• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

kyuubi90

Cho hỏi trên ppc có soft nào dùng để cheat game như artmoney trên pc ko nhỉ :-?

JongZiZi

Theo mình biết thì file *.CHM (.chm: Compressed HTML Help File ) thực chất là 1 tập hợp gồm nhiều file (html, doc, rtf, txt, v.v...), mà trong đó, định dạng HTML chiếm phần đa số ( chắc vậy :D ).

Trong PV có chuyên đề rồi. Bạn có thể sang đó tìm nhé. Chắc là có. :D

chjmkus

Xin phần mềm quản lý Pin

Chào cả nhà, cả nhà ai có phần mềm nào hiển thị dung lượng Pin không ? Em đang dùng I-Mate 8150. Nhưng hôm trước lỡ tay xóa mất cái phần mềm ấy ! bâu giờ chẳ biết lấy đâu ra nữa !

hoanghn

Mình vẫn làm thí nghiệm và thường vẽ đồ thị langmuir trên PC, nhân tiện đây muốn hỏi mọi người có phần mềm nào vẽ đồ thi langmuir trên PPC ko cho mình xin. THANKS

ThaiChienvn

Mình vẫn làm thí nghiệm và thường vẽ đồ thị langmuir trên PC, nhân tiện đây muốn hỏi mọi người có phần mềm nào vẽ đồ thi langmuir trên PPC ko cho mình xin. THANKS
Đồ thị gì vậy bạn? Mình có cái này thôi.! Và bộ môn toán học cấp cao " Vật Trù" thì đây Dùng rất tốt.
=D>=D>=D>

0938399557

Bạn nào có pm hiển thị lịch âm trên màn hình today của 02 atom wm5 cho mình xin với.Thank trước nha

hoanghn

Đồ thị gì vậy bạn? Mình có cái này thôi.! Và bộ môn toán học cấp cao " Vật Trù" thì đây Dùng rất tốt.
=D>=D>=D>
Cái này dùng cho ai học vật lý và hóa học, nó là đồ thị mô hình hấp phụ đẳng nhiệt Langmuir thường dùng để xác định tải trọng hấp phụ cực đại của các loại vật liệu.

Mấy cái bạn gửi tuy không phải nhưng cũng cảm ơn bạn.
Tìm được cái này thì khi mình làm việc không cần dùng đến PC nữa mà chỉ cần chọt chọt trên PPC cho nhanh :D

ThaiKien

Super V.I.P
Cho mình hỏi có PM nào có thể chạy trực tiếp file exe của các file key gen ko?
Không có cách nào đâu bạn à. Thường các MTK đều được xây dựng để chạy trên môi trường Windows, hơn nữa yêu cầu máy tính phải được cài Net. Do đó đành phải chạy trên máy tính thôi.

black_raven

Hiển thị màn hình PPC trên PC thông qua bluetouch ?

Có ai có thể share cho mình phần mềm hiển thị màn hình PPC qua PC thông qua cổng bluetouch hay USB hay không? Mình tìm mỏi mắt trên net mà không có! Chỉ có cho hệ điều hành Symbian thôi. Giúp mình với, mình đang cần lắm.

hanoiwap

Super V.I.P
Có ai có thể share cho mình phần mềm hiển thị màn hình PPC qua PC thông qua cổng bluetouch hay USB hay không? Mình tìm mỏi mắt trên net mà không có! Chỉ có cho hệ điều hành Symbian thôi. Giúp mình với, mình đang cần lắm.

Đây là thứ bạn cần
MyMobiler

hcqp

Vui lòng cho mình hỏi:
Mình sài Google Maps (bản cho PPC 3.2.1) lúc trước định vị được vị trí của mình qua GPRS rất tốt, nhưng giờ chỉ còn định vị được qua GPS thôi. Tắt GPS là chịu chết. Nhấn vào nút xanh trên màn hình thì nó ghi là: "Your current location is temporarity unavailable". Vì vậy cũng không thể cập nhật thời tiết ở màn hình Today - tap Home.
Bác nào biết giúp em với.
Cảm ơn nhiều!

ngockhanh1988

Anh em nào cho mình xin cái bàn phím tiếng việt cho HTC Diamond
Mình tìm nhìu trên dđ mà chưa thấy :(

Status
Không mở trả lời sau này.