• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận game One.

Kojiro

Super V.I.P
Trước giờ thấy game này hay, chắc là do đánh đấm, nên mình lập chủ đề này cho anh em mình thảo luận chơi. Anh èm nào thích game nào khác thì lập 1 chủ đề tương tự cho mọi người cùng thảo luận nha.

Mời các bạn nào :D

Kojiro

Super V.I.P
Mở hàng hen: mình đánh được đến NewYork rồi, đang đánh thằng thứ 3, nó đánh chết hoài à :D Chán nên lập chủ đề này nè.

Có 1 trick cho các bạn: áp sát đối thủ nhấn Đá Đấm Đá Đấm, tuyệt chiêu á nha :D

boyvodanh

Mình chơi thử thấy cứ nhấn 2 nút 5 và 0 sau đó dùng phím 4 chiều nháy vào 2 cái là sẽ ra những chiêu liên hoàn đấm hoặc đá xoay(tùy theo từng hướng của phím 4 chiều)

nguyenntson

Mở hàng hen: mình đánh được đến NewYork rồi, đang đánh thằng thứ 3, nó đánh chết hoài à :D Chán nên lập chủ đề này nè.

Có 1 trick cho các bạn: áp sát đối thủ nhấn Đá Đấm Đá Đấm, tuyệt chiêu á nha :D

anh kojiro oi,sao trò này mình cài lên 5320 ko full đc,trong menu còn chữ "buy game" nữa và ko thay đổi đc nhân vật,cảnh đấu(có 3 cảnh thui như bản trail vậy),đt mình đã hack và chơi các trò n-gage trước như fifa,asphalt,tetris,cau cá...vẫn bình thường(các trò mới như star,boun,dir..cũng chỉ chơi đc 1 level thôi,nó ko mở level tiếp để chơi dù nó ko báo lỗi)mong anh giúp,mình rất thích One!

boyvodanh

anh kojiro oi,sao trò này mình cài lên 5320 ko full đc,trong menu còn chữ "buy game" nữa và ko thay đổi đc nhân vật,cảnh đấu(có 3 cảnh thui như bản trail vậy),đt mình đã hack và chơi các trò n-gage trước như fifa,asphalt,tetris,cau cá...vẫn bình thường(các trò mới như star,boun,dir..cũng chỉ chơi đc 1 level thôi,nó ko mở level tiếp để chơi dù nó ko báo lỗi)mong anh giúp,mình rất thích One!

Bạn dowd thử One của mình xem có pacht riêng cho trò này đấy biết đâu lại được

Kojiro

Super V.I.P
Chú ý không bàn cách cài hay hack phone gì ở đây nhé, chỉ thảo lậun chơi game này thôi.

Thêm chiêu: liên hoàn Đấm Đấm Đá Đá và liên hoàn Đấm Đấm Đá Đá

Qler2007

Mình đang kẹt ở Mexico, cái thằng trùm nhìn nó béo mà ra đòn nhanh phết, nó đánh mình 8 giây là die :( :(. Ai bít cách thoát ko......

Kojiro

Super V.I.P
Mình đang kẹt ở Mexico, cái thằng trùm nhìn nó béo mà ra đòn nhanh phết, nó đánh mình 8 giây là die :( :(. Ai bít cách thoát ko......

:)) Ko có cách thoát đâu, kinh nghiệm của mình là hãy Training trước và làm theo mấy cái típ mình up ở trên.

Trùm này chỉ số còn yếu lắm, còn nhiều thằng kinh hơn :D Chúc bạn may mắn!

boyvodanh

Ối xời cái thằng đấy mình đánh nó dễ ẹt.
Cứ luyện từ từ,cứ phím 0+ phím 4 chiều là đá các kiểu_phím 5+4 chiều là đấm tứ lung tung:p
Mỗi thằng bọn nó cần 1 chiến thuật riêng cứ thua vài lần là biết cách hạ nó thôi hà(cái chính là phải nhanh tay nhanh mắt):))

Kojiro

Super V.I.P
Ối xời cái thằng đấy mình đánh nó dễ ẹt.
Cứ luyện từ từ,cứ phím 0+ phím 4 chiều là đá các kiểu_phím 5+4 chiều là đấm tứ lung tung:p
Mỗi thằng bọn nó cần 1 chiến thuật riêng cứ thua vài lần là biết cách hạ nó thôi hà(cái chính là phải nhanh tay nhanh mắt):))

Bạn được nhiêu điểm rồi, mình được có 1326 điểm à, ít quá, thua nhiều mà :D

Kojiro

Super V.I.P
Mới ăn con trùm Conchita ở Dominica, phát hiện cách đơn giản thắng náo là cứ bấm nút xuống và đấm, đấm chừng nào thắng thì thôi :D

Giờ lên 1458 rùi :p

boyvodanh

Mới ăn con trùm Conchita ở Dominica, phát hiện cách đơn giản thắng náo là cứ bấm nút xuống và đấm, đấm chừng nào thắng thì thôi :D

Giờ lên 1458 rùi :p

Đấm cho nó ngã ra rồi áp sát đấm liên tục ko cho nó đứng lên đến lúc chết thì thôi phải ko>>> Quả là cao thủ=D>

redmask

Đúng như bro Kojiro nói, chỉ cần áp sảt rồi ấn nút xuống và đấm hoặc đá là thắng. Máy ngu lắm. Nhưng thắng như vậy không đẹp. Đánh liên hoàn mới thấy cái hay của ONE. hi hi.

Mình hoàn thành game cấp độ medium hôm qua. Điểm bây giờ là 2.449. Giờ đang chơi lại Hard.
Win: 38/41
Trận thắng nhanh nhất là: 16,12 giây.
Mình thường dùng chiêu: ấn tiến + đá, thỉnh thoảng ấn nút lên + đá. Như vậy mất nhiều máu nhất.

binhseu

Hehe em phá đảo rồi, phần normal, màn cuối là ở Himalaya đánh khó thật nhưng cũng đã qua rồi, chơi con rhan zi cáp great master, óanh kinh thật. Nhìn mấy con boss ấn tượng vãi. Ko hiểu sao còn vài item vẫn chưa mở hết, vd như cái hair cowboy.
Chắc chêu hữu dụng nhất chỉ là nháy tiến + sút văng xa, và nháy tiến lại gần + đấm để vật thôi ! Chơi heavy giết nhanh hơn, lại chắc chắn nữa...

Còn rank hiện đang 2171. show hình thằng nhân vật tý :))

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Trước giờ thấy game này hay, chắc là do đánh đấm, nên mình lập chủ đề này cho anh em mình thảo luận chơi. Anh èm nào thích game nào khác thì lập 1 chủ đề tương tự cho mọi người cùng thảo luận nha.

Mời các bạn nào :D

mới làm quen chưa quen, One mình phá đảo 2 lần 2 nhân vật nam và nữ rùi nè b-), lần thứ 2 dùng nhân vật nữ phá đảo đánh từ đầu đến cuối hơn 30 trận mình chỉ để thua có 2 trận thui và mất vẻn vẹn hơn 20 phút, đánh con Great master cuối cùng ở China máu ko mất giọt nào lun, hehe, chơi hệ khó cũng chả khác gì cả, chắc chỉ đợi đấu với người thật mới hay thui, đánh với máy thắng hoài à :p

Chỉnh sửa cuối: