• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

0938399557

Cho mình hỏi có pm nào có thể chuyển đổi định dạng phim trực tiếp trên ppc ko?

JongZiZi

Cho mình hỏi có pm nào có thể chuyển đổi định dạng phim trực tiếp trên ppc ko?

Convert trên PC thường đã tốn gấp 2-3 lần bản zin rồi.
Chạy = soft trên PPC thì máy nào RAM chịu nỗi.

123namthuy

em cài 1 số phần mềm nó cứ báo lỗi này là thế nào hở các pro : activate.exe...the file 'activate' cannot be opened...

hugo_pretty

Cho em hỏi có phần mềm nào hỗ trợ để con O2 Neo rung màn hình khi mình chạm vào không các pác? Có thì cho em xin luôn nhé. Thanks!

NoIP

Có bạn nào có phần mềm ghi âm cuộc gọi dành cho Leo ko? Mình tìm hoài mà không thấy :(
Thanks to all

princedragon

Thảo luận xem tivi bằng sóng 3g trên window mobile 6.1

Em có O2 Atom life + Window Mobile 6.1 + thuê bao trả sau Mobifone. Đã đăng ký 3G Mobifone bao gồm Mobile Internet gói D30 và Mobile TV gói TV30, lướt net ok nhưng không thể xem được tivi online các bác ạ. Em đã lắp thử sim này vào Nokia N95 và Iphone thì xem tivi ngon lành. Trên O2 em đã thử qua Window Media Player, Real One Player, Streaming Media, cài đặt thông số tùm lum đành pó tay.
Vì vậy em xin lặp thread này mong các bác chia sẽ kinh nghiệm cho các anh em dùng Window Mobile ạ. Xin chân thành cảm ơn!

duythangc1

Tôi cũng bị giống như bạn. cũng sử dụng mạng Mobifone nhưng nếu kết nối với giao thức EDGE thì xem được. Nếu chuyển sang hẳn ( bỏ chế độ auto ) WCDMA thì cột sóng có hiện lên chữ H nhưng không xem được liên tục báo Tap play reconect. Có lẽ do lỗi nhà mạng. Mình dùng HTC Diamond.

kyuubi90

Có fần mềm nào edit lại nút cho bàn fím qwerty của ppc ko nhỉ...cái ppc của tớ lúc mua về mới fát hiện gõ ko đúng kí tự trên fím :|, abc thì bt nhưng dấu thì vài nút bị lệch hàng :|

luong

Điều khiển pocketmusic bundle bằng tai nghe bluetooth

làm sao Điều khiển pocketmusic bundle bằng tai nghe bluetooth vậy các bạn?
ví dụ: chuyển tới, lui hoặc tạm dừng bài chẳng hạn. xin các cao thủ chi giáo?
cứ bấm tai nghe bluetooth thì mở windows media?
xin cảm ơn nhiều !

tuanducgvo2310

bác nào post link font tiếng việt lên cho em với ạh :(:)((, em backup lại mà quên k sao lưu, h mất setup mới khổ chứ :(:)((

windows1980

Truy cập thư muc chia sẻ trên mạng

Các bạn cho minh hỏi cách Truy cập thư muc chia sẻ trên mạng Lan giữa PPC và PC như thế nào. Mình vẫn chưa thực hiện được.

ducthuan113

Active Member
Cái này thì bạn kết nối PPC với PC qua Activesyn đấy, là share qua lại giữa PPC và PC ầm ầm :D

windows1980

Bạn hiểu nhầm ý mình rồi, mình muốn chia xẻ và truy cập mãy khác như một PC. Nếu thông quá activesyn thì nói làm gì ^_^.
Mình đã thử dùng resco file explorer hay file explorer truy cập vào máy PC khác (qua mạng LAN wifi) nhưng vẫn chưa được.
:D

thinhletien

Có bác nào bít cái soft hiển thị dung lượng pin trên phần top của screen ko??? 7 sắc cầu vồng áh. 1 thanh dài, nhìu màu :D, hùi đó up rom 6.1 có sẵn, nên e chẳng bít, h mới up 6.5 mà ko có, khó chịu quá, nếu bác nào biết chỉ e với, thanks các bác rất nhìu.

JongZiZi

Có bác nào bít cái soft hiển thị dung lượng pin trên phần top của screen ko??? 7 sắc cầu vồng áh. 1 thanh dài, nhìu màu :D, hùi đó up rom 6.1 có sẵn, nên e chẳng bít, h mới up 6.5 mà ko có, khó chịu quá, nếu bác nào biết chỉ e với, thanks các bác rất nhìu.

Mình đoán ko lầm thì nó là cái PowerTray. :D

Status
Không mở trả lời sau này.