• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell 3.5 beta - Giao diện mới cho dế yêu

Status
Không mở trả lời sau này.

nhoxkuteit

bản này mới chỉ là beta nên còn nhiều lỗi :change profile ,không hiện biểu tương vv....dang chờ ra mắt những bản tiếp theo khắc phục những nỗi trên;;);;)

thanks bác. Nhưng em thấy nó có khuyết điểm la ngốn nhiều Ram quá. xai xong tét Ram chi con lạ khoang tu 15~20 MB thui :(

haysuzuki

Sau mình chay no ,nó cứ loading mãi k chịu ngửng .tắt máy khởi động lại mới thui.có ai giúp minh với.hix.

haysuzuki

Ram mình con 40M mà.lúc đầu chạy binh thường k bit minh nhằm nút gì,jờ chỉ loading mai.

jimmy_mei

Sài cái dự báo thời tiết của nó là bị treo máy, lạ thật :-?. Ngoài cái đó ra thì thấy những cái còn lại rất good, mong bản full sẽ pro hơn nữa =D>

badamgia11

em vừa down về,quá pro,nhưng vẫn nhiều lỗi,đành đợi bản vá lỗi vậyX_X,mà em nghịch cả tiếng đồng hồ có sao đâu các bác.ram em còn co 15m á

Ntv_79

Bản mod path

Bạn nào có bộ nhớ ổ C: hạn chế muốn cài lên thẻ thì quay lại bài 1 down bản mod path về cài nhé! Cứ vọc dần đi bao giờ có bản chính thức dùng là vừa :D

angelboy12

đả sài qúa đả lun măc dù vào nhiêu ưng dụng thì nó ko vào đươc reset lại máy chạy 1lúc 4ưng dụng 2diêt web 2phân mêm chát chay ok.đang sai 5230 hjhj

karir2506

khởi động lại máy bác àh ^^ xài cái này ngốn ram dữ quá ... chắc mỗi bác n900 là xài đc >.< em xài đc 30' nó bảo hết pộ nhớ >.<

d3ad

mình chỉnh một lúc thấy nó load mãi màn hình thì nhấp nháy liên tục không chạy được . xóa đi cài lại vẫn vậy có bác nào bị như minh hok ?

mình bị giống bạn :((

huynhkyphu

Mình chạy trên 5800, cứ hiện chữ Shell khúc trên màn hình, sao nó ko full screen như clip nhỉ, vả lại click vào cái SMS 3D thì ko thấy gì, tất cả đêu trơ ra

Ntv_79

Mình chạy trên 5800, cứ hiện chữ Shell khúc trên màn hình, sao nó ko full screen như clip nhỉ, vả lại click vào cái SMS 3D thì ko thấy gì, tất cả đêu trơ ra

Clip là trên hệ điều hành winmobile. Đây mới chỉ là bản beta, nên chưa full, một số tình năng còn chưa hoạt động. Cứ test và chờ các bản tiếp theo thôi!:D

manhphanmem

chỉ có cách remove nó thôi, mình thử hết rồi :d

không cần remove đâu, làm cách này sẽ thoát được chương trình: ở hình nền chính (có cái đồng hồ kỹ thuật số ấy) chọn nút dưới cùng bên phải, rồi nhấn vào biểu tượng "Show Today" hình ngôi nhà ấy là sẽ thoát hẳn chương trình (mình test bằng 5530XP)

jackpham

[video=youtube;Vfm-4lCMh3M]http://www.youtube.com/watch?v=Vfm-4lCMh3M&feature=related[/video]

Bản SPB Mobile Shell 5 chạy trên Samsung OmniaHD thấy mượt hơn bản Beta 3.5 này

galabuon

cũng là shell 3.5 thôi nhưng do có hổ trợ 3D nên chạy đầy đủ hiệu ứng

Status
Không mở trả lời sau này.