• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận sử dụng Nokia 5800 XpressMusic

Status
Không mở trả lời sau này.

quocvu88_dn

các bạn có bạn nào xài chương trình Landscape pro V.3 cho s60v5 mà bản Full hay Cr*** ko? Mình cài được nhưng bản demo nên chỉ sau khoảng 5ph là tự thoát .Nếu có ai có thì chia sẻ với nhé.
Thanks

HoanXtq

Hix, các bác giúp em gỡ dayhand input với :(, cài vào rồi đến lúc gỡ đi nó báo cannot delete file !

hantinhtu_baby

Hix, các bác giúp em gỡ dayhand input với :(, cài vào rồi đến lúc gỡ đi nó báo cannot delete file !

Qúa đơn giản, vào xplore C ->data->delete thư mục dayhand input xong khởi động lại vào biểu tượng icon gở nó ra oke.

quocvu88_dn

các bạn có bạn nào xài chương trình Landscape pro V.3 cho s60v5 mà bản Full hay Cr*** ko? Mình cài được nhưng bản demo nên chỉ sau khoảng 5ph là tự thoát .Nếu có ai có thì chia sẻ với nhé.
Thanks

có ai giúp với ?

jamebond1999

Mấy bác cho em hỏi cài xong cái theme vào thì vào cá nhân\chủ đề thì màn hình nó bi sọc hết rồi tự động reset, xóa cái theme mới cài xong vẫn cỏn bị.Không còn chỉnh theme được luôn có cách nào không cần 4mat mà sửa được không?4mat cài app lại làm biềng quá.

gialinh0309

Vấn đề sao lưu trên 5800????

Mình sử dụng chương trình sao lưu trong quản lý tập tin . Khi chọn mình đã tắt tấtt cả chương trình đang chạy , mình chọn sao lưu tin nhắn , chọn sao lưu lại thứ 2 hàng tuần , khi đang chuẩn bị sao lưu thì hiện " lưu trên thẻ nhớ " sau đó hiện lên " Quản lý tập tin , bộ nhớ đầy , đóng một số ứng dụng và thử lại " vậy là sao ? có ai giúp mình với !

Trvuphuong

Member
Mình sử dụng chương trình sao lưu trong quản lý tập tin . Khi chọn mình đã tắt tấtt cả chương trình đang chạy , mình chọn sao lưu tin nhắn , chọn sao lưu lại thứ 2 hàng tuần , khi đang chuẩn bị sao lưu thì hiện " lưu trên thẻ nhớ " sau đó hiện lên " Quản lý tập tin , bộ nhớ đầy , đóng một số ứng dụng và thử lại " vậy là sao ? có ai giúp mình với !

Giống mình nek. Ban tắt máy rùi mở nguồn lại là oke

laithaiphu

Sửa màn Nokia 5800 ở đâu ??? Hết bào nhiêu tiền ???

Màn của em bị vỡ, vậy bi giờ sửa ở đâu uy tin và giá cả thế nào. Các bác tư vấn cho em với ạ. Em ở Hà Nội

* Em có hỏi 1 số chỗ thì họ bảo có 3 loại 700k - 900k và cả hơn 1tr nữa. Em chẳng biết thế nào bi giờ

sheva079

theo mĩnh nghĩ bạn đem ra Nokia Care là uy tín và đáng tin cậy nhất..:D...còn tiền thì chắc tầm 1 triệu ngoài tý^^!...hjhj..chưa thay lần nào nên hem pít..mà cỡ đó đó

habaolinh

Super V.I.P
Màn của em bị vỡ, vậy bi giờ sửa ở đâu uy tin và giá cả thế nào. Các bác tư vấn cho em với ạ. Em ở Hà Nội

* Em có hỏi 1 số chỗ thì họ bảo có 3 loại 700k - 900k và cả hơn 1tr nữa. Em chẳng biết thế nào bi giờ
Màn ko chỉ 600k là màn zin bạn ơi. thêm cả Cảm ứng nữa mới tầm 1tr.

Trvuphuong

Member
Co cach nao tat or mo tu dong xoay man hinh ko. Nhiu khi moi hoi nghieng nghieng may ma no xoay vong vong lam nhuc dau chet di duoc.
Sorry, online bang mobile nen k danh dau duoc.

Batn vô cài đặt/điện thoại/ cđ bộ cảm biến/ tắt . Là xong

KXT1989

Mấy huynh cho em hỏi.máy 5800 của em bị rè cái loa nghe diện thoại.ko biết có sửa đc ko nhỉ.ko bit thay loa này hết bao nhiêu tiền nhỉ
Cho em hỏi thêm chút.ko bít sao máy em tự nhiên mấy cái theme em cài bị mất hết lun.em vào x-plore vào tìm vẫn có mấy cái theme đó.ko hiểu sao nữa

laithaiphu

Cài xong thì vào Cài đặt > Cá nhân > Chủ đề > Bình thường . Theme nằm trong đó.

habaolinh

Super V.I.P
Mấy huynh cho em hỏi.máy 5800 của em bị rè cái loa nghe diện thoại.ko biết có sửa đc ko nhỉ.ko bit thay loa này hết bao nhiêu tiền nhỉ
Cho em hỏi thêm chút.ko bít sao máy em tự nhiên mấy cái theme em cài bị mất hết lun.em vào x-plore vào tìm vẫn có mấy cái theme đó.ko hiểu sao nữa
Thay loa zin hết khoảng 100k.

Status
Không mở trả lời sau này.