• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận game One.

sieucontrung

Cái thằng Master gì đó ở Trung quốc, mặc cái quần màu đỏ, đánh kiểu fast, bạn làm vậy được mới sợ :))

:)) rất tiếc là mình dùng đúng cái trò này và đi qua tất cả các màn của game từ easy đến hard =)) chơi cái trò này mà đau cả bụng =)) mà đánh fast là sở trường mà =)) heave hơi chậm khó đánh :) nhưng vẫn đc hết cứ giữ chặt nút ngồi rồi dí bén mà quét =)) theoi kịch bản là FIGHT!! là tiến đá đạp 1 phát vào mặt nó rồi nó sẽ counter hoặc nó dính đòn => xảy ra 2 trường hợp

1) nó bịu dính đòn thì dễ dàng với mình quá => áp sát quét liên tục (giữ ngồi + nháy 0 liên tục)
2) nó counter mìn bì ngã ngửa => ấn phím 0 để bật dậy đạp vào mặt nó nếu trúng thì làm như trên áp sát nó mà quét kể cả nó lách sang 1 bên né đc mình vẫn quét cũng đc =))

chơi xong hết rồi =)) trò này hơi bẩn thỉu + tiểu nhân nhưng đắc dụng :))

mình mới đc 2 vạch =)) chơi easy dễ quá bỏ medium nhảy qua hard luôn =)) còn p[hần versus đánh nhiều bọn CPU cũng lên rank =)) càng đánh càng hay đấy :D

binhseu

Thôi khỏi dạy vì mấy cái đấy anh em đều biết hết cả ? Có j bạn vô training để nó dạy thêm nữa nhé !

trò này hơi bẩn thỉu + tiểu nhân nhưng đắc dụng
Cái này rất đúng với trường hợp của bạn :D, One đẹp ở từng tuyệt chiêu + lối đánh sáng tạo, nói như bạn thì cần dek j 3 cái style kia.... Nếu chơi chỉ để "phá đảo" mà dùng cách đó thì thà đừng chơi One còn hơn,
(với lại lần sau bạn dùng ít cái " =))" này nhé, nhìn vừa bực mình vừa ghét vkn ! X-(

nouvu2372

có sư huynh nào làm thịt đc game này chưa...em vừa thực hiện màn hard hôm qua và về nước luôn ui,đánh với con trùm cuối bên CHINA đuối wá cuối cùng cũng hạ đc=D>
tự sướng:

Chỉnh sửa cuối:

leminh1988

cái con trùm màn hoa sơn trung quốc công nhận kinh, nó mua skill mà đi gần nửa bình, mình chơi easy mà còn thấy nó ghê bác chơi hard chắc ác nữa, nhưng em thấy con đó sài chiêu gậy vụt bằng nút lên và P cùng lúc cũng khá hiệu quả

binhseu

xài gậy thì châm lắm, mà riêng mấy bọn đó toàn theo fast style nên nghe chừng chơi armed hơi khó. Chơi với lũ này phải không 1 tý !

loogcoog

Có ai qua đc hết phần survial chưa? Hix đánh phần đấy khó lòi mắt cứ tiết kiệm đc ít điểm lao vào phần đấy lại mất. Ai chơi hết rồi cho học hỏi với...:-??