• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

heaven3tt

mình để chế độ auto rồi đấy chứ nhưng chỉ những hiệu ứng mà copy vào C:resource là nó không tự khởi động
to heaven3tt: bạn vào chỗ lụa chọn themes rồi vào menu thì bạn thấy có phần các hiệu ứng trong themes đó bạn vào đó là nhìn thấy chứ on/off

Minh lam đa roi.du sao cung thank ban sau.Co ai biet cach tron lan nhung effect ko nhu la tron lan theme day.ko thj cho em 1 so effect dep cua may bac di.tai may cai tren don gjan qúa

kimtruong205

Mình dùng E71, mình đã làm y như hướng dẫn nhưng chỉ có hiệu ứng icon, ko có hiệu ứng chuyển trang. Ai giúp mình với được không

vuvantuan59

ai tốt bụng gửi hộ vào mail mình cái mình down trên dt toàn lỗi thôi !
eu2909@gmail.com
hiệu ứng mình down được rồi nhưng còn mấy cái chưa tải được
thanks !

Trunghuy90

Mình dùng E71, mình đã làm y như hướng dẫn nhưng chỉ có hiệu ứng icon, ko có hiệu ứng chuyển trang. Ai giúp mình với được không
đâu phải hiệu ứng nào cũng có chuyển trang đâu.thử cái hiệu ứng sao sáng cực đẹp xem sao?

ai tốt bụng gửi hộ vào mail mình cái mình down trên dt toàn lỗi thôi !
eu2909@gmail.com
hiệu ứng mình down được rồi nhưng còn mấy cái chưa tải được
thanks !
dùng opera mini là dow đc mediafire mà.dow về giải nén bằng x-plore là k bị lỗi.ok

prayer_7994

e cài hiệu ứng sao sáng cực đẹp thì lúc là hiệu ứng chuyển trang của đt, lúc là hiệu ứng chuyển trang của sao sáng >"< và k bao h full hết đc hiệu ứng của sao sáng, lúc thì đc cái này, mất cái kia. cứ mỗi lần reset mày là đổi kiủ @@ ai chỉ e cách bỏ hết hiệu ứng của máy với. xin cảm ơn!
máy e là 6700slide

Trunghuy90

e cài hiệu ứng sao sáng cực đẹp thì lúc là hiệu ứng chuyển trang của đt, lúc là hiệu ứng chuyển trang của sao sáng >"< và k bao h full hết đc hiệu ứng của sao sáng, lúc thì đc cái này, mất cái kia. cứ mỗi lần reset mày là đổi kiủ @@ ai chỉ e cách bỏ hết hiệu ứng của máy với. xin cảm ơn!
máy e là 6700slide
vào C/Resouce xóa cả thư mục effect đi.sao đó copy thư mục efect tải về ở trên chép vào reset máy.ok
fp2 luôn phải như vậy!
Thân!

heaven3tt

vào C/Resouce xóa cả thư mục effect đi.sao đó copy thư mục efect tải về ở trên chép vào reset máy.ok
fp2 luôn phải như vậy!
Thân!

Ô fp2 là phải reset máy à . n95-1 của em vào theme tắt efect ( 0n/off) rồi chép effects mới cần dùng vô C/Resouce .xong lại vô theme effect on lên>> ok . đỡ phải reset

kimtruong205

Mình dùng hiệu ứng sao sáng cực đẹp, chỉ được hiệu ứng khi mở thanh option khi chạy một ứng dụng, không thấy chuyển trang :(. hx. Hiệu ứng icon thì có đủ hết, chỉ ko thấy chuyển trang rồi. Đã thử copy lại mấy lần rùi :(

prettyboy247

Mình dùng hiệu ứng sao sáng cực đẹp, chỉ được hiệu ứng khi mở thanh option khi chạy một ứng dụng, không thấy chuyển trang :(. hx. Hiệu ứng icon thì có đủ hết, chỉ ko thấy chuyển trang rồi. Đã thử copy lại mấy lần rùi :(

bạn làm lại dùm mình cái bước thu 3 bước mà tư động bật theme effects khi reset và đổi theme nha sẽ có chuyển trang ngay thôi,chắc chắn bạn làm thiếu hoặc nhầm ở bước đó.chuc thành công

kimtruong205

Ok. Thanks bạn nhé. Mình làm được rồi. Tại lúc đầu mình dùng bản rompatcher cũ, nó ko tự auto được :D. Cài bản khác vào ok ngay

huyroby

hic vay co le minh cung phai cai rompatch moi thoi thi no moi co anh sao bay gio vao menu sau moi lan khoi dong lai may duoc :(

tu971577

mấy anh ơi,giúp em với,em dang xài n76,em đã thực hiện đúng như trên,nhưng sao trong ổ Z/sys/bin lại ko có file gfxtransadapter.dll và khi vào rompacher để apply FullkastorEnable thì bị văng ra,trong phần theme thi ko có theme effect(em thực hiện trên n95 thì ok)xin giúp em vói ạ,em xin cảm ơn

GioLangLe

mấy anh ơi,giúp em với,em dang xài n76,em đã thực hiện đúng như trên,nhưng sao trong ổ Z/sys/bin lại ko có file gfxtransadapter.dll và khi vào rompacher để apply FullkastorEnable thì bị văng ra,trong phần theme thi ko có theme effect(em thực hiện trên n95 thì ok)xin giúp em vói ạ,em xin cảm ơn

Đang ghiền hiệu ứng mà bó tay. Cậu với tớ giống nhau rùi :p

prettyboy247

bạn đã cài ThemeEfectsFP1.sis chưa phải cài rồi reset máy mới có on/off trong theme nha,với cả bạn xoa rompatcher cũ rồi cài bản 2.03plush xog tìm lại xem thế nào?nếu vẫn ko thấy,thì bạn dùng kèm c2z và chép hiệu ứng luôn xem có đc ko?

phamhuan

hix hix cai xong khong vao menu duoc nua,vao toan bi bat ra ngoai nan
chủ tốp biet là lỗi ở đâu ko. giờ chắc chỉ còn nước fomat máy thôi. cứ vào menu là bị bật ra

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.