• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận game One.

binhseu

Phần hard vẫn vậy, hình như được cái ranking nó cao hơn.... Đúng vậy, chắc đối thủ thật sự chỉ là những trận đấu qua bluetooth thôi

boybreakln

chắc vậy,độ khó trò này k cao,vừa wa cảnh Utah mà đã đc trên 1700 roài. Chắc là hard.

nouvu2372

Tổng hợp tuyệt chiêu lại cho dễ đánh nè:(lấy từ bài viết của các bạn và kinh nghiệm của mình)
*áp sát đối thủ nhấn Đá Đấm Đá Đấm
*liên hoàn Đấm Đấm Đá Đá và liên hoàn Đấm Đấm Đá Đá
*Đấm cho nó ngã ra rồi áp sát đấm liên tục ko cho nó đứng lên đến lúc chết thì thôi
*ấn tiến + đá(đấm)
*nút lên + đá(đấm)
*hụp đá(gạt giò)
Còn nữa về mò cái:D

binhseu

Mấy cái chiêu này dễ ẹc ấy mà, vô trainning nó hướng dẫn hết.

Còn chụp ảnh trong ONe nó có nguyên cái phần để mình dùng mà...

ptnmylove

Mình xài máy E71, sao không tài nào gán nút cho trò này được thế??
Mặc định đấm là 5, kick là 0. Nhưng mình bấm mấy nút này thì không có gì xảy ra cả, nên phải gán phím center là đấm, còn nút đá thì bó tay.
Có bạn nào biết cách giải quyết không? game này hay quá.

binhseu

Cho hỏi tý hình như muốn unlock được cái mũ cowboy và vài thứ khác thì phải chơi màn hard à ? mình còn mấy cái đấy vẫn chưa xong, Mà sao ko có vài item của mấy con boss cho phong phú bộ sưu tập nhỉ, toàn item khủng và đep

chiuthatday

mình tìm được mấy tuyệt chiêu:
đá đấm đá
đấm đá đấm
đá đá đấm
đấm dấm đá
đấm đấ đá
đá đấm đấm
....
khi ngã chuẩn bị bật dậy ấn dá (đấm)+ phim chữ thập nữa
nhìn đẹp lắm
kết nhất quả đấm đá đấm ( cùi trỏ) nhưng mất ít máu quá:(

boyvodanh

Có 1 chiêu chơi xấu nhưng hiệu quả kể cả sáp thua cũng chuyển bại thành thắng
Áp sát nhấn nút đá+phím xuống đánh ngã đối phương rối cứ thế quét chân liên tục cú đứng lên lại quét chân lại ngã:D đảm bảo có thể đánh thắng bất cứ đối thủ nào ( dùng cho trường hợp thua nhiều quá)=))

Kojiro

Super V.I.P
Áp sát nhấn nút đá+phím xuống đánh ngã đối phương rối cứ thế quét chân liên tục cú đứng lên lại quét chân lại ngã:D đảm bảo có thể đánh thắng bất cứ đối thủ nào ( dùng cho trường hợp thua nhiều quá)=))

Hên xui! Có thằng khôn nó quýnh mình văng ra ngay, giống như thấp người mà đấm á, tùy à :D

binhseu

Đúng vậy, có thằng khôn nó sút phát dập mỏ ngay, với lại đá bao h cũng chậm, chỉ có ngồi+ đấm là an toàn nhất :D

tienlp

e khoái nhất cái power punch :D (hold right + A), đấm 1 phát thằng kia văng xa mút chỉ :D
gặp thằng nào trâu wá em quét chân hoặc lộn ra sau lưng nó móc lốp 2-3 phát rùi chờ hết giờ :D

Kojiro

Super V.I.P
Khà khà, chiêu chờ hết giờ KJR cũng hay áp dụng lắm à :)) Độc chiêu á, nhưng mà đừng để nó áp sát, áp sát là xong mình ngay :p

binhseu

Hình như chiêu câu h này hay may rủi lắm. Sau game này ko biết còn game nào đáng để phải chờ đợi ko nhỉ ? WWP chắc tan tành giấc mộng rồi !

hoanghai2908

trò này áp dụng với mấy thằng trình thấp thui,chứ mấy thằng trình cao nó lại chả cho vài đá vào mồm ý chứ :))
chơi hết các bàn trình medium rùi,đag ngồi luyện hard :D
show hình nhân vật này :p

Qler2007

Hình như chiêu câu h này hay may rủi lắm. Sau game này ko biết còn game nào đáng để phải chờ đợi ko nhỉ ? WWP chắc tan tành giấc mộng rồi !

binhseu khỏi lo, chắc khoảng đầu năm 2009 là có......
PS: Mình thấy bọn Mỹ dễ đánh nhất, áp sát nó rùi thụi vài cú là thắng, ngay cả tên Jamal mình cũng thắng dễ :)) :))......