• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

biendt

sáng nay vội đi làm quá.nên đổi tên sai mất.hihi.cảm nhận đầu tiên nhìn HS đẹp.để vọc tiếp xem thế nào
:)):)):)):))

MinhThang

Manager
Chủ Thớt cho hỏi tải về có 5file là Fl thôi đúng không? Có cần thêm bớt gì không?
5233 V51 Trượt để mở khoá

LoiPT

Chủ Thớt cho hỏi tải về có 5file là Fl thôi đúng không? Có cần thêm bớt gì không?
5233 V51 Trượt để mở khoá
tải 5 file về và Flash thôi anh ạ :)
ak! em cảm ơn anh :D

Đính chính: 6 File tất cả :D

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

Link Core có 5 file và Link Rosf2 nữa đúng không? Sao em nói có 5 file?
tổng là 6 file ạ :)
Em nói nhầm ạ :) 5 File Core + 1 File Rofs2 ạ :)

sáng nay vội đi làm quá.nên đổi tên sai mất.hihi.cảm nhận đầu tiên nhìn HS đẹp.để vọc tiếp xem thế nào
:)):)):)):))
hãy cảm nhận và cho mình ý kiến nhé :)

thienmabadao

tổng là 6 file ạ :)
Em nói nhầm ạ :) 5 File Core + 1 File Rofs2 ạ :)

hãy cảm nhận và cho mình ý kiến nhé :)
lời nói đầu tiên của mình khi dùng bản này thấy đẹp và chạy mượt ko có bất kỳ lỗi nào cho tới lúc này thành thật cảm ơn bạn đã đưa ra bản final cho a e dùng mình hy vọng sắp tới sẽ cho ra cfw tốt hơn nữa mình luôn ủng hộ bạn trong thời gian sắp tới hết biết nói gì nữa tóm lại thanks

badboy_hippy

quick ofice chưa full ạ!
thấy chữ tiếp tục 7 ngày @@!

cho xin cái mod shazam đc ko ạ!!? thích cái đới ^^!

LoiPT

Quick off chưa full ak. Để mấy hôm nữa mình up bản full hoặc crack nhé

vitconke

Bạn có thể chỉ mình cách bỏ hết mấy cái phần mềm bạn cook thêm vào không?

namhbnam

mình ko thích dùng quick office mấy thích office suit hơn. Đang down về test thử

LoiPT

chạy wa ngon k vấn đề j cả, nhưng ram khởi động ít z có 38
ax ram khởi động vẫn hơn 60 mà, bạn kiểm tra lại nhé. nếu các bạn thích ram cao thì mình se up bản ram cao nhưng tính năng điện thoại kém đi đấy :)

LoiPT

à! mình thử rùi :D

hiện lên! nhưng mà khi chạm vào màn hình nó ngắt luôn :)

giờ mới phát hiện v51 ko có shazam @@!
đúng rồi khi chạm màn hình nó tự tắt để đăng nhập nhanh nhé :)
mình không add ShaZam vì không phải ai cũng thích dùng nó, bạn cài têm nhé, trên file đính kèm mình up có đấy :)