• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

badboy_hippy

đúng rồi khi chạm màn hình nó tự tắt để đăng nhập nhanh nhé :)
mình không add ShaZam vì không phải ai cũng thích dùng nó, bạn cài têm nhé, trên file đính kèm mình up có đấy :)

trong phần đính kèm làm gì có shazam @@!

namhbnam

Trưa test thấy dùng tốt lắm bạn ạ. Nhưng ram hơi ít. Máy mình toàn 40mb ko à

vitconke

Trưa test thấy dùng tốt lắm bạn ạ. Nhưng ram hơi ít. Máy mình toàn 40mb ko à

oài..ram bạn tận 40MB cơ à..Của mình chỉ có 32 thôi..Flash xong chạy media nghe nhạc cái..nó tụt xuống 32 rùi đứng đó luôn... mạc dù đã thoát ra...Khởi động lại thì Ram về lại 50 rùi tụt dần xuống 42 ( Không chạy gì hết nhé để máy đó thui..chỉ mở menu rùi thoát ). rùi đứng ỳ đó luôn..

Mình Không cook hay thêm bát cứ App nào cả..

À mình dùng 5233 bản non lock nhé V51 ấy

badboy_hippy

mình thấy ram toàn 4 mấy đấy chứ! có thấp lắm đâu các cậu ^^!

chủ pic cho xin cái mod shazam đc ko! cài luôn vào FW :)

LoiPT

mình thấy ram toàn 4 mấy đấy chứ! có thấp lắm đâu các cậu ^^!

chủ pic cho xin cái mod shazam đc ko! cài luôn vào FW :)
nếu cho vào bạn phải xoá một số ứng dụng hay xoá bớt nhạc chuông nhé. vì bản này full rồi
mod của bạn đây http://www.mediafire.com/?5p0sbn9gie5lm34
tham khảo thêm :D
Mã:
[url]http://congngheviet.name.vn/forum/showthread.php?t=6021[/url]

Last edited by a moderator:

Luu_Tan_Vu

oài..ram bạn tận 40MB cơ à..Của mình chỉ có 32 thôi..Flash xong chạy media nghe nhạc cái..nó tụt xuống 32 rùi đứng đó luôn... mạc dù đã thoát ra...Khởi động lại thì Ram về lại 50 rùi tụt dần xuống 42 ( Không chạy gì hết nhé để máy đó thui..chỉ mở menu rùi thoát ). rùi đứng ỳ đó luôn..

Mình Không cook hay thêm bát cứ App nào cả..

À mình dùng 5233 bản non lock nhé V51 ấy
bạn có xài hết số ram còn lại k mà sao ai cũng quan trọng ram quá vậy. nói thật n97 v12 chạy còn 20 mb là tự tắt nguồn khời động lại, còn các bản khác cũng vậy trừ duy nhất bản này k bị.

kocan_emdemnay

^^! e đang dùng CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6| 5530| 523x|5800 by ThanhTungHT (02/11/2011) thấy khá ổn,
so vs cfw đó thì cfw nhà mình có ổn hơn không, e dùng nokia 5230

badboy_hippy

^^! e đang dùng CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6| 5530| 523x|5800 by ThanhTungHT (02/11/2011) thấy khá ổn,
so vs cfw đó thì cfw nhà mình có ổn hơn không, e dùng nokia 5230

oạch! ko nên hỏi thế bạn à! mỗi cái có 1 CFW hay riêng! tự dùng và cảm nhận thoai :)

MinhThang

Manager
Ủa 5233 trượt để mở khoá, phím khoá cứng không sài được nữa hả anh em? Ai có cái khoá 1 chạm cho mình cái link, tìm mãi không thấy.
P/S: Mạng load quá chậm không tìm được gì cả.

kocan_emdemnay

oạch! ko nên hỏi thế bạn à! mỗi cái có 1 CFW hay riêng! tự dùng và cảm nhận thoai :)

^^! tại cfw kia dùng fw v50.6.002, còn cfw này là v51.0.002, flash bản này, lỡ ko thích muốn quay lại cfw của Thanhtunght ko đc thì toi
hihi, tại e cũng kĩ, phải hỏi rõ trước mới dám làm

Luu_Tan_Vu

^^! tại cfw kia dùng fw v50.6.002, còn cfw này là v51.0.002, flash bản này, lỡ ko thích muốn quay lại cfw của Thanhtunght ko đc thì toi
hihi, tại e cũng kĩ, phải hỏi rõ trước mới dám làm
ai cũng như bạn thì k có cfw đâu. cfw là liều