• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6120 Classic

lampard08

Mình xài pm Smartmovie được một thời gian thì không sử dụng được nữa(bản crack), vô xem là bị bật ra dù đã cài patch đầy đủ, phải chăng thời gian dùng free đã hết :( phải mua bản quyền

vietnb1812

cũng đã làm rồi mỗi tội ko ăn thua :(
đang xài TTPOD rồi nhưng mà bạn fabregas2000 nói đúng lắm RAM mình nhỏ phải tiết kiệm :D

hailong259

cũng đã làm rồi mỗi tội ko ăn thua :(
đang xài TTPOD rồi nhưng mà bạn fabregas2000 nói đúng lắm RAM mình nhỏ phải tiết kiệm :D

Trời đó là bạn vừa nghe nhạc vừa đọc báo thì cần ram nhiều, chứ nghe nhạc không cần gì, mà vừa nghe nhạc vừa đọc báo mau chai pin lắm:(

DonPhuongViAi

Mình xài pm Smartmovie được một thời gian thì không sử dụng được nữa(bản crack), vô xem là bị bật ra dù đã cài patch đầy đủ, phải chăng thời gian dùng free đã hết :( phải mua bản quyền

Bác xào SM bản nào? Em xài cái 4.01 hơn 1 năm rồi có thấy gì đâu.

Nynk_102

Bác xào SM bản nào? Em xài cái 4.01 hơn 1 năm rồi có thấy gì đâu.
Bản 4.01 thì dùng ok nhưng ko chạy đc mp4 (trừ mp4 quay bằng camera của máy). Các bản cao hơn thì hay bị đá văng ra. Nhưng nếu chịu khó thì dùng bản 2 icon thì cũng xem đc. Nhưng hơi rắc rối.
Posted via Mobile Device

ansu16

Active Member
có khi các bác chuyển qua dùng coreplayer đi, xem được nhiều định dạng mà không bị văng như SM

tux4892

mình mới cho 1 e này ở trong túi quần và quần trong máy giặt. Đã sấy khô nóng cả máy. Lúc bật lên màn hình như kiểu bị cháy. Mình thất sợ hỏng tắt luôn bây h bật lại thì k được. Ai biết địa điểm sửa cái này an toàn k. Mình ở cầu giấy giá cả luôn nha
Posted via Mobile Device

habaolinh

Super V.I.P
mình mới cho 1 e này ở trong túi quần và quần trong máy giặt. Đã sấy khô nóng cả máy. Lúc bật lên màn hình như kiểu bị cháy. Mình thất sợ hỏng tắt luôn bây h bật lại thì k được. Ai biết địa điểm sửa cái này an toàn k. Mình ở cầu giấy giá cả luôn nha
Posted via Mobile Device

Phải mang ra hàng tháo ra kiểm tra bạn ơi, giá cả tùy theo bệnh mới trả lời đc chứ.

locthuyforever

AE cho tôi hỏi chút: 6120c lắp thẻ 2 GB có bị chậm đi nhiều so với khi lắp thẻ 512 Mb ko?? Và làm thế nào để tắt âm chụp ảnh ( khi chụp nó có tiếng tách), dò mãi mà ko thấy chỗ để tắt ^^! để lúc chụp lén đỡ bị phát hiện :">

Để loại bỏ tiếng "tách", bác vào phần cấu hình (Profiles) như: im lặng, bình thường, ngoài trời...), chọn cấu hình bạn đang Active, trong mục Warning tone bác chọn Off. Lưu ý: Tiếng "tách" chỉ tắt khi bác đang kích hoạt cấu hình đó, chọn tương tự cho các cấu hình khác (im lặng, bình thường, ngoài trời...)
Cách này áp dụng trên con 72 thành công, và đã thử trên 6120C mới mua:p

Luôn tiện các bác cho hỏi, sao con 6120C của em cài phần mềm mới không được ấy nhỉ (em đã chọn All trong Software Intallation), :((