• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

truongtok2

bản đẹp lắm...sinh động...chạy rất mượt và nhất là ko có lỗi.....tks chủ tốp nhiều lắm :)
nếu chủ tốp làm bên e72 e71 e5 e63 e6 thỳ có thể pm yaho mình :
anh_thichem_123@yahoo.com để trao đổi kinh nghiệm

LoiPT

bản đẹp lắm...sinh động...chạy rất mượt và nhất là ko có lỗi.....tks chủ tốp nhiều lắm :)
nếu chủ tốp làm bên e72 e71 e5 e63 e6 thỳ có thể pm yaho mình :
anh_thichem_123@yahoo.com để trao đổi kinh nghiệm
không có dòng e đó để test nên Cook cứ mù mịt chán lắm :)

vuson

mình dùng 1 thời gian thấy có 1 số phát sinh ở cái chỗ khóa gạt bên hông máy 5233 của mình. mình gạt để khóa/mở máy,thấy có đôi khi màn hình nháy nháy mãi ko lên,nhìn rất sợ.
Có lần thì khi gạt mở máy, 3 đèn phím cứng đã lên,nhưng màn hình vẫn tối thui,để 1 lát thì nó lại lên; khi thì màn hình nhấp nháy liên tục,sợ quá mình tháo bay pin ra, trước chưa hề có hiện tượng thế này
ko biết có phải FW lỗi ko, hix :(

LoiPT

mình dùng 1 thời gian thấy có 1 số phát sinh ở cái chỗ khóa gạt bên hông máy 5233 của mình. mình gạt để khóa/mở máy,thấy có đôi khi màn hình nháy nháy mãi ko lên,nhìn rất sợ.
Có lần thì khi gạt mở máy, 3 đèn phím cứng đã lên,nhưng màn hình vẫn tối thui,để 1 lát thì nó lại lên; khi thì màn hình nhấp nháy liên tục,sợ quá mình tháo bay pin ra, trước chưa hề có hiện tượng thế này
ko biết có phải FW lỗi ko, hix :(
do file Starter thôi bạn ak :)
bạn không muốn bị thế thì thay File này vào rofs2\Resource nha nhưng Có thể Ram sẽ giảm đó
http://www.mediafire.com/?f73p16s51w5n15a

namhbnam

đúng đấy, mình cũng bị thế mấy lần, tưởng thành đèn sàn nhảy lun chứ.

minhthong0824

thank, bản mod của bạn cho 5250 mình dùng rất tốt, nhưng khi mình cook thêm mod icon n9 vào thì máy dead, bạn đã test bản mod này chưa hay tại do mình cook sai. mình chép đè tất cả vào roft2.

LoiPT

thank, bản mod của bạn cho 5250 mình dùng rất tốt, nhưng khi mình cook thêm mod icon n9 vào thì máy dead, bạn đã test bản mod này chưa hay tại do mình cook sai. mình chép đè tất cả vào roft2.
nếu icon thì chỉ gồm file .mif và 1 file trong resource/skins nha.
bạn có thể cook icon n9 cho bản này

thienmabadao

có thể lấy mod bàn phím này ra ko

bobobo1

anh cho em hỏi ngoài lề 1 tí khi em vào mạng hoặc đọc tin nhắn văn bản có đoạn hay em ấn sao chép nó hiện dã lưu trong bộ nhớ đệm nhưng em tìm mãi ko thấy bộ nhớ đệm ở đâu :D

minhthong0824

anh cho em hỏi ngoài lề 1 tí khi em vào mạng hoặc đọc tin nhắn văn bản có đoạn hay em ấn sao chép nó hiện dã lưu trong bộ nhớ đệm nhưng em tìm mãi ko thấy bộ nhớ đệm ở đâu :D
sau khi copy, bạn vào bàn phím, chọn option, chọn paste

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

như minhthong nói đó. vào phần nhắn tin Tùy chọn --> dán