• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

cuong8712

Nếu mả YOU cảm thấy thích pm này quá thì chịu khó 4mart vậy và làm lại từ đầu và giữ lại hack theo cách VOTHIEN đó chịu khó vất vã 1 lấn thôi

T__T, mình chỉ muốn thử cho biết thôi, chứ mình không xài cái này, mình dùng Core player

leminhhai111

sao e download Sorcerer hok dc zi mấy bác??nó hiện vô trang opera ah..hic...e xài n95

LINHK del rồi đợi VT fix lại ne

Letulinh136

Cho mình hỏi, mình nhập key vào smart movie rồi nhưng do làm sai nên không bẻ khóa được, bây giờ muốn làm lại cũng không được nữa vì cứ mỗi lần vào smart movie là nó lại đòi check Internet mà mình bấm yes hay no đều không được, mình thử xóa smart movie đi rồi cài lại mà vẫn bị như vậy, kể cả cài lại cái smart moive đã crack từ ngày xưa sau đó xóa đi cài lại bản xịn vẫn bị thông báo như vậy, ai biết cách khắc phục không

tìm một bản cr@ck cài vào rồi xóa đi

lần sau post bài nhớ những từ nhạy cảm nha

Last edited by a moderator:

khibacana

cái này crack bằng key đi anh. coi hiểu chết liền ;))

lần sau post bài nhớ những từ nhạy cảm nha

trungR1988

Member
Hok Hack full được đối với Xplore v1.45

Các bác cho e hỏi?E làm đúng các bước như ba'c Vothien đối với Xplore v1.45 sao lại hok full vậy?e làm ka 10 lần rùi.Hok bít có phải là do thằng lonelycatgames đã chống bản hack này rùi.Bước cuối e nhập -2 vào các dòng xong sau đó vào Xplore v1.45 và thoát ra,vào lại thì nó bắt check và bị đẩy ra ngoài.Khi vào lại thì bị đém 3,2,1 vào.Huhu...Bác nào bít chỉ e với.E ngàn lần iu bác.^^

ninhhot

Các bác cho e hỏi?E làm đúng các bước như ba'c Vothien đối với Xplore v1.45 sao lại hok full vậy?e làm ka 10 lần rùi.Hok bít có phải là do thằng lonelycatgames đã chống bản hack này rùi.Bước cuối e nhập -2 vào các dòng xong sau đó vào Xplore v1.45 và thoát ra,vào lại thì nó bắt check và bị đẩy ra ngoài.Khi vào lại thì bị đém 3,2,1 vào.Huhu...Bác nào bít chỉ e với.E ngàn lần iu bác.^^

Chắc chắn b đã làm sai 1 bước nào đó,chứ m làm cả chục lần đều dc mà b.6120c,n85,n86,e72,n95...đều dc hết

banlc

Chắc chắn b đã làm sai 1 bước nào đó,chứ m làm cả chục lần đều dc mà b.6120c,n85,n86,e72,n95...đều dc hết

Nếu là bản 1.43 thì làm theo cách này thì được, nếu bản 1.45 thì phải làm theo cách như video hướng dẫn nhé. Bạn download file hướng dẫn flv về mở từ từ rồi làm là được ngay.

trungR1988

Member
mình đã hack dc bản v.143 nhưng khi uplate thì bị mất full.MÌnh đã làm theo bạn banlc bản v1.45 theo video thi wa nhanh và nhiều chỗ mình chưa hiểu.Bạn nào biết xin hướng dẫncho mình mình với bản v1.45.Minh làm hok dc.Cho mình hỏi thêm bản ở video xplorev1.45 lúc đầu người ta sủ dụng bản nào vây?Mình thấy hok bị vào 3,2,1....CÓ phải là bản v1.43 hack luc trươc hok.

Vothien123456

mình đã hack dc bản v.143 nhưng khi uplate thì bị mất full.MÌnh đã làm theo bạn banlc bản v1.45 theo video thi wa nhanh và nhiều chỗ mình chưa hiểu.Bạn nào biết xin hướng dẫncho mình mình với bản v1.45.Minh làm hok dc.Cho mình hỏi thêm bản ở video xplorev1.45 lúc đầu người ta sủ dụng bản nào vây?Mình thấy hok bị vào 3,2,1....CÓ phải là bản v1.43 hack luc trươc hok.

- Xem video kỹ chút nha bạn vì đó là áp dụng 1.45 sau khi trên máy có 1.43 rồi mới làm 1.45 nếu làm sai thì 1.45 sẽ hỏi check mail ko áp dụng cho 1.45 như cách 1.43 Cần xem ky34 đoạn video nhiều lần rồi mới làm nha. Chúc bạn thành công nếu lỗi checkmail thì cài lại bản 1.43 2 icon để delay time lại

banlc

Nếu hướng dẫn bằng cách viết thì rất khó nhưng nói đơn giản cách làm chỉ là: lấy file đã fool của 1.43 để dùng cho 1.45. Bạn đã down được file flv hướng dẫn về chưa? Nếu đã down về rồi thì play +pause +play +pause+play... sẽ hiểu ngay thôi. Mình đang dùng cả 3 bản mới nhất và fool, thật sự kết 3 chương trình này.

trungR1988

Member
Banlc cho mình hỏi? bản xplore v1.45 của bạn là bản down từ trang chủ " lonelycatgames.com" hay là bản mod.Mình đã làm thử với bản down từ trang chủ nhưng khi hack xong vẫn bị lỗi hok full đc.Vì khi mình mở trong thư muc lần 2 file Data để copy vào ổ E:/B (file lạ (PbooKLam.cli)) thì xuất hiện 1 file gì đó hok giống trong video.Mìh nghĩ đay là file bảo vệ.HOk bit thế nào nữa.Ak mà cho mình hỏi thêm nếu mình hack bản xplore1.43 sau đó mình vào C:\data và copy file hackcủa bản này sang một thư mục tự tạo.Xoá bản v1.43 đi và cài bản v1.45 vào sau đó chép file đã hack dc từ bản trước vào có dc hok).Blanc cho mình xin bản xplore v1.45 mà bạn dùng để hack với.

mih đã làm đc rùi.Do thiếu 1 file đê hack "ContactsTemplate.sis".Mình wa tinh tế thấy(nguồn Vothien_pda).Bài viết bên đáy khá chi tiết làm phát đc ngay.E xem video Hack máy xplorev1.45 nhiều đoạn hok hiểu,hack nhiều lần với bản này hok thành công.Nó hơi nhanh và nhiều khâu quá thừa.Bác Vothien giỏi thật đáy e xem ở các forum nước ngoài đèu hack theo kiểu này.Cám ơn Vothien
và các bạn dã giúp đõ mình.

trungR1988

Member
e làm thử với Promail v3.28 và đã full.Từ bước 7(mình bỏ bước 5 và 6 lặp lại đi).Rồi đến bước 8 và nhập 99 vào các ô là full.

conglc

Em dang su dung E63, em da chay Sorcerer , roi chay Xplre nhung ko the su dung dau " * " để tạo ra dấu " - ", chỉ giúp em với, thanks.

Em dang su dung E63, em da chay Sorcerer , roi chay Xplre nhung ko the su dung dau " * " để tạo ra dấu " - ", chỉ giúp em với, thanks.

đã hướng dẫn rất nhiều ở các trang trước
Vào tin nhắn mà Paste qua nhé

mdapro

Em dùng E52, cài xplorer rồi mà ấn vô để chạy nhưng k thấy gì, nó vẫn cứ trơ ra đấy