• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.5.1 và Tổng hợp truyện tranh PDF

bunrieucua

:D cảm ơn anh lần nữa. :D công nhận nhiều người bỏ Sym quá anh nhỉ =.=
bộ Jindo của anh này. anh dùng hjsplit để join lại nhé.

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?u2dcb7ynnprky[/URL]
Anh không bao giờ có ý định bỏ SYM nhưng bì mất máy nên...:(
Định mua lại con 5k8 nữa dùng tiếp mà bx không cho
Bx anh nghiện iP:D
Đồng chí em thật là tuyệt vời\-/
Lúc nào rảnh Jay tìm dùm anh mấy bộ 18+ (Full rồi mới lấy,chưa full thì bỏ qua) với em nhé!:D
Nếu được thì em cũng gộp link giống bộ Jindo luôn cho anh với nhé!
Mà sao bộ Jindo em làm cho anh có tập 21 -> tập 98 vậy?
Ăn bớt mất tập 1 -> tập 20 của anh rùi hả:-?:D
Rảnh em làm cũng được.Anh đợi:D

Chỉnh sửa cuối:

tuanvu202

:D cảm ơn anh lần nữa. :D công nhận nhiều người bỏ Sym quá anh nhỉ =.=
bộ Jindo của anh này. anh dùng hjsplit để join lại nhé.

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?u2dcb7ynnprky[/URL]

=(( lại thêm 1 bác bỏ Sym =((

bản này chưa hỗ trợ font tiếng việt :)
ơ ơ ai biểu tớ bỏ symbian nào...t chuyển sang dùng v3 thôi hehe có pm nào đọc truyện tranh cho v3 ko Jay ơi...Ẻ63 nhế :)):))

huyhung33

hix sao nó k lưu đc nhỉ. đang đọc dở thoát ra vào lại thì phải kéo tới trang đọc dở mất tời gian wa'.làm tnao để lưu trang đang đọc đc vậy các bác!

firerock07

Cho mình hỏi làm sao đọc dc Tiếng Việt đàng hoàng vậy 1 số chữ có ô vuông ko à. Mình nhận dc 1 file pdf mở nó lên bằng trình này thì đọc ko nổi luôn . Có cần phải cài thêm gì ko mình ko rõ lắm

firerock07

Sao ko ai trả lời mình thế cái này đọc Tiếng Việt dc ko mà sao tui đọc chữ có chữ ko này ?

longle

conan ra đến tập 76 rồi mà bạn. fix link tập 2 hunterx hunter hộ mình với. thanks. à làm truyện cuộc sống hoang dã đi bạn ơi truyện đấy hay lắm