• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG HD2 (LEO) - P1

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenTu

Super V.I.P
mình up rồi vẫn yếu ......................

Bạn up thử các bản radio khác xem sao nhé. Quá trình up radio như up rom đó. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé, máy cần HSPL

maiyeuemnn

Bạn up thử các bản radio khác xem sao nhé. Quá trình up radio như up rom đó. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé, máy cần HSPL

Thế A T cho em hỏi dùng Sim viettel thì radio nào ngon nhất ạ ?

tumap

E up room bản mới nhất rồi. Nhưng tại sao nó không nhận được tai nghe bluetooth. Các bác giúp đỡ e với. Chứ đang đi xe máy mà móc DT rồi chỉ trỏ ngại lắm

kimbeo

E up room bản mới nhất rồi. Nhưng tại sao nó không nhận được tai nghe bluetooth. Các bác giúp đỡ e với. Chứ đang đi xe máy mà móc DT rồi chỉ trỏ ngại lắm

Bạn phải cài cho hai thiết bị nhận nhau chứ, Khi mở bluetooth trên máy và search thì đồng thời phải reset tai nghe cho nó config với máy khi này nó bỏ các ghi nhận trước đây của máy khác và cài vào bộ nhớ tần số mới.

nguyen_hoang

có font cho tiếng việt vậy có font đa ngôn ngữ ko nhỉ
kiểu tiếng ả rập hay thái lan
các hình kí tự đều hiển thị được hết
chứ ko thỉnh thoảng vẫn thấy hình vuôn T_T
bác nào có cho em xin nhé

AnhPheCT

có font cho tiếng việt vậy có font đa ngôn ngữ ko nhỉ
kiểu tiếng ả rập hay thái lan
các hình kí tự đều hiển thị được hết
chứ ko thỉnh thoảng vẫn thấy hình vuôn T_T
bác nào có cho em xin nhé

Ko có font nào đa ngôn ngữ cả! Nếu có chăng Bạn chép hết fonts trong máy tính vào thư mục windows\fonts\ của PPC sẽ đọc hết các ngôn ngữ.....!:D

Các bạn trong 4 rum cho mình hỏi chút nha, wifi router sử dụng thế nào vậy mấy bro, mình đã dùng thử nhưng ko thấy kết quả bạn nào biết mong chỉ dùm mình nhé, mình đã làm mà laptop ko nhận sóng từ hd2 nên ko biết có sai chổ nào ko mong nhận được các bro hướng dẫn, cảm ơn các bạn...

nguyen_hoang

Ko có font nào đa ngôn ngữ cả! Nếu có chăng Bạn chép hết fonts trong máy tính vào thư mục windows\fonts\ của PPC sẽ đọc hết các ngôn ngữ.....!:D

cái này cũng được à ?? chép hết fonts trong máy tính vào ppc :|
bác chắc ko vậy

thaiduongnhat

Các bác cho em hỏi có cách nào để thu nhỏ kích cỡ icon trong menu chính của HD2 không ạ ? Em nghĩ thu nhỏ lại sẽ đẹp và tiện hơn rất nhiều ^^

doquangduc

Well-Known Member
Các bác cho em hỏi có cách nào để thu nhỏ kích cỡ icon trong menu chính của HD2 không ạ ? Em nghĩ thu nhỏ lại sẽ đẹp và tiện hơn rất nhiều ^^

Bạn tải file đính kèm về và tim đến từ khóa <Image ID="Image" Left="51" Top="4" Width="80" Height="80". Bạn sửa 2 giá trị 80 thành số nhỏ hơn thì Icon sẽ bé đi.

MtxCK75

Cho hỏi có bạn nào biết cách dùng wifi router ko chỉ mình với, mình đã làm nhưng laptop ko nhận, xin cảm ơn nhiều.

Bật wifi router trên PPC trước đợi kích hoạt hoàn tất sau đó bật wifi trên PC, PC sẽ tự nhận thấy nguồn phát

Bật wifi router trên PPC trước đợi kích hoạt hoàn tất sau đó bật wifi trên PC, PC sẽ tự nhận thấy nguồn phát

Mình đã làm rồi nhưng ko được, xem trên mạng cũng thấy làm vậy mà ko biết sao ko được, ko biết có cần cài thêm hông số nào ko, bạn làm được rồi à, có cần cài thêm thông số gì trước khi kích hoạt wifi router ko...

demontoon_cz

A/C nào có thể giúp em làm từ điển A-V,Séc -Việt,Đức -Việt. Đôi lúc không dùng mạng phải tra từ trên sách mà không biết phải làm sao nữa
cám ơn mọi người :) !

DucLong

Super V.I.P
A/C nào có thể giúp em làm từ điển A-V,Séc -Việt,Đức -Việt. Đôi lúc không dùng mạng phải tra từ trên sách mà không biết phải làm sao nữa
cám ơn mọi người :) !

Bạn qua khu vực phần mềm cho windows Mobile, có nhiều từ điển đa ngôn ngữ.

matmeo41087

Có một điều mình thắc mắc đó là mặc dù đã up radio nó báo Ram là 576Mb trong phần About nhưng thực chất khi vào system>Memory thì nó lại báo có 458,57Mb Như vậy enable ram 576Mb có phải là báo ảo koX-(

Status
Không mở trả lời sau này.