• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

prettyboy247

Bạn dùng máy gì mà bị như vậy có apply c2z ko?ko vào được menu bạn tháo thẻ rồi reset lại máy là ọk.sau đó nắp thẻ vào bỏ aply c2z đi,bạn có thể pm yah prettyboy_0129 bây giờ mình hdẫn trực tiếp minh đag onl

phamhuan

t da biết nguyên nhân là do cái ThemeEffect t gỡ bỏ nó đi thì lại trở lại bt rùi

bn cho t hỏi Cài file ThemeEffect đúng dòng máy (FP1 hay FP2) là như thế nào cái này dùng được cho cả fp1 và fp2 à, t dùng máy 5320

prettyboy247

t da biết nguyên nhân là do cái ThemeEffect t gỡ bỏ nó đi thì lại trở lại bt rùi

bn cho t hỏi Cài file ThemeEffect đúng dòng máy (FP1 hay FP2) là như thế nào cái này dùng được cho cả fp1 và fp2 à, t dùng máy 5320

trong goi bạn dow về có 2 cai file themÊfectsFp1và themeEfecFP2 lúc trước bạn cài cái 2 hay 1.theo mình ngĩ máy bạn là fp1 bạn cài laị xem

phamhuan

ờ hình như t cài nhầm,t down mỗi cái themÊfectsFp1 ở phần hiẹu ứng icon,để thử lại xem sao.mà nều cài phần Hiệu ứng full Effec thì ko cần làm phần hiệu ứng icon phải ko

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

"tiếp đến vào cài đặt effec trong theme mở off/on " t cài xong ko thực hiện được phần này

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

Bạn cài xong themefp1 phải reset lại máy mới thấy on/off hiệu ứng nha,bạn chỉ cần làm bài full effec thôi,đừng làm cả 2phần.icon nữa

phamhuan

lần này thì màn hình trắng xóa luôn .hix

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

của t bị mắc phần này FullKastorEnable.rmp apply nó thì ko ấn được vào phần nào nữa hết

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

cứ apply nó là ko vào được bộ sưu tập và cài đặt theme nữa

Chỉnh sửa cuối:

heaven3tt

Bó tay .làm ok trên n95_1 .nhưng nhiều lúc treo máy .icon ứng dụng mất xach ngay cả rompatcher.khởi động và reset máy rất lâu .nhưng bù lại làm đc cái effect kết hợp chông khá hấp dẫn thật mượt mà.có ngày 4mat sớm.ai có cách nào moi mấy cái ứng dụng đã mất của em ra ko .tàn ứ dụng trên thẻ.hjx

minh_duc2902

bạn pretty boy có cách nào tạo file c2z cho n96 ver 30.033 k vậy?mình đã thử làm rồi.tạo trênh mạng thì báo lỗi còn tạo trênh máy hay máy pc thì copy vào rompatch nó k hiện lênh hoặc nó hiện lênh dấu gạch chéo màu đỏ.

heaven3tt

bạn pretty boy có cách nào tạo file c2z cho n96 ver 30.033 k vậy?mình đã thử làm rồi.tạo trênh mạng thì báo lỗi còn tạo trênh máy hay máy pc thì copy vào rompatch nó k hiện lênh hoặc nó hiện lênh dấu gạch chéo màu đỏ.
Bó tay máy của bạn. làm trên pc là C2z xịn nhất òy . mình là trên mobi với online thì apply là ko vào được menu .hixx

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Bó tay .làm ok trên n95_1 .nhưng nhiều lúc treo máy .icon ứng dụng mất xach ngay cả rompatcher.khởi động và reset máy rất lâu .nhưng bù lại làm đc cái effect kết hợp chông khá hấp dẫn thật mượt mà.có ngày 4mat sớm.ai có cách nào moi mấy cái ứng dụng đã mất của em ra ko .tàn ứ dụng trên thẻ.hjx
may quá unhack xong .lại vô hello hack again lần nữa . là mấy cái ứng dụng đã mất lại hiện ra . Mà cho em hỏi tý cài rompatcher mới được kohay phải là 2.03 vì hello trong máy em là 2.02

Chỉnh sửa cuối:

GioLangLe

hem bít bị gì nữa. xóa rompatch cũ đi. cài mới vào. cài lần lượt. khởi động lại máy. xong ngu ngu luôn >.<" Format >.<"

dracula_bg

hem bít bị gì nữa. xóa rompatch cũ đi. cài mới vào. cài lần lượt. khởi động lại máy. xong ngu ngu luôn >.<" Format >.<"

chỉ cần tháo thẻ ra là vào đc thôi, không cần format đâu, do cái c2z đấy.

prettyboy247

Bó tay máy của bạn. làm trên pc là C2z xịn nhất òy . mình là trên mobi với online thì apply là ko vào được menu .hixx

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

may quá unhack xong .lại vô hello hack again lần nữa . là mấy cái ứng dụng đã mất lại hiện ra . Mà cho em hỏi tý cài rompatcher mới được kohay phải là 2.03 vì hello trong máy em là 2.02

n95 ko cần dùng c2z nha bạn sẽ ko bị lỗi gì hết,chỉ cần làm đủ các bước của bài hd e71 là ok,quên cái c2z đi ko lỗi tùm lum đó

prettyboy247

Lưu ý các bạn là trc khi xóa bất kể j lwan đên effects kể cả rompatcher thì phải vào rompatcher bỏ apply file Fullkastorui và c2z trước khi khởi đông nha,ko bị lỗi trắng màn hình đó

heaven3tt

Eo n95 ko càn c2z à.quen ko bo apply ra thao nao xoa xong reset thj lau vao thj treo may tan tu reset .bo tay .chu thot em hoi ti khi copy rompatcherauto.exe tu c va e roi doi ten roi copy lai thi co xoa cai file rompatcherauto.exe cu di ko

prettyboy247

Eo n95 ko càn c2z à.quen ko bo apply ra thao nao xoa xong reset thj lau vao thj treo may tan tu reset .bo tay .chu thot em hoi ti khi copy rompatcherauto.exe tu c va e roi doi ten roi copy lai thi co xoa cai file rompatcherauto.exe cu di ko

đúng vậy n95 ko cần c2z nha bạn,còn cái rompatcherauto bạn ko đc xoa đi,ý mình là bạn copy 1cai khác ra rồi đổi tên xog move hay copy vào chứ ko được xóa nó nha

prayer_7994

vào C/Resouce xóa cả thư mục effect đi.sao đó copy thư mục efect tải về ở trên chép vào reset máy.ok
fp2 luôn phải như vậy!
Thân!

k đc anh àh @@ híc e đã test thử mọi cách rồi :((reset 1 fát đc cái này mất cái kia. reset fát nữa là mất cái kia đc cái này và 1 số cái thì k thay đổi @@

prettyboy247

k đc anh àh @@ híc e đã test thử mọi cách rồi :((reset 1 fát đc cái này mất cái kia. reset fát nữa là mất cái kia đc cái này và 1 số cái thì k thay đổi @@

xin hỏi bạn đang dùng file fullkastorui.rmp hay là kastorui.rmp? Dùng full mới đầy đủ hiệu ứng bạn ak,mà sao bạn biết là bị lẫn với hiệu ứng mặc địh của máy,biết đâu gói bạn dùng nó là như vây

Status
Không mở trả lời sau này.