• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

hakudo2408

- nhớ donwload bản dành cho V5 nha bạn vì E72 la hệ thống theo V5 ok chúc bạn thành công

ai chả bek là down cái đó hả bạn :)) nhưng ý mình là dù mình sign rồi nhưng đến lúc cài nó ko cho cài vì bị cấm quyền truy cập =))

anhcoj

*HOT* ... Hiện đang có 21 thành viên và ko có khách theo dõi chủ đề.
Mình xài V2 mà thấy ghen với V3 qúa àh.Gã lắm tài nhiều tật VoThien này share cái gì là HOT=>Hữu dụng.
Nếu có thể thì làm cho V2 1topic nha cưng.

vuthientruong

Mình đã làm thành công rồi cám ơn nhiu,mà thiên có thể hướng dẫn ae làm thịt lốt thàng profilmail dc thì tốt quá.thank pro nhieu

Thangnd31082

Quá tuyệt vời ! Làm nhát được ngay, đầu óc của bọn China này thật khủng, vothien khả năng nhạy bén khỏi phải bàn !
Sẽ thử với Jukebox và Profimail báo cáo sau, Theo mình cái căn bản là phải có cái máy làm Key cho các PM này , Photobook hình như chưa có máy tạo xxx! Mình được tặng và mua hầu hết các PM bản quyền của LCG nên cũng hơi ái ngại !

RACKQUAN

PROFILMAIL chắc không được đâu,có thấy bản cr@ck nào của nó đâu,khi truy cập vào sever của LCG lấy mail lập tức bị check bản quyền và bị đá thẳng cẳng luôn

RACKQUAN

Quá tuyệt vời ! Làm nhát được ngay, đầu óc của bọn China này thật khủng, vothien khả năng nhạy bén khỏi phải bàn !
Sẽ thử với Jukebox và Profimail báo cáo sau, Theo mình cái căn bản là phải có cái máy làm Key cho các PM này , Photobook hình như chưa có máy tạo xxx! Mình được tặng và mua hầu hết các PM bản quyền của LCG nên cũng hơi ái ngại !
Mua rồi test làm sao được ?hê hê

Mua rồi test làm sao được ?hê hê

Remove bản đã mua sau đó cài bản lậu 2 icon rồi cho nó chạy vài phát, Remove tiếp rồi lại cài bản gốc từ LCG tha hồ mà test:D Không được thì làm quả 4mat:D

Xgamex

Hôm wa mình cũng mò cái vụ này bên 8zntx mà kô ra làm sao :( Bữa nay có vothien12345 đánh 1 bài wá chuẩn :D Thank !