• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

anphong

các anh có ai có phần mềm nhận diện dấu vân tay hay tương tự giống bên S60 không , nhìn vào thấy giống pda của điệp viên trong phim iris í

JongZiZi

các anh có ai có phần mềm nhận diện dấu vân tay hay tương tự giống bên S60 không , nhìn vào thấy giống pda của điệp viên trong phim iris í

Cái đấy chắc chỉ có trong phim. Chừng nào có cảm ứng quang hoặc có bộ cảm biến = sóng siêu âm như các máy chụp hình cao cấp chắc là đc. :D

phanxipang

Các anh cho em hỏi muốn xem tivi 3g trên o2neo thì cài như nào . Em đã đăng ký thành công 3g rồi vào connec đến các kênh no toàn báo lỗi :-?

djtrungkien

Các anh cho em hỏi muốn xem tivi 3g trên o2neo thì cài như nào . Em đã đăng ký thành công 3g rồi vào connec đến các kênh no toàn báo lỗi :-?

Dịch vụ 3G hiện tại mới bắt đầu đi vào sử dụng cho nên tạm gọi là " thử nghiệm trên diện rộng " chắc chắn là đường chuyền chưa hoàn hảo bạn ạ!

ThaiChienvn

Không hiểu sao.?! Khi EM đưa bạn mượn máy 1 buổi chiều-->
PPC của em khi khóa màn hình lại thì lại không cho phép mở ra.! Em đã khởi động lại và mở nhanh ở Menu ra thì được NHƯNG
Mà--> Màn hình cảm ứng ko hoạt động đúng thao tác. Chỉ chỗ này thì nó ra chỗ kia.! Em đã Hard lại mà vẫn bị như vậy.:((
Máy của mình là Atom Exex sài Win 6.5
ACE có ai bị trường hợp này chưa.?! Cho mình một lời giải được không.?!

NhatToai

Super V.I.P
Không hiểu sao.?! Khi EM đưa bạn mượn máy 1 buổi chiều-->
PPC của em khi khóa màn hình lại thì lại không cho phép mở ra.! Em đã khởi động lại và mở nhanh ở Menu ra thì được NHƯNG
Mà--> Màn hình cảm ứng ko hoạt động đúng thao tác. Chỉ chỗ này thì nó ra chỗ kia.! Em đã Hard lại mà vẫn bị như vậy.:((
Máy của mình là Atom Exex sài Win 6.5
ACE có ai bị trường hợp này chưa.?! Cho mình một lời giải được không.?!
Căn chỉnh màn hình lại nếu không hết thì cảm ứng có vấn đề rồi.
Mà sao không thảo luận tại khu vực Atom Exec nhỉ,cái này có liên quan gì tới yêu cầu ứng dụng đâu em :p

ThaiChienvn

Có vài trường hợp Up Rom mới hết đó bạn nhưng trường hợp này có thể 90% là die cảm ứng! Mình cũng có con Atom bị die cảm ứng luôn!
Em nhớ là ngày xưa em cũng làm cho 1 con Neo và đã thành công khi Up lai ROM.! Nhưng ATom thì chưa biết:-? Dù được hay không cũng đã hư cảm ứng rồi.! Em sẽ UP ROM LẠI xem sao.!

ThaiKien

Super V.I.P
Em nhớ là ngày xưa em cũng làm cho 1 con Neo và đã thành công khi Up lai ROM.! Nhưng ATom thì chưa biết:-? Dù được hay không cũng đã hư cảm ứng rồi.! Em sẽ UP ROM LẠI xem sao.!
Thử up lại rom gốc xem. Nếu vẫn không được thì do hỏng cảm ứng. Không vào được màn hình ma trận thì sử dụng phần mềm thoát khỏi đó.

ngocleo1989hp

mọi người cho mình hỏi có phần mềm nào ăn gian tương tự như art money của PC trên PPC không :D tại mình hay chơi game nên rất cần phần mềm này,ai có cho mình xin nhé.
Cám ơn.

ThaiChienvn

Em cảm ơn anh NhatToai, Phong_Quang; ThaiKien, ditrungkien.!
Đã Oke roài ạ.! Bệnh của em nó là bị lỗi ROM.!

hta

Mình vừa cài bản IM mới, nhưng ko làm sao connected & login được (dùng cả wifi, cable) dù vẫn vào Opera đọc internet được.
Cài lại bản cũ cũng ko dùng được nữa. Dùng free hay mất tiền internet đều vậy. help....

ThaiChienvn

Mình vừa cài bản IM mới, nhưng ko làm sao connected & login được (dùng cả wifi, cable) dù vẫn vào Opera đọc internet được.
Cài lại bản cũ cũng ko dùng được nữa. Dùng free hay mất tiền internet đều vậy. help....
Qua đây thảo luận bạn nhé.!

daubac2004

Bạn cho mình địa chỉ mail mình gửi cho bạn file word hướng dẫn sử dụng PDA. Mình cũng down đc trên PV thôi nhưng giờ không thấy đâu cả . Còn cách kết nối PPC với PC thì bạn down activesync 4.5 trên mạng , cài đặt trên PC rồi cắm PPC vào là nhận thôi. O2 mini thì không có nhiều rom để up đâu vì không có rom 05 và 06 . bạn chỉ có thể dụng hệ điều hành 2003 thôi. cần gì thì cứ gửi tin nhắn trên diễn đàn cho mình . Ngày trước mình cũng dùng O2 mini mà.

Chào bạn TAKARU. Bạn có thể cho mình xin file hướng dẫn sử dụng PDA được kg? Cám ơn TAKURA nhiều.

zSilverStar

Backup SMS từ máy này sang máy khác?

Em vừa chuyển ĐT nên mún backup toàn bộ SMS Inbox + Sent Items từ máy cũ sang máy mới.
Nhưng kiếm hoài trên forum ko thấy soft nào cả, chỉ có Export mà ko có Import lại, hic...
Pac nào cao thủ giúp giùm em phát, Thanks nhìu nhìu ;)

PhamQuang

Manager
Em vừa chuyển ĐT nên mún backup toàn bộ SMS Inbox + Sent Items từ máy cũ sang máy mới.
Nhưng kiếm hoài trên forum ko thấy soft nào cả, chỉ có Export mà ko có Import lại, hic...
Pac nào cao thủ giúp giùm em phát, Thanks nhìu nhìu ;)

Nếu bạn muốn chuyển từ PPC này qua PPC khác thì dùng ứng dụng free là PIM Backup v2.8 đó, rất tốt.
Search trên diễn đàn, có đó.

Status
Không mở trả lời sau này.