• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

LoiPT

em reset *#7370# rồi nghe được 30 phút lại bị ko nghe được híc anh có cách nào giúp em ko:((
trời vậy bạn Flash lại bản này đi nha do bạn cook thêm gì hay do xung đột app cài trên máy rồi

bobobo1

em ko biết flash anh ơi:(( mà em chỉ cài thêm cái effect bong bóng và operamini thôi anh có cách nào giúp em với:((

Luu_Tan_Vu

khuyến cáo là nên flash bản gốc của người ta xem có lỗi gì k rồi muốn cook gì thì cook. Có nhiều người cook mà k test trước lên bảo fw lỗi thì có trời mới fix được vì fw đã up lên thì cái nào cũng test hết có thể còn sót 1 vài lỗi nhỏ nhưnb k đáng kể.

bobobo1

em chỉ tải file core và rofs ở trên rồi flash khi flash xong em cài thêm cái effect bong bóng thôi chứ em có biết cook là cái gì đâu

LoiPT

em chỉ tải file core và rofs ở trên rồi flash khi flash xong em cài thêm cái effect bong bóng thôi chứ em có biết cook là cái gì đâu
bạn nên Flash bản này rồi kiểm tra xem có lỗi như vậy không nha. đã có hơn trăm người Flash bản này rồi không hề có lỗi như vậy

bobobo1

em flash bản của anh đây Dành cho 5230v51:(v51.0.002) Update(24/12)nó bị như vậy em ko biết làm thế nào khắc phục cả ,nếu anh pit' thì chỉ cho em nha. chắc do đt của em chứ o phải do fw đâu nhưng mong anh giúp em

LoiPT

em flash bản của anh đây Dành cho 5230v51:(v51.0.002) Update(24/12)nó bị như vậy em ko biết làm thế nào khắc phục cả ,nếu anh pit' thì chỉ cho em nha. chắc do đt của em chứ o phải do fw đâu nhưng mong anh giúp em
ý mình là không được sửa chữa hay thêm bớt gì cả lấy về Flash và chạy thôi nha :) còn nếu lỗi Flash FW gốc xem có tình trạng đó không nha

bobobo1

vâng em có thêm hoặc bớt gì đâu. mà sao máy em lúc trước chạy fw của thanhtunght bản04 cũng bị thế này giờ bản này cũng bị chắc tại máy em bị gì rồi nếu anh biết cach sửa thì giúp em:D

LoiPT

vâng em có thêm hoặc bớt gì đâu. mà sao máy em lúc trước chạy fw của thanhtunght bản04 cũng bị thế này giờ bản này cũng bị chắc tại máy em bị gì rồi nếu anh biết cach sửa thì giúp em:D
kkhoong nghe được có thể do loa bạn ra tiệm kiểm tra lại phần cứng của máy nha

LoiPT

Xin phép Mod cho em tung hoành tý.
chúc mừng năm mới cả nhà. chúc các bạn có CFW thật tốt trong năm 2012 này

Năm mới niềm vui mới hạnh phúc mới. CFW tốt

vuson

FW này mình thấy pin rất tốt. buổi tối trước khi đi ngủ mình tranh thủ fl,lúc đó pin còn 3 cọc,fl xong,vọc 1 lát pin xuống 2 vạch,rồi di ngủ. Sáng ra dậy nhắn tin chúc mừng năm mới mấy đứa bạn khá lấu mà vẫn 2 vạch :D
.
mình thấy có 1 cái lỗi nho nhỏ là khi cắm sạc, đèn xanh của phím cứng nó cứ sáng mãi :p

LoiPT

FW này mình thấy pin rất tốt. buổi tối trước khi đi ngủ mình tranh thủ fl,lúc đó pin còn 3 cọc,fl xong,vọc 1 lát pin xuống 2 vạch,rồi di ngủ. Sáng ra dậy nhắn tin chúc mừng năm mới mấy đứa bạn khá lấu mà vẫn 2 vạch :D
.
mình thấy có 1 cái lỗi nho nhỏ là khi cắm sạc, đèn xanh của phím cứng nó cứ sáng mãi :p
cảm ơn bạn. chúc mừng năm mới nha. cái đèn xanh là do mình chỉnh cho nó sáng lên đó mà, chứ không phải lỗi đâu. đèn báo hiệu khi sạc Pin. sạc đầy thì nó tắt

funnyclock

Mod Bluetooth tự bật khi gửi.
Bật đèn xanh khi sạc
Bạn nào có mod này không làm ơn gửi giúp mình với, mình đang muốn có cái này !
X.O.X.O.

minh_phuong_

Bản này pdf và quickoffice dùng full chưa bác, nếu chưa thì full luôn cho em đi, mà làm sao để thay menu này thành 4x4 small icon giúp e luôn,tks

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

Bản này pdf và quickoffice dùng full chưa bác, nếu chưa thì full luôn cho em đi, mà làm sao để thay menu này thành 4x4 small icon giúp e luôn,tks
Quick Full rồi đó bạn. mình khong thể làm riêng cho từng người nên bạn thông cảm.
Những cái đó bạn thích mình đưa Mod rồi cook thêm thôi