• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

vulinh123456

Stage 2 starting............PUBKEYS already sent...
PUBKEYS already sent...
........Phone prepared OK!
Waiting for the phone to boot...
Searching for phone...
Phone failed to boot in flash mode CMT...
Cái này là do con 2 con chip boot trong main máy yếu nè, máy mình cũng bị. Lúc nó hiện dòng chữ "Waiting for the phone to boot...
Searching for phone..." thì nhanh tay bấm thêm vào nút nguồn, đếm 1 2 thật nhanh rồi thả ra liền, vậy là OK. Tại con chip nó yếu rồi nên phải kích thêm cho nó ak mà

thienmabadao

bổ xung k3y cho mấy bạn đăng ký Quickoffice

http://www.mediafire.com/?xddyblz53da15wu

Last edited by a moderator:

kenls

Bạn ơi cho mình xin cái soft DzMusicKey trong media của b với
Cả cái cảm biến ánh sáng và mod menu 4x4 nữa nhé

biendt

bản FW nào máy của mình pin cũng chỉ dùng đc 2 ngày là nhìu nhỷ.máy N 5233 mới mua đc gần 1 tháng thôi

Luu_Tan_Vu

đã mod được hiện ram rom, ổ c mà k cần dùng pacth. quên thằng memcheck và mấy cái soft xem ram luôn nha. k cần tốn ram vì nó nữa, ram free bản super battery n97v30 photon là 63. pin từ 4-5 ngày

FanVurains

đã mod được hiện ram rom, ổ c mà k cần dùng pacth. quên thằng memcheck và mấy cái soft xem ram luôn nha. k cần tốn ram vì nó nữa, ram free bản super battery n97v30 photon là 63. pin từ 4-5 ngày
sèd cho em anh oi! :p cuoi cung cũng ra lò rùi :))

vulinh123456

Bản này chừng nào có vậy anh Vũ?