• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.5.1 và Tổng hợp truyện tranh PDF

bunrieucua

Jay dạo này chắc bận quá không online update truyện được nữa rùi.
Anh em v5 hết truyện đọc -> mình iP cũng nhịn luôn:|

honhatquangho

thế này nhé chữ cái nào mà có 2 dấu (nghĩa là â,ă,ơ,... có thêm dấu sắc,huyền,..) thì nó hiện ô vuông, còn 1 dấu là nó hiện bthuong (vd â,ơ,ă...)

bunrieucua

thế này nhé chữ cái nào mà có 2 dấu (nghĩa là â,ă,ơ,... có thêm dấu sắc,huyền,..) thì nó hiện ô vuông, còn 1 dấu là nó hiện bthuong (vd â,ơ,ă...)
PSO này chủ yếu là để đọc file hình ảnh như truyện tranh thôi.
Đọc văn bản tiếng Việt có dấu thì bạn nên dùng soft khác nhé.
Trên 4rum có rất nhiều rồi bạn tự search nhé! Chúc vui!

wangsang1104

PSO này chủ yếu là để đọc file hình ảnh như truyện tranh thôi.
Đọc văn bản tiếng Việt có dấu thì bạn nên dùng soft khác nhé.
Trên 4rum có rất nhiều rồi bạn tự search nhé! Chúc vui!
mà dạo này k thấy jay up truyện nữa nhỉ

saccerwin

cho hỏi có chuyện trạng quỷnh không chủ thớt....nếu có cho mình link nhiều tập cái nha,,,,,thank

bunrieucua

mà dạo này k thấy jay up truyện nữa nhỉ
Mình cũng không rõ nữa.Chắc JAY bận quá không on9 được nữa.
Mình cũng vậy, bây giờ công việc dồn dập quá.
Chỉ thỉnh thoảng tranh thủ on9 được thôi:|

x096485

chủ thớt ơi,sao mình mở file word lên bị lỗi fonts chữ nhĩ. giúp mình với. thanks

thephuong001

ai chí mình dow truyện vể đế đuổi đuôi với thấy truyện đó mà ko biết làm sao đế tải nó về . tải được mới đuổi đuôi được chứ

huankb

Bạn chạm vào màn hình đến khi xuất hiện mũi tên màu vàng thì bạn kéo lên để phóng to kéo xuống để thu nhỏ

tamchelsea

Bạn chạm vào màn hình đến khi xuất hiện mũi tên màu vàng thì bạn kéo lên để phóng to kéo xuống để thu nhỏ

hj, ko ấn nút thanks là ko được rùi , thanks nha . bây giờ con 5230 của mình giờ nhiều chức năng hay quá keke

tamchelsea

cho mình hỏi , mình down cái bộ Doremon màu 36 tập , làm cách nào để chỉnh 2 trang tách ra 1 trang để đọc cho dễ được ko, mấy bộ kia thì cái nào cũng 1 trang nên dễ đọc hơn

bunrieucua

Các bạn chịu khó tự tìm hiểu nhé vì mình nghĩ vì công việc không cho phép nữa nên JAY_CHOU không thể on9 được nữa rồi.Có thể 1 ngày gần đây bạn ấy sẽ on9 và giúp cho các bạn nhưng theo mình thì nên tự thân vận động thì hơn.Cách làm và tự convert JAY đã post hướng dẫn bên trên #1 rồi nhé! Thay mặt JAY mình xin lỗi mọi người vì sự gián đoạn của topic nhưng mong rằng mọi người hiểu cho là ai cũng có cuộc sống và công việc riêng của mình.Thân anh em PDA!:)

longle

vậy những anh em nào convert xong truyện gì thì up lên nhé. xog 1 ai đấy sẽ tổng hợp lại tất cả :D