• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG HD2 (LEO) - P1

Status
Không mở trả lời sau này.

hanoiwap

Super V.I.P
HTC Message cho phép copy số đt mà không cho paste, chuối quá, ai biết cách paste xin chỉ giùp mình

Bạn chỉ paste ở nội dung.Không paste ở người nhận được.Tuy nhiên,bạn nhấn Ctrl+v trong VnSpbKbd4 sẽ paste được số điện thoại người nhận

shart

Mình mua HD2 ở Nhật cường hàng FPT hẳn hoi được khuyến mại cái thẻ mobiTV và Internet mà ko cài được, bên Nhật cường đầu tiên bảo qua Mobifon rồi lại bảo qua HTC TVV không được ghì lại quay lại NC hẹn hò cả tháng rồi, chán NC quá

hanoiwap

Super V.I.P
Mình mua HD2 ở Nhật cường hàng FPT hẳn hoi được khuyến mại cái thẻ mobiTV và Internet mà ko cài được, bên Nhật cường đầu tiên bảo qua Mobifon rồi lại bảo qua HTC TVV không được ghì lại quay lại NC hẹn hò cả tháng rồi, chán NC quá

Bạn không cài được gì?mobiTV , Internet ???

shart

cái thẻ nó bị lỗi bác ạ nó luôn báo mã pin hoặc so imei ko đúng, NC xác nhận thẻ lỗi
NC hẹn đổi thẻ cho em mãi có thấy đâu, buồn vì cái khuyến mại quá

nima1984

Mod cho hỏi,mình muốn down các HD Wall thì down ở đâu,mình đã thử cài và tự làm HD wall mà toàn thất bại,nó không làm trong suốt được thanh taskbar trên và dưới,Thanks

th_thanhtung

Bạn chỉ paste ở nội dung.Không paste ở người nhận được.Tuy nhiên,bạn nhấn Ctrl+v trong VnSpbKbd4 sẽ paste được số điện thoại người nhận

Trong Message để lấy phần số thì không cần phải copy hay Paste gì hết, cứ chọt thẳng vào số đó nó sẽ ra các menu ngữ cảnh và có nhiều chọn lựa

King_Eric

cái thẻ nó bị lỗi bác ạ nó luôn báo mã pin hoặc so imei ko đúng, NC xác nhận thẻ lỗi
NC hẹn đổi thẻ cho em mãi có thấy đâu, buồn vì cái khuyến mại quá
Thẻ mới tinh sao lỗi được,của mình xem tv và net ầm ầm luôn nhưng nhà mạng nó hạn chế có 2,5gb/1 tháng cũng hơi ít.

hanoiwap

Super V.I.P
Trong Message để lấy phần số thì không cần phải copy hay Paste gì hết, cứ chọt thẳng vào số đó nó sẽ ra các menu ngữ cảnh và có nhiều chọn lựa

Trường hợp bạn nói chỉ là một trường hợp đặc biệt

matmeo410

Các bác hướng dẫn em cách cài đặt để tin nhắn nó được lưu vào thẻ nhớ chứ cứ lưu vào bộ nhớ máy bất tiện quá

gianghung79

các bác có cách nào tắt cái thời tiết fullscreen của màn hình home hay ko? nó cứ 1 đóng mây ở màn hình che hết mọi thứ rất bực mình

Last edited by a moderator:
các bác có cách nào tắt cái thời tiết fullscreen của màn hình home hay ko? nó cứ 1 đóng mây ở màn hình che hết mọi thứ rất bực mình
Bạn nhấp vào ô sorcurt trống trên màn hình, bạn chọn Toggle Switch, chọn Weather Toggle để cho ra màn hình Home, sau đó bạn cho off đi là xong.

P/S: Lần sau bạn đừng post bài với chữ màu đỏ nhé, phạm quy đấy.

gianghung79

thanks bạn, vì để chữ màu đỏ cho ng ta để ý :) ko biết đó là phạm quy, lần sau để ý.

asia_anh888

TÌM SOFT TỰ ĐỘNG MỞ LOA NGOÀI CHO HD2

bác nào có soft tự động kích hoạt chế độ loa ngoài khi có cuộc gọi đến hoặc gọi đi thì share cho mình với, đã có xài thử vài soft rồi mà thấy không được ổn định cho HD2

connguab

máy of mình cứ bị tre0 máy và tự RS hoài, k bjk bị j nữa
với lại mỗi khj up rom xong là cứ bị đứng ở màn hình chờ hoài lun k vào đc win cứ faj RS ỏ tháo pin ra vô cả chục lần thì may ra mới vào đc
có ai bị giống mình k chỉ mình với
mình đã thử up nhìu bản rom khác mà vẫn k đc
-up lại rom ship lun cũng k đc
-FORMAT HD2 với TASK 29 cũng k xi nhê
- up radio mới lun cũng k ổn
huhuhu.......
cảm ơn mọi ng

Status
Không mở trả lời sau này.