• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell 3.5 beta - Giao diện mới cho dế yêu

Status
Không mở trả lời sau này.

Ntv_79

Nghe nói bản chính thức sẽ có trong mùa hè này này! Anh em chờ nhỉ!\-/

anhky

Ghiền wa mà xài ko dc, mình để LOADDING 1 đêm luôn, sáng dạy vẫn còn load:((

ngoanrazor

Well-Known Member
J mà kinh zậy. Kài vào ổ c ấy. Kill hết app đi cho nhìu ram trc khi load

Ntv_79

Ghiền wa mà xài ko dc, mình để LOADDING 1 đêm luôn, sáng dạy vẫn còn load:((

Bái phục sự kiên nhẫn chờ đợi của bạn quá. Thường thì nếu load được là load được ngay thôi. Không quá 5-10 phút đâu. Nếu không được thì xem xét đến các vấn đề khác. Như gỡ bỏ bớt một số phần mềm, xóa các phần mềm chạy ẩn, tốn ram... cài PM lên C, tháo thẻ nhớ ra.... rồi thử lại chứ chờ đợi kỉu ấy thì chít à!!!

Hình như mặc định nó vào ổ C mà bạn
Có bản path để chọn ổ cài ở bài 1 đó thôi bạn!

[video=youtube;BiliGUwklFs]http://www.youtube.com/watch?v=BiliGUwklFs&feature=player_embedded#[/video]

Chỉnh sửa cuối:

haysuzuki

Xóa bản đó di cài bản path ở bài 1 .cài vao thẻ nhớ là ok.minh xài hôm wa tới jo vẫn đâu có bi j đâu.

anhky

Cùng 1 file, cài vào 2 cái 5800, 1 cai chạy dc, 1 cái LOADDING hoài. GIờ mình Fomat + Flash FW lại thử cái, thử mấy bản COOK luôn ^.^

avadakedavra799

pm này hs đã wá, chừng nào mới ra bản full lun đây? E kài vào load có 10s, thích nhất kái muti hs, waiting....

runsuno

Cùng 1 file, cài vào 2 cái 5800, 1 cai chạy dc, 1 cái LOADDING hoài. GIờ mình Fomat + Flash FW lại thử cái, thử mấy bản COOK luôn ^.^

mình cũng bị như thế, đã format máy nhưng không được, còn flash fw thì chưa :)) flash xong mà được thì thông báo nha ^^

xabama

cái này khi chạy nó có hút ram ko vậy.Sợ chạy cái này mau hết pin lắm

titanworm

k có hút ram lắm đâu bạn , khởi động lại máy và chạy nó liền thì ram bạn con khoảng 15-18MB , ;;)

ngoanrazor

Well-Known Member
Nói thật xài kái này hơi rờm rà. Nếu có bản lite chỉ có home screen và menu trượt thì hay bít mấy. Càng đơn jản càng ổn định càng đỡ tốn ram nữa

anhky

Máy mình dùng PM này, Ram con khoảng trên 40Mg., đâu có nhiều đâu.

o0NgoaLong0o

Hic sao em load lần đầu mất có 10s chạy rất mượt. Mấy lần sau vào thì nó cứ loading mãi :(( :((

haysuzuki

Bạn xóa nó đi ,cài lại bản mod path ở bài 1 ,cài vào thẻ nhé.mình xài từ hôm wa tới jo vẫn ok.

badamgia11

Ở ngoài màn hình chính bạn chạm vào biểu tương nằm góc phải của màn hình sẽ xuất hiện chạm vào Change Background rồi chọn picture file là thay hình nền thôi

em chạm vào rồi nhưng làm gi có chức năng Change Background đâu bác:-?

Status
Không mở trả lời sau này.