• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell 3.5 beta - Giao diện mới cho dế yêu

Status
Không mở trả lời sau này.

badamgia11

mà em vừa gặp hiện tượng loading rời hết,rồi lại loading,rồi lại hết,nó lặp đi lặp lại liên tục,em đã cài bản PATH của mod mà:-?

duongminhhien

mà em vừa gặp hiện tượng loading rời hết,rồi lại loading,rồi lại hết,nó lặp đi lặp lại liên tục,em đã cài bản PATH của mod mà:-?

Mình cũng giống như vậy, lúc đầu chạy ngon lắm khi thoát ra rồi vào lại là bị tình trạng này, gở bỏ cài lại cũng như vậy .............. chán !

dacam

mình cài lại vào bộ nhớ máy lại ok rồi.còn cài vào thẻ thì load mãi không thôi.hjhj

Chỉnh sửa cuối:

mdungsg

Không biết có phải do bản này là beta và vấn unregister không mà thấy nhiều chức năng dùng không có tác dụng, xin các bác cho ý kiến

stun

Nếu đã hack mà còn báo lỗi đó thì bạn thử unsign phần mềm rồi cài lại xem. Bạn có thể tạo ra 5 trang cho home screen, tha hồ mà trang trí widget nhỉ! Từ menu shell bạn chọn Settings (H1); rồi chọn biểu tượng ở giữa trên cùng hình mũi tên xanh (H2) sau đó chọn như hình 3
Có thể tạo ra 10 trang hs chứ ko phải 5, gồm 5 trang Lyfestyle (Mặc định nền xanh, có thể thay hình nền), vuốt lên hoặc xuống sẽ ra 5 trang Professional (nền là theme đang sử dụng) với điều kiện là chỉnh Enabled layouts là Both

tmt13tb

Có thể tạo ra 10 trang hs chứ ko phải 5, gồm 5 trang Lyfestyle (Mặc định nền xanh, có thể thay hình nền), vuốt lên hoặc xuống sẽ ra 5 trang Professional (nền là theme đang sử dụng) với điều kiện là chỉnh Enabled layouts là Both

làm thế nào để có cái winget thời tiết như ban vậy mình vào add nó chỉ có 1 ô nhỏ ngoài màn hình thôi

Ntv_79

Màn hình, ô vuông góc phải ở dưới, có hình ảnh bông hoa là change background đó bạn. Có thể lựa chọn hình trong máy (biểu tượng đầu tiên). Hình có sẵn của pm (biểu tg ở giữa)↲↲Nhấn giữ biểu tg thời tiết nhỏ đó, chọn change skin hình mấy ô vuông. Rồi chọn to nhỏ mà bạn thích.

thechipmunks

em thấy mấy cái wige có vào đc đâu, ví dụ như nowplay hay là media, nói chung là ko chính xác cho lắm, hơn nữa máy e cài cứ thỉnh thoảng nó lại loading đơ luôn

haysuzuki

Lúc đầu minh cung bị loading như bạn,nhung jo xài bình thường rùi.ban 4mat lai máy đi.rôi cài lại bản mod path vào thẻ là ok.mình xài tới jơ k loading nưa.pac làm thử xem.

angelboy12

thông báo cho cac ban.nêu ai cai bản mod cai trên thẻ nhớ thì sẻ gạp lổi loanding hòai vì nó ko đồng bộ được với máy vì thế cac bạn nên cài trực tiếp lên máy để sử dụng tốt nhất.măc dù mất đến 6mb máy.mình đả thử đi thử lại nhiêu lân rồi.giờ minh vẩn đang sài hjhj cảm thây rât good

angelboy12

vẩn cài trên thẻ sai đươc nhưng khi vào phần cai đặt và chọ dong profeessional rồi thì se xuất hiên .hiện tươg loading

Ntv_79

thay đổi lựa chọn trong settings, thay đổi theme.. Thì PM sẽ load lại mà. Cài trên thẻ cũng vẫn ok thôi. Bạn nào load hoài mà ko đc thì nên 4mat máy nếu cả thẻ thì càng tốt, nếu ko 4mat xong bật máy để máy cài xong các thứ từ thẻ rồi cài pm xem sao.

o0NgoaLong0o

Cho em hỏi tí format máy và thẻ nhớ như thế nào ạ ( thông cảm em gà )
Format máy thì có phải cài lại firmware kô

cupidbaby

thông báo cho cac ban.nêu ai cai bản mod cai trên thẻ nhớ thì sẻ gạp lổi loanding hòai vì nó ko đồng bộ được với máy vì thế cac bạn nên cài trực tiếp lên máy để sử dụng tốt nhất.măc dù mất đến 6mb máy.mình đả thử đi thử lại nhiêu lân rồi.giờ minh vẩn đang sài hjhj cảm thây rât good

tui cài trên thẻ nhớ nè!có lỗi j đâu bạn?

Ntv_79

Cho em hỏi tí format máy và thẻ nhớ như thế nào ạ ( thông cảm em gà )
Format máy thì có phải cài lại firmware kô

Format máy thì có thể bấm *#7370# sẽ mất hết dữ liệu, nhớ sao lưu. 4mat ko fải là cài lại fw. 4mat thẻ thì vào quản lý file, bấm lựa chọn, chọn 4mat hoặc định dạng lại.

rapsoul1412

cho mình hỏi có cách nào để đổi thành phố không?sao thành phố của mình là Angeda.mặc dù trong phần thời tiết mình đã chọn là thành phố của nước Việt Nam rồi nhưng sao vô phần lịch lại là thành phố Angeda.pro nào biết chỉ dùm mình cảm ơn nhiều.thanks

vd82_hp

Mình dùng có [Vi] Hà Nội mà bạn ơi chọn bình thường :p Mỗi tội x6 ram đã thấp còn thêm con này vào trống còn có 12-15Mb thui à :(

Status
Không mở trả lời sau này.