• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.5.1 và Tổng hợp truyện tranh PDF

bunrieucua

bộ đấy mình chưa cv đc. :(
có thể mấy phiên bản sau sẽ hỗ trợ :X
Ác quỷ trở lạiiiiiiii......!!!!!!!!!!!!!!!!!
Hàizzzz.....mấy ông mê truyện lại có hàng mới coi rùi đây:))

Ps: 18+.pdf của anh đâu pro em:((

rushgoren

Có bạc nào Up bộ truyện nào download 1 lần hết tập luôn không ... nhiều link quá , tại chủ yếu làm cho bạn gái đọc trong thời gian rãnh

Với lại khi download về bỏ vào đâu để đọc dc vậy

Dragon459

Manager
Có bạc nào Up bộ truyện nào download 1 lần hết tập luôn không ... nhiều link quá , tại chủ yếu làm cho bạn gái đọc trong thời gian rãnh

Với lại khi download về bỏ vào đâu để đọc dc vậy
PSO có thể mở các thư mục nên để vào đâu cũng được

langtu069

Như vậy thì sẽ nén các tập thành một file :D Mà bác nói bộ truyện nào là bộ nào nhỉ ?

bobobo1

lúc trước đọc truyện tranh có đủ 16 tập joi, bây jo lên mạng tìm ko thấy ở đâu có nhỉ toàn có 1 nửa truyện đã hết

bunrieucua

:) Tớ thấy ở blogtruyen nó có 5 vol. thôi :> Hơ hơ
Vẫn còn thấy nghi nghi về giới tính của "đồng chí" em mềnh (có hỏi mà không nói,có nói cũng úp mở,có mở cũng chưa chắc nói thật:|)
nên nhìn cái avatar cô bé xinh quá(thật sự đấy) mà chả biết là langtu hay là girlfriend of langtu:|
Chúc "đồng chí" em 1 ngày "ve vủi":D

thephuong001

cho mình hỏi có phần mềm khác đọc file pdf kô dùng phần mềm này đọc ram về 1mb đọc giật rất khó chịu mình có cài pm adobe reader nhưng nó báo lỗi install sase pace gì gì đó

langtu069

Vẫn còn thấy nghi nghi về giới tính của "đồng chí" em mềnh (có hỏi mà không nói,có nói cũng úp mở,có mở cũng chưa chắc nói thật:|)
nên nhìn cái avatar cô bé xinh quá(thật sự đấy) mà chả biết là langtu hay là girlfriend of langtu:|
Chúc "đồng chí" em 1 ngày "ve vủi":D

=]] Là em của langtu dc chưa bác =)) U2 :) Thnks :">

P/s: Cơ mà Jay đâu nhỉ ? Thấy cậu
hoạt động lại nên ló đầu vào thì không thấy nữa :((

huankb

cho mình hỏi có phần mềm khác đọc file pdf kô dùng phần mềm này đọc ram về 1mb đọc giật rất khó chịu mình có cài pm adobe reader nhưng nó báo lỗi install sase pace gì gì đó
Phần mềm đọc pdf thì có rất nhiều, ví dụ pdf+, adobe pdf, office suite, nhưng đọc truyện thì không hay bằng cái này đâu

bunrieucua

=]] Là em của langtu dc chưa bác =)) U2 :) Thnks :">

P/s: Cơ mà Jay đâu nhỉ ? Thấy cậu
hoạt động lại nên ló đầu vào thì không thấy nữa :((
Ùi, thế thì langtu em xem xét tiến hành nhận anh bún làm em rể đi nhẻ:D:D:D
Mà chả bít bún có đủ tiu chuẩn của bé hông:|:|:|chẹp chẹp
Anh cũng thấy JAY on9 nên vào định chém cho tơi tả cái tội "quy ẩn" lâu quá.
Nào ngờ pm phát rùi lại "hợi một lăn":((
Hết truyện đọc rùi đây nè.Đọc truyện của các cậu làm trên iOS còn đã đời hơn hùi dùng v5:))

langtu069

Ùi, thế thì langtu em xem xét tiến hành nhận anh bún làm em rể đi nhẻ:D:D:D
....
Hết truyện đọc rùi đây nè.Đọc truyện của các cậu làm trên iOS còn đã đời hơn hùi dùng v5:))

Có 3 điều:

1. Nhìn cái avt của a Bún là hết muốn nhận :"> Có vợ còn ham hố =]]]]]]]]]
2. Jay chơi nhá hàng à ? Tớ cũng k còn truyện để đọc đây :) Có lẽ nào Jay lên thăm topic thôi hả ? Hè lại hoạt động tiếp sao ?
3. Thật ra thì . . . e của langtu đang sd nick này và đang nc vs a Bún đấy :))