• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.5.1 và Tổng hợp truyện tranh PDF

Jay_Chou

Active Member
Ùi, thế thì langtu em xem xét tiến hành nhận anh bún làm em rể đi nhẻ:D:D:D
Mà chả bít bún có đủ tiu chuẩn của bé hông:|:|:|chẹp chẹp
Anh cũng thấy JAY on9 nên vào định chém cho tơi tả cái tội "quy ẩn" lâu quá.
Nào ngờ pm phát rùi lại "hợi một lăn":((
Hết truyện đọc rùi đây nè.Đọc truyện của các cậu làm trên iOS còn đã đời hơn hùi dùng v5:))

kakaka. em bây giờ mới comeback thật này. :)). topic sẽ trở lại ngay thui. :D. anh lại sắp phải treo máy down rồi :p.
like cái chữ kí anh đấy :)) bunrieucua luôn là bunrieucua, bunrieucua luôn là anh trai của thằng em này :)

pro oi !up truyen nay len y .goden age trong forumvuilen.com co 3tap ah.thanhk ha

cho tớ xin cái ảnh của nó được không :p.

Có 3 điều:

1. Nhìn cái avt của a Bún là hết muốn nhận :"> Có vợ còn ham hố =]]]]]]]]]
2. Jay chơi nhá hàng à ? Tớ cũng k còn truyện để đọc đây :) Có lẽ nào Jay lên thăm topic thôi hả ? Hè lại hoạt động tiếp sao ?
3. Thật ra thì . . . e của langtu đang sd nick này và đang nc vs a Bún đấy :))

tại tớ mới cài lại win nên mất hết truyện đó mà. :). lại làm theo đơn đặt hàng của anh em nào. :)).

Cái này đọc công nhận pro nhưng đọc tý là về ram 1mb xong lại bị giật tung chảo

tớ đọc còn thừa 15mb mà. sao xuống 1mb vậy @@!

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

Mình đang dùng fwc n97 nhé
Bạn nghĩ xem vì sao mà cùng 1 soft mà mỗi người mỗi khác
Chỉ có thể nói do FW bạn đang dùng thui,đúng không nào:)

kakaka. em bây giờ mới comeback thật này. :)). topic sẽ trở lại ngay thui. :D. anh lại sắp phải treo máy down rồi :p.
like cái chữ kí anh đấy :)) bunrieucua luôn là bunrieucua, bunrieucua luôn là anh trai của thằng em này :)

cho tớ xin cái ảnh của nó được không :p.
...
tại tớ mới cài lại win nên mất hết truyện đó mà. :). lại làm theo đơn đặt hàng của anh em nào. :)).
...
tớ đọc còn thừa 15mb mà. sao xuống 1mb vậy @@!
Úi zời, "hắn" trở lại thật rùi! Anh em chạy mau!!!!!:))
Em zai vẫn khỏe chứ?
Chuyện gia đình đâu vào đấy chưa em?
Từ ngày em "bặt vô âm tín" làm anh chả có chuyện đọc gì hết á, cứ phải cắm đầu vào game thui:(:))
Cái chữ ký đó ngắn mà có ý nghĩa -> Có mấy chữ đơn giản thế mà nghĩ mãi mới ra đó em:p

Hóa ra là thế đấy. Mất hết truyện trong PC hả em. Vậy giờ mem mà đòi fix truyện cũ là khá mệt đấy:|
Cố gắng vực topic sôi nổi trở lại em zai nhé!
Em trở lại là mấy fan đọc truyện sướng âm ỉ lắm lắm đó:D
Mong là
langtu bro sẽ lại song hành hỗ trợ em cho hiệu quả:D
Anh từ ngày chuyển sang iOS nên ít vào PDA quá (vì PDA không hỗ trợ iOS hiệu quả được như các forum iOS khác mà)
Chắc từ hum nay lại có lý do để ngày nào cũng on9 PDA rùi.hi hi:D
Trước khi "ngu đỉ" -> làm 1 cái comment dài dài gây chú ý tý thui:))
Chúc em zai lun vui vẻ & mạnh khỏe (để có sức convert truyện cho anh em PDA hưởng lộc với ná:D)

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

Bạn nào rảnh rỗi thì làm giúp mình bộ truyện Beley - Con quay truyền thuyết với nhé, truyện đó hay lắm, mình đặt lấu lắm rồi chưa thấy...có link full bộ trên google rồi đó. mình cám ơn trước

Thêm bộ Crocket nữa nhé :p

nhaylau321

Bạn nào rảnh rỗi thì làm giúp mình bộ truyện Beley - Con quay truyền thuyết với nhé, truyện đó hay lắm, mình đặt lấu lắm rồi chưa thấy...có link full bộ trên google rồi đó. mình cám ơn trước

Thêm bộ Crocket nữa nhé :p

Bây giờ convert phim hoạt hình coi cho đã mắt ;))

langtu069

Gần thi học kì nên tớ không giúp cậu được thời gian này r` :) Vậy khi nào thi xong tớ sẽ sang báo cậu nhé :)
P/s: Mọi người vào ủng hộ Jay tiếp nhé :)

bunrieucua

JAY ơi có thời gian thì làm lại bộ Ninja Loạn Thị đi em
Link dẫn ở #1 --> #58 --> click vào link MF của bro nhaylau thì ra die từ năm ngoái rùi:(
Tìm down ở các 4rum khác không bị die nhưng giả nén ra toàn file *.jpg thui em (làm hôm bữa hí hửng ngồi down nửa ngày trời --> đến khi giải nén ra thì:(()
Có time thì làm bộ đó em ná
Mong tin em lắm:D

Jay_Chou

Active Member
JAY ơi có thời gian thì làm lại bộ Ninja Loạn Thị đi em
Link dẫn ở #1 --> #58 --> click vào link MF của bro nhaylau thì ra die từ năm ngoái rùi:(
Tìm down ở các 4rum khác không bị die nhưng giả nén ra toàn file *.jpg thui em (làm hôm bữa hí hửng ngồi down nửa ngày trời --> đến khi giải nén ra thì:(()
Có time thì làm bộ đó em ná
Mong tin em lắm:D

vâng :p. tình hình MF của em up mấy file cr@ck bị MF sờ gáy :D. nên đang định convert rồi up 1 thể. :D.
JAY có rảnh thì làm giúp mình tiếp mấy tập conan nhé tks nhìu\-/

sắp có rồi đây :D/

bunrieucua

vâng :p. tình hình MF của em up mấy file cr@ck bị MF sờ gáy :D. nên đang định convert rồi up 1 thể. :D.

sắp có rồi đây :D/
Ui ui có thêm cả Conan mới để đọc nữa thì tuyệt cú mèo
Nhớ nha, coi như sư đệ hứa với anh rùi nhá:)) (bộ Ninja Lọan Thị ý:D)

thanchetdepchaj2

nếu có thể mình mong bạn làm giúp mình cuốn Đắc nhân tâm. Mình thấy cuốn sách này đọc rất có ý nghĩa cho cuộc sống :D .fix cho nó vừa màn hình s60v5 được thì tốt nha bạn

bunrieucua

nếu có thể mình mong bạn làm giúp mình cuốn Đắc nhân tâm. Mình thấy cuốn sách này đọc rất có ý nghĩa cho cuộc sống :D .fix cho nó vừa màn hình s60v5 được thì tốt nha bạn
Đọc bằng soft thì cần chi vừa màn hình rứa bồ:))

bunrieucua

tại 2 bên lề nó trống nhiều quá.zoom zoom chọt chọt thì xem nó cứ thiếu thiếu đoạn cuối trang nên hơi gét :D
Bạn thử hình dung size của 1 trang truyện giấy so với size của màn hình s60v5 xem có vừa không đã thì mới làm được như bạn yêu cầu nhá:))