• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

minh_phuong_

Quick Full rồi đó bạn. mình khong thể làm riêng cho từng người nên bạn thông cảm.
Những cái đó bạn thích mình đưa Mod rồi cook thêm thôi
chỉ minh thêm menu 4x4 small icon với bạn ơi, mà có online ko pm minh với kanta :nhockboykute_xaudzai_bmp

minh_phuong_

media fire sao không vào được ,ai gửi core va rosf2 nokia 5233 v51 qua yahoo nayf với, nhockboykute_xaudzai_bmp,v51

minh_phuong_

anh kanta cho em hỏi cái này, em muốn thêm menu 4x4 small icon thì cho vào rosf2 thôi hay có làm gì nữa không, giúp em cái, đang flash, thêm âm lịch mặc định nữa

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

anh kanta cho em hỏi cái này, em muốn thêm menu 4x4 small icon thì cho vào rosf2 thôi hay có làm gì nữa không, giúp em cái, đang flash, thêm âm lịch mặc định nữa
vùa ngủ dậy song. :D
bạn tìm mod âm lịch trong tổng hợp Mod cook CFW nhé. âm lịch http://www.ziddu.com/download/13906455/amlich.rar.html
đây là 4x4 Small icon http://www.ziddu.com/download/13906699/resource_ngang3x4doc4x4.rar.7z.html
còn không vào được MF thì Face IP hay đổi DNS xem sao

LoiPT

ưu tiên 5250 co ai thích thêm Font trung hàn không? hay thêm cả Lang

funnyclock

Bạn ơi cho mình hỏi, mình đã thử edit lại các nút chức năng trên media bar nhưng không tài nào add phôt vào được, photo đó chính là gallery phải không?! công cụ dùng là Media Editor 0.3! 51.0.002

LoiPT

Bạn ơi cho mình hỏi, mình đã thử edit lại các nút chức năng trên media bar nhưng không tài nào add phôt vào được, photo đó chính là gallery phải không?! công cụ dùng là Media Editor 0.3! 51.0.002
đúng rồi đó bạn :)
bạn dùng phần mềm đọc UID trên máy để có UID chính sác nhất.

truongtok2

mình tải file gốc về rồi ...sau đó mình tải 2 file core và rof2 rồi làm thế nào hả bạn....cứ chép đè lên file gốc trong rm 625 à hay có cần đổi gì ko

LoiPT

mình tải file gốc về rồi ...sau đó mình tải 2 file core và rof2 rồi làm thế nào hả bạn....cứ chép đè lên file gốc trong rm 625 à hay có cần đổi gì ko
không cần tải FW gốc bạn xóa hết trong Folder rm-625 đi rồi chép bộ core + rofs2 vào thôi nha :)
không liên quan gì đến FW gốc cả :)

truongtok2

hỳ..tks bạn nhiều nhé...mình mọi hồi dùg 5800 chọt phá hết rồi giờ chuyển qua e72 nên quên hết bên này rồi :) giờ flash lại cho thằng em mà mù mịt :( hỳ ...mình chuyên bên e72 nak :D