• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5320

kakashi_bg

Tr'c lúc up chưa 4mat bâyh vẫn chưa! Up qua máy tính mới cần 4mat bác àh

Posted via Mobile Device
ko phải đâu bạn.để tránh xung đột về phần mềm ta nên 4mat máy trc khi up.đối với một số máy đã hack thì khi bạn kiểm tra phiên bản cập nhật trên điện thoại sẽ báo lỗi kết nối và ko up đc.còn bạn nào ko 4mat mà vẫn up đc thì cứ thế mà up thôi

tux4892

ko phải đâu bạn.để tránh xung đột về phần mềm ta nên 4mat máy trc khi up.đối với một số máy đã hack thì khi bạn kiểm tra phiên bản cập nhật trên điện thoại sẽ báo lỗi kết nối và ko up đc.còn bạn nào ko 4mat mà vẫn up đc thì cứ thế mà up thôi

Thực ra lần trước up 3.26 > 4.13 với lần này lên 5.16 mình up k thấy có vấn đề nên nói thế! Mà bác cũng chưa up trực tiếp bao h nên cũng đừng nói theo ý kiến chủ quan của bác nhé! Mà mình thông báo là 4mat nhiều hỏng máy chứ chẳng hay ho gì đâu! Thế nên mới ngại 4mat

Posted via Mobile Device

nothing736

mấy bro cho mình hỏi, mình thường dùng tiếng Anh trên 5320, rm - 409, zậy mình down bản 6.103 về upgrade đc ko? mình thì chỉ cần có tiếng Anh là ok, góp ý giúp mình nha mấy bro

hhkkll

mấy bro cho mình hỏi, mình thường dùng tiếng Anh trên 5320, rm - 409, zậy mình down bản 6.103 về upgrade đc ko? mình thì chỉ cần có tiếng Anh là ok, góp ý giúp mình nha mấy bro

Posted via Mobile Device
Up thoải mái bạn ah. Code nào cũg có language Eng hết.

nothing736

:D oh yeah, bản 6.103 chạy nuột hơn mấy bản trước hog bạn? thấy navifirm ghi china hôg bit upgrade xong có bị lỗi mạng j hôg nữa :( có câu trả lồi cho vấn đề mạng này là mình upgrade lên liền

tux4892

:D oh yeah, bản 6.103 chạy nuột hơn mấy bản trước hog bạn? thấy navifirm ghi china hôg bit upgrade xong có bị lỗi mạng j hôg nữa :( có câu trả lồi cho vấn đề mạng này là mình upgrade lên liền

Sang bên firmware mà xin link bạn! K hỏi a habaolinh cho chắc! Bản 5.16 up trực tiếp = đt có tiếng việt đấy

Posted via Mobile Device

nothing736

í mình là bro nào dùng bản 6.103 này rùi thì cho mình í kiến đánh giá em nó, đặng mình quyết định có up lên hay ko, hiện mình tải bản 6.103 china = navirirm về rồi

kakashi_bg

Thực ra lần trước up 3.26 > 4.13 với lần này lên 5.16 mình up k thấy có vấn đề nên nói thế! Mà bác cũng chưa up trực tiếp bao h nên cũng đừng nói theo ý kiến chủ quan của bác nhé! Mà mình thông báo là 4mat nhiều hỏng máy chứ chẳng hay ho gì đâu! Thế nên mới ngại 4mat

Posted via Mobile Device
hỳ,mình đã up trực tiếp 2 lần rồi nên mới dám nói vậy chứ.theo quan điểm của mình,việc 4mat giup máy trở về tình trạng ban đầu như lúc mới mua,sẽ giải phóng ram và giúp máy chạy nhanh hơn.mình 4mat thường xuyên,có khi 1 ngày 4mat mấy lần để cài lại các pm ấy chứ,có thấy máy làm sao đâu

kakashi_bg

í mình là bro nào dùng bản 6.103 này rùi thì cho mình í kiến đánh giá em nó, đặng mình quyết định có up lên hay ko, hiện mình tải bản 6.103 china = navirirm về rồi
dùng navifirm down về rùi mới up offline thì lo rì lỗi mạnh hả bạn.bản này có tiếng anh nhưng fon chữ nhìn hơi khác(theo ý kiến của mình là xấu).Ở fw6.103 này ko có gì mới ngoại trừ phần mynokia đã dùng đc(chức năng này ko quan trọng lắm)giao diện nghe nhạc vẫn thế,lỗi sai timezone Việt NAm vẫn chưa đc sửa chữa.Nói chung mình nghĩ bạn ko nên up lên 6.103 mà nên dùng bản 5.16 cũng ổn.mình đã từng up lên 6.103 và giờ lại downgrade về dùng fw 5.16

w2k

Cac bac oi cho em hoi cai 5320 nay c0n ban k ah.em djnh tau 1 kaj
Posted via Mobile Device
e này jờ may ra chỉ kòn hàng xách tay thôi bạn.hàng cty thì hiếm rùi, vì e này đã ngưng sản xuất từ lâu. Já xtay tầm 2tr7->3tr

Posted via Mobile Device

kakashi_bg

e này jờ may ra chỉ kòn hàng xách tay thôi bạn.hàng cty thì hiếm rùi, vì e này đã ngưng sản xuất từ lâu. Já xtay tầm 2tr7->3tr

Posted via Mobile Device
hàng schs tay mua ở đâu vậy bạn,sao rẻ thế,bít thế lúc trc mình cũng mua hàng sách tay cho xong.hihi.ak,mình thấy ở siêu thị viettel trỗ mình hình như còn một em.Nhưng mình ở BG cơ bạn ạ

hailong259

Posted via Mobile Device

Bác ơi cho em hỏi bán ở đâu vậy ah??? rẻ wa hihihi:p:p;;):)):)

w2k

Hiện mình ở Phú Yên. 6 tháng trước đặt hàng mới mua được e này. giá lúc đó là 3tr, mình lên mạng xem hàng công ty còn tồn của 1 web nào đó thì 3tr3 nên mình nghĩ giá xách tay chỉ tầm 2tr7 ->3tr vì giá cty lúc đó mình mua vẫn còn 3tr5. Bạn nên hỏi mấy của hàng xem họ có tìm được ko. Con này dùng thì ngon nhưng giá mà có thêm chức năng GPS nữa thì quá ngon. giờ có 3G nên wifi cũng ko cần thiết lắm với mấy pác "nhà nghèo":D:D

hailong259

Hiện mình ở Phú Yên. 6 tháng trước đặt hàng mới mua được e này. giá lúc đó là 3tr, mình lên mạng xem hàng công ty còn tồn của 1 web nào đó thì 3tr3 nên mình nghĩ giá xách tay chỉ tầm 2tr7 ->3tr vì giá cty lúc đó mình mua vẫn còn 3tr5. Bạn nên hỏi mấy của hàng xem họ có tìm được ko. Con này dùng thì ngon nhưng giá mà có thêm chức năng GPS nữa thì quá ngon. giờ có 3G nên wifi cũng ko cần thiết lắm với mấy pác "nhà nghèo":D:D

em hoj ho n0j het hang r0j.c0n k bjt hag xach tay mua o dau day.hjx.chan wa
Posted via Mobile Device

hailong259

Cho em h0j tjp nha.kaj nay vo? co chac chan k.em dug 6120c ma vo nhu sap tu0t ra ng0aj ah^^
Posted via Mobile Device

kakashi_bg

Cho em h0j tjp nha.kaj nay vo? co chac chan k.em dug 6120c ma vo nhu sap tu0t ra ng0aj ah^^
Posted via Mobile Device
vỏ em này mình thấy ko chắc chắn lám bạn ak.tuy nhiên vẫn rất đáng mua vì nó phù hợp với túi tiền mà

hailong259

vỏ em này mình thấy ko chắc chắn lám bạn ak.tuy nhiên vẫn rất đáng mua vì nó phù hợp với túi tiền mà

do c0n 6120 mjnh hay thao ra thao vo nhjeu nen bay gjo kaj nap day pjn no l0ng lam.chac phaj lay day cao su buoc laj^^
Posted via Mobile Device