD vào máy là có mà cần gì phải tạo.Mình cũng thêm rất nhiều hiệu ứng.Thấy dùng bình thường.Bạn xem lại đi nha

kienvp

Dragon459

Manager
lúc quay ngang thì có lúc chỉ xuất hiện cái hình album bì méo.tiếc là k kịp chụp lại màn hình nói chung là k xoay ngang màn hình được.

congkhoi3

Skin đẹp tuyệt vời nhưng chưa Việt hóa.Vẫn còn đang để tiếng Trung Quốc
Nếu Việt hóa được thì bạn để chữ Trình đơn với Thư Viện nhỏ nhỏ đừng để chạy đi chạy lại mất thẩm mĩ
Mà công nhận để chữ Tàu cũng đẹp thật.Hợp với hình ảnh và Skin này

lov3eragon

Anh kiên,e hỏi chút,một số skin cho tải về giải nén cho vào TTPOD/skin và chọn skin khi use TTPOD thì nó cứ hiện chữ ''đang tải'' và đơ máy lun,phải dùng safemgr mới tắt đc,vậy là do máy à?

Black_Cat999

ah` mà pác kiên cho hỏi là mấy cái skin của bản cũ mà xái cho bản 4.10 thì có vấn đề gì ko , hay là bản nào thì dùng của bản đấy ........em hôm nay mới nghiên cứu về cái này thôi .........^^

ducbang1907

các bác cho con gà này hỏi chút: có phải splash là cái hình lúc mình vừa bật ttpod đúng ko? Hiệu ứng download xong thì để vào đâu :-??

vuson

các bác cho con gà này hỏi chút: có phải splash là cái hình lúc mình vừa bật ttpod đúng ko? Hiệu ứng download xong thì để vào đâu :-??
đúng rồi
mình dùng 4.10 final cài vào thẻ nhớ,,nên khi tải hiệu ứng về,phải vào thư mục TTPod trong thẻ nhớ tạo 1 folder tên ''Visualization'',cho tất cả cái hiệu ứng mình dowload vô đó :)

congkhoi3

ah` mà pác kiên cho hỏi là mấy cái skin của bản cũ mà xái cho bản 4.10 thì có vấn đề gì ko , hay là bản nào thì dùng của bản đấy ........em hôm nay mới nghiên cứu về cái này thôi .........^^

Bạn cứ xài đi.Tiêu đề là Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x.mà x ở đây là từ 1-->9.Đây mới chỉ là 4.1
bạn cứ test thoải mái

đúng rồi
mình dùng 4.10 final cài vào thẻ nhớ,,nên khi tải hiệu ứng về,phải vào thư mục TTPod trong thẻ nhớ tạo 1 folder tên ''Visualization'',cho tất cả cái hiệu ứng mình dowload vô đó :)

Mình cài vào thấy Thư mục TTPOD trong đó có cả cần gì phải tạo thêm Folder nào nữa.Hiệu ứng thì cho vào ''Visualization''

akhoa9955

thay splash thế nào nhỉ? Mình copy vào folder splash nhưng cũng chả đc?????

gakho209

Skin 4. thì xài vô tư. Nhưng 3. mấy gì đó thì không được nhé.;;)