• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

LoiPT

bạn cho mình hỏi nếu mình muốn xài bản gốc muốn đưa hội thoại vào phần tin nhắn và thông báo gọi nhỡ phải làm thế nào
và mình muốn up bản này nhưng ghi là 5233 V.21 mà mình đang xài v.51 thì cần đổi tên ko http://www.pdaviet.net/showthread.p...n-định-nhất-dành-cho-5800-5530-523x-X6/page30
họi thoại chịu khó tìm ở đây nha http://www.pdaviet.net/showthread.php?85345-Tổng-hợp-cách-Mod-Thủ-Thuật-Mod-Cook-FW-S60v5

nhoctjn4a

Mình dùng bản này thấy lỗi ở chỗ nút khóa phím nhanh ở bên sườn không còn tác dụng gì vậy bây giờ fix thế nào nhỉ?
Hướng dẫn chi tiết hộ mình nhé vì thực sự mình mù tịt cái này lắm....Thank chủ thớt nhiều............

nhoctjn4a

Mình dùng bản này thấy lỗi ở chỗ nút khóa phím nhanh ở bên sườn không còn tác dụng gì vậy bây giờ fix thế nào nhỉ?
Hướng dẫn chi tiết hộ mình nhé vì thực sự mình mù tịt cái này lắm....Thank chủ thớt nhiều............

Có pro nào giúp với ạ?

minhthong0824

bạn phải cho biết là bạn dùng cfw cho đt nào, lúc trượt nút khoá phím nhanh thì màn hình có chớp tắt không, có thể do bạn chưa kéo hết thanh nên máy chưa khoá.
Kanta cho minh hỏi có cách nào thêm app vào list app trong sortcut không, list app của mình thiếu mất app music stoper.

LoiPT

minh dùng thấy chưa bị nhưng thấy các bạn kêu nhiều lắm vậy để mình kiểm tra lại rồi Fix lõi giúp các bạn nhé. cảm ơn đã Tin dùng :)

LoiPT

bạn phải cho biết là bạn dùng cfw cho đt nào, lúc trượt nút khoá phím nhanh thì màn hình có chớp tắt không, có thể do bạn chưa kéo hết thanh nên máy chưa khoá.
Kanta cho minh hỏi có cách nào thêm app vào list app trong sortcut không, list app của mình thiếu mất app music stoper.
cái này chưa rõ lắm Bạn hỏi A vũ xem nha. :)
tại không để ý mấy cái này

nhoctjn4a

Mình dùng cfw cho 5233
lúc trượt khóa phím thì nó có chớp như là khóa rồi song lại sáng lên -> k khóa dc
mấy hôm đầu thì có khóa dc nhưng tự nhiên mấy hôm nay lại bị như thế
mọng bác chỉ giúp

SunshineVietNam

Mình dùng cfw cho 5233
lúc trượt khóa phím thì nó có chớp như là khóa rồi song lại sáng lên -> k khóa dc
mọng bác chỉ giúp

Bạn kéo 2 lần ấy, lần đầu nó sáng lên và ko khóa dc nhưng mà lần 2 chắc chắn dc mà :|

LoiPT

Mình dùng cfw cho 5233
mọng bác chỉ giúp
OK mình sẽ kiểm tra nhưng mấy ngày này gần tết công việc bận nên chưa up ngay được hẹn bạn mấ hôm nữa nha.
bận việc nên xa nhà 4 ngày

FanVurains

Mình dùng cfw cho 5233
mọng bác chỉ giúp
bệnh trung của các CFW. hình như chỉ có 1 người bít fix!

minh dùng thấy chưa bị nhưng thấy các bạn kêu nhiều lắm vậy để mình kiểm tra lại rồi Fix lõi giúp các bạn nhé. cảm ơn đã Tin dùng :)

các bạn ấy kéo khoá sườn lúc máy vẫn chưa thoát kịp chương trình nên có hiện tượng đó! mình thay bộ rule chuẩn vào fix ok!

Last edited by a moderator:

nhoctjn4a

các bạn ấy kéo khoá sườn lúc máy vẫn chưa thoát kịp chương trình nên có hiện tượng đó! mình thay bộ rule chuẩn vào fix ok!
Mong sớm có bản fix................!

LoiPT

cảm ơn nha do bộ rule mình bị lỗi rồi. nhưng chưa có thời gian sửa. hẹn các bạn mấy ngày nữa vậy. xin lỗi vì sự bất tiện này :)
Sẽ up bản fix này có lẽ hờn thiện để anh em an tâm chơi tết. còn lỗi nào anh em thông báo nha mình chưa phát hiện ra gì cả

X lõi các bản này có ai đang dùng mà bị reset lại máy không khi vào mạng hay chơi game không?

Last edited by a moderator:

minhthong0824

Pin tốt, mình dùng được 2 ngày (do nghe nhạc thường xuyên). Dùng rất mượt, cảm ứng cũng rất nhẹ. Đây là bản mình thấy it lỗi và ưng ý nhất.

037866842

chu tốp xem giùm mình cài Dành cho 5233v51:(v51.1.002) Update(22/12) thì ok hết, nhưng sao chạm vào màn hình cảm ứng thì nó kô rung vậy, chỉ mình với

LoiPT

có ai có mod xoá mini qwerty của 5250 cho mình xin với.
mình đã xóa rồi mà
chu tốp xem giùm mình cài Dành cho 5233v51:(v51.1.002) Update(22/12) thì ok hết, nhưng sao chạm vào màn hình cảm ứng thì nó kô rung vậy, chỉ mình với
đã tắt rung bạn vào cài dặt --> Profile --> tùy chọn và chọn cài đặt riêng đẻ cài đặt lại cấu hình.
trong đó Mức điện cảm ứng là chỉnh rung đó tùy mức 1 2 3 nhé