• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận game One.

binhseu

Chiếu đấy chắc chỉ thằng boss mới có thôi, khoái mỗi chiêu kẹp chân xong lăn của thằng boss mexico :))

tienlp

ai biết chiêu đá quay như thế nào không. thấy con trùm cuói nó đấnh hay quá.

Hình như giữ left + A hoặc giữ up + A, 2 chiêu này khác nhau nhưng đều xoay người đá cả ^^

P/S: các bác cho hỏi cái fast style và cái heavy style có khác nhau cái j ko nhỉ ?

Kojiro

Super V.I.P
Hình như giữ left + A hoặc giữ up + A, 2 chiêu này khác nhau nhưng đều xoay người đá cả ^^

P/S: các bác cho hỏi cái fast style và cái heavy style có khác nhau cái j ko nhỉ ?

Mình thấy fast thì đánh dạng nhanh (nhúng nhảy như karate) còn heavy chắc là chậm nhưng đánh mạnh :D

binhseu

Heavy có vẻ dễ chúng hơn :)), fast choi choi nhìn mà ghét, còn armed thì chậm vãi, được cái phạm vi đánh rộng...

tienlp

hiểu òy ... h mới bik ... cái fast nó dễ áp sát hơn, hay chơi dc mấy trò vật ng hay power punch
nhưng gặp phải con mụ ở Berlin để fast style óanh với nó mà vật vã :-s

sieucontrung

trò này để thằng khá dễ mình có 1 mẹo là vừa vào trận bạn hày tiến đá 1 cái là nó nằm đất ngay ...áp sát nó giữ phím ngồi và nháy phím 0 ( đá) liên tục :| đảm bảo thắng :| thỉnh thoảng nó mới đập lại đc mình 1 phát thôi nhưng nó không ăn thua =)) vẫn thắng thôi....

Kojiro

Super V.I.P
trò này để thằng khá dễ mình có 1 mẹo là vừa vào trận bạn hày tiến đá 1 cái là nó nằm đất ngay ...áp sát nó giữ phím ngồi và nháy phím 0 ( đá) liên tục :| đảm bảo thắng :| thỉnh thoảng nó mới đập lại đc mình 1 phát thôi nhưng nó không ăn thua =)) vẫn thắng thôi....

Cái thằng Master gì đó ở Trung quốc, mặc cái quần màu đỏ, đánh kiểu fast, bạn làm vậy được mới sợ :))

manle

Mình đã đánh về hết các màn trong story rồi.Đánh dễ òm ý mòa!!Muốn đánh hay thì phải luyện tập bằng cách vào training.Kaka.Mới ra trò này thì ghiền.Đánh xong hết gòy thấy chán lun!!

binhseu

Vấn đề là phá sạch: easy, medium, hard, mình cũng mới chơi xong hết, được mỗi 3 vạch... Mà trò này ít point quá, ko = sim 2 pets :D,

Kojiro

Super V.I.P
Uhm! Cũng chuẩn bị qua hảd đây, tụi nó đánh ghê quá, mới được 1 vạch à :(

chiuthatday

minh choi xong medium, hard cũng đựoc có 2 vạch.
N82 nối vào tivi chơi nhìn đểu cực.đẹp nhưng đau mắt lắm.

chiuthatday

nối tivi hình không được full màn hình nên bị rung.Nhìn hơi mỏi mắt :(.
có ai biết chỉnh full màn hình tivi không , chỉ mình với.

Kojiro

Super V.I.P
Ai muốn 4mat máy mà không muốn mất data mà mình đạt được thì vào đây copy folder này ra PC lưu trữ nha: c:/private/20007B39/2000afbf

Khi nào muốn chơi lại thì bỏ vào đó lại sau khi cài game.

binhseu

Bác kojiro có thể nói rõ hơn được ko. Vd như em chơi ngage, point được 4455 , sau khi cài lại có mất mát j ko ?

tienlp

Bác kojiro có thể nói rõ hơn được ko. Vd như em chơi ngage, point được 4455 , sau khi cài lại có mất mát j ko ?

cái point của bác (theo như bác từng nói là xài N81 8GB) thì bác kiếm chỗ nào có wi fi rùi update lên trang n-gage của nokia đi :D

Kojiro

Super V.I.P
THôi cứ để đấy cho tự hào :))

Lợi dụng tình huống khoe mẽ hả :))

Vậy mà cũng không hiểu, chép cái folder 2000afbf này vào PC. 4mat máy thoải mái, cài lại game One, rồi chép cái folder này vào đường dẫn c:/private/20007B39/ này lại là có thể sử dụng data của bạn tiếp.

Còn up lên arena mình nghĩ chỉ là lưu số điểm bạn đạt được chứ data (công sức) của bạn thì mất tiêu.

binhseu

Cái đấy thì hiểu rồi, cứ tưởng bác bảo folder đấy nó lưu trữ tất cả những file save của các game ngage đã cài...

Kojiro

Super V.I.P
Cái đấy thì hiểu rồi, cứ tưởng bác bảo folder đấy nó lưu trữ tất cả những file save của các game ngage đã cài...

Game khác thì folder tên khác, nó cũng vòng vòng chỗ đó à :)