• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5320

spectre123

Các bác dùng 5320 v4.13 có ai dính cái lỗi cứ tắt máy bật lại là ko vào đc mạng nữa k?mỗi lần thế lại phải reset factory setting khó chịu qá.
Posted via Mobile Device

habaolinh

Super V.I.P
Các bác dùng 5320 v4.13 có ai dính cái lỗi cứ tắt máy bật lại là ko vào đc mạng nữa k?mỗi lần thế lại phải reset factory setting khó chịu qá.
Posted via Mobile Device

Lỗi này có thể do 1 ứng dụng bị lỗi, bạn nên 4mat cả máy lẫn thẻ là ok.

spectre123

Lỗi này có thể do 1 ứng dụng bị lỗi, bạn nên 4mat cả máy lẫn thẻ là ok.

mình 4mat 4 ngón 4mat thẻ cả tỷ lần rồi vẫn bị.con 5320 cuả 1 anh bạn mình cũng bị :(

Posted via Mobile Device

duc012

mình 4mat 4 ngón 4mat thẻ cả tỷ lần rồi vẫn bị.con 5320 cuả 1 anh bạn mình cũng bị :(

Posted via Mobile Device

đúng rùi máy mình cũng hay bị như thế đó cũng 4.13 cũng toàn phải factory setting thôi cũng hơi nản:-?

spectre123

đúng rùi máy mình cũng hay bị như thế đó cũng 4.13 cũng toàn phải factory setting thôi cũng hơi nản:-?

Thế là ra ít nhất 3 máy dính quả này.chờ đủ quân đem kiện nokia thôi :”>

Posted via Mobile Device

Máy mình fw 4.13 ko bị như bạn :-?

Mình bổ sung thêm là tắt đi bật lại khoảng 5, 6 lần thì bị thế nhé.

Posted via Mobile Device

nothing736

Thế là ra ít nhất 3 máy dính quả này.chờ đủ quân đem kiện nokia thôi :”>

Posted via Mobile Device

dạo trước đt mình dùng bản 4.13 vô gprs của Viettel + Mobi ầm ầm lun, cao lắm là có l1uc vô gprs ko đc thì tắt Firefox đi rùi mở lại là đc, dùng firefox cho tiết kiệm :) hiện mình dùng bản 5.16 cũng ko thấy lỗi mạng này, mỗi tội phải để múi giờ Thailand thì mới ra múi h +7, còn để VietNam ra mốc h +0 lun mới ghê T.T nếu ko làm vậy thì khi có sms đến, vào xem Message details thì thời gian nhận tin bị lệch nhiều lắm

ko biết bản firm 6.1 hack đc chưa nhỉ, bro nào hack đc chỉ mình với, mình upgrade lên lun :d cái tật ham của mới í mà

max_single9x

max mới up fw 6.103 này!!! đúng như anh pac kakashi_bg nói fw hem có j đặc biệt so với 5.16 cả. fw này hack dc , max dùng helloOX2 v2.03 hack máy chạy ngon lành cài ứng dụng chạy ngon ơ!!!!!!!!chưa thấy lỗi j đặc biệt hehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tux4892

max mới up fw 6.103 này!!! đúng như anh pac kakashi_bg nói fw hem có j đặc biệt so với 5.16 cả. fw này hack dc , max dùng helloOX2 v2.03 hack máy chạy ngon lành cài ứng dụng chạy ngon ơ!!!!!!!!chưa thấy lỗi j đặc biệt hehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

có gì khác về phông chữ hôk bác

tanhuy02

ai đã từng hack được Nokia 5320 fw4.13.c04.01 giúp mình vs. mình đã xin được cer va key của máy để sign phần mềm để hack nhưng máy không hiện C:\sys\bin. Đã dùng mọi cack roj. Nếu được thì load ảnh lun nha!

tanhuy02

Mình đang sử dụng Nokia 5320 ver:04.13.C04.01. Ai biết hack kon này chỉ mình với!!

giotmua9x

Sao máy em, cài x-plore mà ko có thư mục system trong ổ C vậy? Ai biết cách khắc phục ko?

Nynk_102

Bạn vào Xploer , bấm phím 0 lên và tích chọn vào ô vuông cuối cùng và back lại thì sẽ thấy dc system . Còn nếu muốn hiện cả ổ Ram D và Rom Z thì bỏ chọn vào 2 ô bên trên. Muốn hiện file ẩn thì chọn thêm ô trên cùng. Chúc vui !

max_single9x

Bai gui qua dt: hinh nhu van chua co ban tieng viet .may hum truoc minh can tien mang may di cam do .ban dau cac bac nay hoi gia minh bao mua 3.5t.may bac o hieu khong tin check tren hoangha ban 3.9t. xong lai noi hang xach tay kho ban .sau khi check imei song kiem tra fw thay toan tieng trung so qua chang dam cam luon.minh chay fw 6.103.o ha noi thay co ban pin dung luong cao gia 170k.bh 3thang.co ai dung roi cho ae biet them nhe

uhm đúng rùi fw 6.103 này hem có tv chỉ có tiếng anh thui, nếu pác nào mun dùng tv thì hack máy rùi cài FontRouterMan vào là dùng tv ok!!
max cũng có nghe nói đến pin dung lượng cao nhưng hem bit có dùng dc cho con này hem nua, chứ cứ dùng pin con này chán chít cứ 1 ngày sạc 1 lần nãn!!!!!!!!!!!!!!!!!

police_cat_vn

Tui chơi anrufen online chỉ 4h la pin nóng bừng và hết pin lun. Chơi 2 ngày thì pin nó phồng lên kinh quá. Có khi phải mua thêm cục nữa