• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

OnlineNo1

Đã Flash, cái hiệu ứng đúng là lighting :)). Tiếc là giờ ko kiếm được cái ofw anna icon :(, 1 đống phần mềm kiểu isms với cả ttpod được mod anna :(, giờ lệch tông :|

tangbalan

bị lỗi ứng dụng với jar rồi pro.kiểm tra lại giùm nha đặc biệt là ứng dụng ola đó.thanks pro nhiều

kitafung

bị lỗi ứng dụng với jar rồi pro.kiểm tra lại giùm nha đặc biệt là ứng dụng ola đó.thanks pro nhiều

Đã check, đâu có bị lỗi ứng dụng java đâu bạn. Bạn nên kiểm tra lại java soft của bạn nhé. Thân

kitafung

http://www.mediafire.com/?hp2v6b3n51f0m21

Bản mới 5/9 này có gì mới ko pro , bản cũ dung hay ghê . ko biết bản nàythees nào.

Bản 5/9 mình fix cái lỗi hiệu ứng của bản OFW bạn à. Bản củ nếu bạn bật hiệu ứng OFW lên rồi chạy "Ứng dụng đang mở" cái biểu tượng bên phải của dòng text bị cái nền trắng nhìn rất xấu. Giờ mình fix lại không bị nữa và vào mục setting rất là nhanh không bị khựng lại như trước nữa.

taylorswift

vote cho top lên đầu.
@e cảm nhận bản này công nhận vip thật.về chỉ chỉnh thêm tý xài ok luôn.

@:e mới thử tải cfw cuả bác tú về xả ra tách bộ mở khoá đưa wa thế là ko xài đc.k0 bít có xót file nào ko nũa.hay là a kita tách thử xem.chứ xin hòai mà ng ta có cho đâu.tính đễ đọc wuyền.rùi cho lên men đó mà.=)):))in hòai mà ng ta có cho đâu.tính đễ đọc wuyền.rùi cho lên men đó mà.=)):))

OnlineNo1

Như bạn taylor đã nói, có lẽ chính xác. :< thôi thì dùng mykeylock vậy :D

:D, kiểu này lại quay sang nDesk rồi ;). Uả mà trước mình thấy có orange tornado + vodaphone với cả tsunami HS, giờ bỏ rồi à ;)

P/S: Koss 29s với cả c75 thì nên chọn cái nào nhỉ ;). Mình đang muốn tậu 1 em về nghe tạm ;)

kitafung

:D, kiểu này lại quay sang nDesk rồi ;). Uả mà trước mình thấy có orange tornado + vodaphone với cả tsunami HS, giờ bỏ rồi à ;)

P/S: Koss 29s với cả c75 thì nên chọn cái nào nhỉ ;). Mình đang muốn tậu 1 em về nghe tạm ;)

Những cái đó làm mất 2 nút dưới khi chuyển về Navigation và full page bạn à. Nên mình ko up lên

Tuỳ vào bạn nghe nhạc gì. Mình toàn nghe Metal và Electro nên dùng k29s

OnlineNo1

Những cái đó làm mất 2 nút dưới khi chuyển về Navigation và full page bạn à. Nên mình ko up lên

:(, uh ha, test thử xong thấy mất luôn thật :zz. Nhưng thôi kệ, cũng ít khi dùng :)).

- Thế là con k29s thiên về bass à? Mình thi thoảng cũng đeo tai chạy bộ, nhưng mà in-ear thì lúc chạy qua đường hơi ghê @@. Nhiều hôm đeo con in-ear đi kèm mấy cái 5530 của No đã thấy xung quanh im lặng rồi ;;), nhét con này vào tai chắc hôn ôtô mất :))

kitafung

:(, uh ha, test thử xong thấy mất luôn thật :zz. Nhưng thôi kệ, cũng ít khi dùng :)).

- Thế là con k29s thiên về bass à? Mình thi thoảng cũng đeo tai chạy bộ, nhưng mà in-ear thì lúc chạy qua đường hơi ghê @@. Nhiều hôm đeo con in-ear đi kèm mấy cái 5530 của No đã thấy xung quanh im lặng rồi ;;), nhét con này vào tai chắc hôn ôtô mất :))

Mình dùng nó chạy xe máy từ nhà tới cty có sao đâu, chỉ để 50-60% âm lượng là được.

hoangtuong

Bản này jaf xong dùng được 2 ngày có máy góp ý cho bác là máy không nhận cuộc gọi đến trên màm hình cảm ứng mà phải ấn phím gọi mới nghe được bác àh

OnlineNo1

Bản này jaf xong dùng được 2 ngày có máy góp ý cho bác là máy không nhận cuộc gọi đến trên màm hình cảm ứng mà phải ấn phím gọi mới nghe được bác àh

Ý bạn là ko slide to answer được ấy hả @@. Minfh thấy vẫn bình thường mà @@.

OnlineNo1

Mình chưa thử, nhưng cook ovi map 3.06.688 vào được không nhỉ? Lần trước lỡ update 1 đống map roài :(

Edit: Đã tích hợp được ovi map 3.06.688 và vẫn dùng được QT nhé ;;)

Chỉnh sửa cuối:

kitafung

Bạn nên xóa các thư mục hệ thống trên thẻ nhớ rồi format lại máy bằng lệnh *#7370# để máy chạy ổn định nhé. Máy mình vẫn có thể trượt để trả lời cuộc gọi và tắt báo thức bình thường nha bạn.

PS: Bạn có cài my keylock hay slide to unlock không ? Đôi khi 2 phần mềm này gây nên lỗi này.

Status
Không mở trả lời sau này.