• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

lungtung

Xin phần mềm bấm để chuyển sang auto backlight và ngược lại

Trước đây mình có thấy 1 phần mềm, cài vào rồi thì bấm phím tắt là nó chuyển máy sang auto backlight, bấm thêm lần nữa thì bỏ auto chuyển sang chế độ chỉnh tay. Nhưng hiện mình không nhớ tên và lục tung cả diễn đàn mà không thấy. Bạn nào có làm ơn cho mình xin
Thank

loichanhthang

bo go ting viet

co ai biet lam the nao de go tieng viet co dau khi soan thao van ban word tren hd2 k? minh moi dung hd2 nen khong biet. co ai biet thi giup minh voi. thank nhieu !:-/:-?

co ai biet cach su dung g-meter khong vay? minh thay no hay nhung khong biet sung dung . ai biet thi huong dan giup minh nhe. thank

Chỉnh sửa cuối:

dung_sawaco

Cần tìm Phần mềm Micrsoft Frame Network cho X1

Mình cài game Flight Comander cho máy X1 của mình nhưng khi chạy thì máy báo lỗi và yêu cầu cài Micrsoft Frame Network , mình đẽ thử down trên trang microsoft nhưng ko có bản cho winmobile.

Bác nào có cho mình xin phần mềm này đc ko
cám ơn các bác nhiều

lungtung

Mình cài game Flight Comander cho máy X1 của mình nhưng khi chạy thì máy báo lỗi và yêu cầu cài Micrsoft Frame Network , mình đẽ thử down trên trang microsoft nhưng ko có bản cho winmobile.

Bác nào có cho mình xin phần mềm này đc ko
cám ơn các bác nhiều
Bạn đồng bộ rồi cài trên pc là nó cài vào ppc đó, không thì tìm qua google là có ngay.

nlminhz

PHẦN MỀM HỔ TRỢ PHONE

Các bác cho e xin 2 phần mềm có các chức năng sau :
1- tạo âm thanh giả ( vd: như tiếng đang ở công trình, ngoài đường....)
2- làm cho giọng nói của mình bị biến dạng giống như kiểu fake voice trên PC . Thanks

ThaiChienvn

Các bác cho e xin 2 phần mềm có các chức năng sau :
1- tạo âm thanh giả ( vd: như tiếng đang ở công trình, ngoài đường....)
2- làm cho giọng nói của mình bị biến dạng giống như kiểu fake voice trên PC . Thanks
Chức năng giả âm thanh khi đàm thoại.? mời bạn qua đây nhé.!

Status
Không mở trả lời sau này.