• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

doublekill99

Cái này nhằm Topic rồi, mà đổi icon thì bạn tìm theme có bộ icon ưng ý rồi dùng phần mềm tmgswitch_110 bên box theme chuyển thôi, chứ làm thủ công thì biết đời nảo mới xong. File svgb không xem được bạn tìm trên google pm chuyển => svg rồi có phần mềm gì đó quên rồi, tìm ở vn-zoom đó xem được svg trên PC. Svg cũng xem trực tiếp trên đt đc đó bạn.

Aly Cuong cho mình hõi cái này hơi lạc đề chút : bạn có thễ share mình link hướng dẫn cài full game Ngage trên N82 v31 ko ?

prettyboy247

hjx, không có bác nào giúp em với?

thử cách này đi bạn
1. Hack phone cho xong trước khi làm nhé.

2. Download "c2z.rmp" rồi chép "c2z.rmp" vào E:\patches.

3. Download "KastorUI.rmp" rồi chép "KastorUI.rmp" vào E:\patches.

4. Vào RomPathcer apply 2 patch này và add to Auto luôn nhé .

5. Cài 5320Effects.sis.

6. Làm xong các bước trên thì khởi động lại máy

7. Vào quản lý Themes>Options>Themes Effects>On

8. Vào Menu, bạn sẽ thấy các hiệu ứng

huyethan12

prettyboy247 ơi làm sao làm đc logo mạng hình như của bạn nhỉ?

prettyboy247

prettyboy247 ơi làm sao làm đc logo mạng hình như của bạn nhỉ?

có phải bạn nói cái logo thiên thần bắn mũi tên vào trái tim ko?chỉ cần dùng font có hỗ trợ kí tự đặc biệt,sau đó tạo 1 cấu hình mới giống như cấu hình bình thường và im lặng đó.rồi bạn đổi tên cái cấu hình vừa tạo bằng kí tự đặc biệt thành hình đó

adgjmwtpmjg

ai cho em hỏi sao mà fille này em tìm trên ổ Z không thấy vậy anh em gfxtransadapter.dll máy mình là 5700

Còn nữa máy mình đã cài supperpython mà vào phần mềm FullKastor lên xong nó thoát luôn ,:( hix tiện thể cho em hỏi máy 5700 là FP1 phải không :(

tuan0212

vậy thi cho mình sory ,mình cài thì fix được cũng dùng n82

@lehoaitam hoăc anh em nào dùng N82 đã cài full effect mà ko bị lỗi Camera.

Các bạn có thể làm ơn chia sẻ cho mình, từng bước, từng bước từ đầu đến cuối bạn làm full effect trên N82 của bạn được không? Mình hì hụi làm, format đi format lại mà vẫn không sao khắc phục được lỗi Camera. ( Camera của mình vẫn dùng bình thường khi không dùng Effect 0

Mặc dù mình đã dùng:

+ ThemeEffectsFP1_fullFx_camfix.rar.7z‎

+ Các pacth tự tạo từ Web

Why ? Why ? Why ?

Help me !

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

ai cho em hỏi sao mà fille này em tìm trên ổ Z không thấy vậy anh em gfxtransadapter.dll máy mình là 5700

Còn nữa máy mình đã cài supperpython mà vào phần mềm FullKastor lên xong nó thoát luôn ,:( hix tiện thể cho em hỏi máy 5700 là FP1 phải không :(

bạn tìm kĩ lại xem,có file EUser.dll mà ko có gfxtransadapter.dll thì hơi lạ đấy,còn phần mềm FullKastorui ko thể vào bên trong được,khi bấm vào nó chỉ nháy 1 cái.ldo là nó đã tạo 1 file Fullkastoui.rmp trong ổ c: rồi.bạn chỉ cần vào c tìm là thấy,5700 thuộc FP1 bạn nhé

kakaman

prettyboy247 cho mình hỏi tý cái themes mà bạn cho minh ý
link http://www.mediafire.com/?2lu860ai3cm4adt
cái hình nền của themes này xấu quá mình muốn thay nó = hình nền khác. giải nén no ra và tím mấy file MBM..rồi dùng MBMTOOL để thay hình nến cho nó.nhưng khi mở ra thi trong này ko có mấy cái hình nền của themes (theo mình bít thì hình nền của themes độ phân giải là 240x320 hoăc 320x240)
trong này chỉ có mấy hình nền độ phân giải rất thấp
vây mình muốn hỏi cái hình nền của themes nằm ở đâu ạ....thank

đừng bảo mình sài FreeFSWP nha
thank thank

jumona

thử cách này đi bạn
1. Hack phone cho xong trước khi làm nhé.

2. Download "c2z.rmp" rồi chép "c2z.rmp" vào E:\patches.

3. Download "KastorUI.rmp" rồi chép "KastorUI.rmp" vào E:\patches.

4. Vào RomPathcer apply 2 patch này và add to Auto luôn nhé .

5. Cài 5320Effects.sis.

6. Làm xong các bước trên thì khởi động lại máy

7. Vào quản lý Themes>Options>Themes Effects>On

8. Vào Menu, bạn sẽ thấy các hiệu ứng

5320effects.sis ở đâu ạ?
tiện thể em hỏi luôn.em cài cái animenu plus được, nhưng chạy thì k được.các bác cho e hỏi tại sao? cứ vào là nó bật ra :(

prettyboy247

prettyboy247 cho mình hỏi tý cái themes mà bạn cho minh ý
link http://www.mediafire.com/?2lu860ai3cm4adt
cái hình nền của themes này xấu quá mình muốn thay nó = hình nền khác. giải nén no ra và tím mấy file MBM..rồi dùng MBMTOOL để thay hình nến cho nó.nhưng khi mở ra thi trong này ko có mấy cái hình nền của themes (theo mình bít thì hình nền của themes độ phân giải là 240x320 hoăc 320x240)
trong này chỉ có mấy hình nền độ phân giải rất thấp
vây mình muốn hỏi cái hình nền của themes nằm ở đâu ạ....thank

đừng bảo mình sài FreeFSWP nha
thank thank

uả sao bạn biết mình dùng freefswp mà,hjhj cái theme đó hỗ trợ để full ảnh màn hình lun,nên dùng phần mêm cho tiện chư mình ko chỉnh sửa băng công cụ j cả

kakaman

uả sao bạn biết mình dùng freefswp mà,hjhj cái theme đó hỗ trợ để full ảnh màn hình lun,nên dùng phần mêm cho tiện chư mình ko chỉnh sửa băng công cụ j cả

....................:|:|:|:|:|:|biết là thế.nhưng mình muốn màn hình chờ và màn hình menu khác nhau cơ.chứ để giống nhau thì mình hỏi làm ji

luncat88

bạn cài phần mềm này sau đó dùng pat ẩn đồng hồ mặc định của máy đi và chỉnh đồng hồ kim vào vị trí đồng hồ bị ẩn là được,có nhiều kiểu đồng hồ cho bạn lựa chọn

pờ rét ti boi cho m hỏi tí: pm clocktop này ko chỉnh đc cho đồng hồ nó nhỏ đi ah, đồng hồ mặc định của nó to quá, ko dùng đc.

prettyboy247

pờ rét ti boi cho m hỏi tí: pm clocktop này ko chỉnh đc cho đồng hồ nó nhỏ đi ah, đồng hồ mặc định của nó to quá, ko dùng đc.

có nhiều kiểu đồng hồ mà bạn,bạn chọn cái nào đẹp thì dùng chỉ có thể chỉnh được vị trí chứ ko chỉnh được kik thước đồng hồ đâu bạn ak.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

....................:|:|:|:|:|:|biết là thế.nhưng mình muốn màn hình chờ và màn hình menu khác nhau cơ.chứ để giống nhau thì mình hỏi làm ji

màn hình chờ và menu khác nhau thì bạn dùng Free...cái phần mềm đó có thể cho phép hiển thị ở menu hoặc màn chờ.hoặc cả 2 mà bạn,vậy bạn chỉ cần thay cái ở ngoài màn chờ là được rồi,còn menu vẫn giữ nguyên,hoặc bạn có thể dùng v-home kết hợp với Free...lấy v-home để làm nền còn Free thì làm menu vậy là có thể làm menu và màn chờ theo ý thix đúng ko nào.bạn xem cái này của mình nè mình đã thay đổi được cả menu và màn chờ theo ý thix đó

Chỉnh sửa cuối:

kakaman

có nhiều kiểu đồng hồ mà bạn,bạn chọn cái nào đẹp thì dùng chỉ có thể chỉnh được vị trí chứ ko chỉnh được kik thước đồng hồ đâu bạn ak.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

màn hình chờ và menu khác nhau thì bạn dùng Free...cái phần mềm đó có thể cho phép hiển thị ở menu hoặc màn chờ.hoặc cả 2 mà bạn,vậy bạn chỉ cần thay cái ở ngoài màn chờ là được rồi,còn menu vẫn giữ nguyên,hoặc bạn có thể dùng v-home kết hợp với Free...lấy v-home để làm nền còn Free thì làm menu vậy là có thể làm menu và màn chờ theo ý thix đúng ko nào.bạn xem cái này của mình nè mình đã thay đổi được cả menu và màn chờ theo ý thix đó

mình hỏi môt đằng bạn trả lời 1 lẻo.nếu bạn biết thì trả lời mình đi.rôt cục thì cái hình nên của themes nó nằm ở đau vậy...........mình hỏi câu này nhìu quá rùi

prettyboy247

mình hỏi môt đằng bạn trả lời 1 lẻo.nếu bạn biết thì trả lời mình đi.rôt cục thì cái hình nên của themes nó nằm ở đau vậy...........mình hỏi câu này nhìu quá rùi

câu hỏi này của bạn có lẽ để đợi bạn khác trả lời mình cũng nói từ đầu là mình ko dùng công cụ chỉnh sửa nên mình ko rõ với lại mình cũng thử thay bằng cách của bạn nhưng ko được,và mình cũng chỉ ra cho bạn mấy cách để bạn có thể thay hình nền và menu theo ý bạn thôi nếu bạn ko thix dùng cách đó thì thôi.sao lại bảo mình trả lời 1 nẻo.

Status
Không mở trả lời sau này.