• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5320

thanhtrung1278

Cầm 2 con cũng như cầm 1 con,chi bằng thay đi một con n97 thành HD2 ko sướng àh
Chậm tiu

Ăn nói cho đàng hoàng lịch sự nhé. Dân có học mà chảnh chó ah. Ăn nói như ông mới dễ "tiu" đó. Gặp ở ngoài, vả mấy cái vào mặt cho biết "chậm tiu" hay "dễ tiu".

hailong259

Ăn nói cho đàng hoàng lịch sự nhé. Dân có học mà chảnh chó ah. Ăn nói như ông mới dễ "tiu" đó. Gặp ở ngoài, vả mấy cái vào mặt cho biết "chậm tiu" hay "dễ tiu".

hohoohoho mấy ông này đang chiến tranh vùng vịnh, núp lẹ kẻo tiêu =))

max_single9x

nói thế mà cũng nói mua máy cái s60 làm j cho phí mua lun cái iphone đi cho rùi sài cho sướng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nothing736

mấy bác ko rước 1 em phone j j đó của taiwan vừa đc giới thiệu chạy xp2 nuột như laptop í :D nhìn vô cái mobile đó là choáng liền :))

max_single9x

trời ạ! máy bác bàn tào lao j vậy quay về chủ đề chính y!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hinh nhu co FW 6.013 EN rui thi fai có bác nào test thử chưa?????

kakashi_bg

trời ạ! máy bác bàn tào lao j vậy quay về chủ đề chính y!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hinh nhu co FW 6.013 EN rui thi fai có bác nào test thử chưa?????
ơ,6.103 có ENG ngau từ đầu mà,có điều tui nhìn fon chữ théy hơi khác khác,nói chung là xấu,ko tin test thử bít liền à

nothing736

bác cho em cái link em xem cái.hihi

bên sohoa.net đó bạn, mình đọc bài đó lâu rùi, hình như vừa rồi tv cũng có đoạn nói về hội chợ điện tử ( laptop, mobile, ... ) có chiếu 1 chút về con dế chạy winxp sp2 đó

habaolinh

Super V.I.P
bạn ơi,nếu đã gọi là ''có tiền'' thì làm gì phải mua n79,n79 đã làm gì mà vip,n97 hay n900 thì sao :))

=D> có tiền thì hai tay hai súng N97 bắn cho sướng:)):)):))

Cầm 2 con cũng như cầm 1 con,chi bằng thay đi một con n97 thành HD2 ko sướng àh
Chậm tiu

hohoohoho mấy ông này đang chiến tranh vùng vịnh, núp lẹ kẻo tiêu =))

nói thế mà cũng nói mua máy cái s60 làm j cho phí mua lun cái iphone đi cho rùi sài cho sướng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mấy bác ko rước 1 em phone j j đó của taiwan vừa đc giới thiệu chạy xp2 nuột như laptop í :D nhìn vô cái mobile đó là choáng liền :))

bác cho em cái link em xem cái.hihi

bên sohoa.net đó bạn, mình đọc bài đó lâu rùi, hình như vừa rồi tv cũng có đoạn nói về hội chợ điện tử ( laptop, mobile, ... ) có chiếu 1 chút về con dế chạy winxp sp2 đó

Đây là topic của 5320 nhé, các bạn muốn đề cập đến các vấn đề khác ngoài máy 5320 này xin mời ra ngoài lập thớt khác.

tux4892

con 5320xm fw5.16 tiếng việt dạo này đang nghe nhạc tự nhiên out! Ai bík cách khắc phục k?
Posted via Mobile Device

huannt_t0803l

chúc mừng năm mới_chúc cả nhà vui vẻ mạnh khỏe tươi trẻ đạt được nhiều thành tựu mới mẻ

Chỉnh sửa cuối:

nothing736

con 5320xm fw5.16 tiếng việt dạo này đang nghe nhạc tự nhiên out! Ai bík cách khắc phục k?
Posted via Mobile Device
dùng TTpod nghe nhạc đi bạn, giao diện đẹp hơn + use đc mấy phím media

poison071089

Posted via Mobile Device

Format 4 ngón và format lại cái thẻ nhớ là bay hết lỗi ngay!

Posted via Mobile Device

poison071089

Mình format nhưng thỉnh thoảng vẫn bị. Chắc do lỗi fw

Posted via Mobile Device

firm thì khó lỗi lắm bạn ah! Kiểm tra xem thẻ nhớ có virus ko nhé! Bg virus đt ghê phết đấy! Mình vừa bị mất hết dữ liệu trên thẻ vì dính virus qua bluetooth xong!

Posted via Mobile Device

duc012

em cần phần mền nhạc nền trong cuộc gọi bác nào có pm cho em nhá thanks các bác