• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

ngoanrazor

Well-Known Member
2 bữa nữa sẽ ra bản develop mjh sẽ bỏ dialer và widget ở màn hình thứ 2 vì nó ngốn ram. Rồi mjh sẽ tạm dừng project tới ngày 15 tháng 10 rồj làm tjếp vì nhà trườg mới thông báo lịch thi :)
Trog thời jan đó kác bn tải qtsdk về ngâm cú và thử làm widget. Rồj mjh sẽ add wjdget đó vào hs này

binhnhox

hix,vậy 2 ngày nữa bác đưa ra 2 bản luôn đi,1 bản develop bỏ dialer và widget ở HS2 và 1 bản có develop với widget luôn đi bác,cho a e cảm nhận cho đã :d.thank bác phát lun

belove212

hic ngày nào cũng vào toppic này >20 lần để mong cờ bản beta. cố lên a ngoanrazor :))

ngoanrazor

Well-Known Member
hix,vậy 2 ngày nữa bác đưa ra 2 bản luôn đi,1 bản develop bỏ dialer và widget ở HS2 và 1 bản có develop với widget luôn đi bác,cho a e cảm nhận cho đã :d.thank bác phát lun

1 bản thôj bn vì bản đầy đủ nó ko có setting