• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

taylorswift

bản sau a mà có làm thj a đễ hs mặc định như hs này e thấy đẹp nè.thay nút menu thành khóa thì thôi rồi.....

Chỉnh sửa cuối:

_GD_

cái bản củ sao mình xài lâu lâu cái nó bị sọc màn hình vậy kitafung?

kitafung

cái bản củ sao mình xài lâu lâu cái nó bị sọc màn hình vậy kitafung?

Vậy thì up bản mới, hoặc flash các bản cfw khác thử xem sao, nếu vẫn bị có thể màn hình của bạn bị gì cũng nên. Bản này mình test khá là lâu và đâu có bị sọc màn hình bao giờ đâu. Thân

_GD_

Vậy thì up bản mới, hoặc flash các bản cfw khác thử xem sao, nếu vẫn bị có thể màn hình của bạn bị gì cũng nên. Bản này mình test khá là lâu và đâu có bị sọc màn hình bao giờ đâu. Thân
đang flast bản 5-9 của bạn,coi thử. thank

OnlineNo1

có ai muốn sài CFW 5800 icon anna ko vậy ta????????

Cài Ndesk, chọn theme anna, giờ cái nào cũng nằm trong ô vuông được vát tròn kiểu anna, trông bệnh quá :)).

Tình hình là sau 2 ngày sử dụng, thấy :
+ Pin đỡ hơn mấy bản c6 v40 và n97mini v30
+ Menu thì không nuột bằng :(
+ Bàn phím ko mod được + ko mở rộng cái menu được, nhìn cũng chưa quen (dùng n-desk rồi nên bb cái menu, chỉ thời gian đầu thôi)
+ Nghe nhạc phê hơn nhiều :)) (đã sắm Koss KE-29S rồi nhá ;))
+ Cảm giác dùng ko được nuột như mấy cfw kia :(
+ Trình duyệt web tệ hại kinh
+ Đã cook được ovi map 3.06.688
+ Vẫn dùng được QT bình thường
+ Photo đã cook bản 1.01 như trong cfw nhưng cũng ko nuột bằng :( :(

P/S: Tự dưng cook lần đầu tiên bị lỗi camera, bạn nào bị thì pm mình nhé.

- Anyway, dùng để nghe nhạc thì thích lắm :))

_GD_

Kitafung cho mình cái theme của bản cook mà full icon anna đươc ko?

kitafung

Cài Ndesk, chọn theme anna, giờ cái nào cũng nằm trong ô vuông được vát tròn kiểu anna, trông bệnh quá :)).

Tình hình là sau 2 ngày sử dụng, thấy :
+ Pin đỡ hơn mấy bản c6 v40 và n97mini v30
+ Menu thì không nuột bằng :(
+ Bàn phím ko mod được + ko mở rộng cái menu được, nhìn cũng chưa quen (dùng n-desk rồi nên bb cái menu, chỉ thời gian đầu thôi)
+ Nghe nhạc phê hơn nhiều :)) (đã sắm Koss KE-29S rồi nhá ;))
+ Cảm giác dùng ko được nuột như mấy cfw kia :(
+ Trình duyệt web tệ hại kinh
+ Đã cook được ovi map 3.06.688
+ Vẫn dùng được QT bình thường
+ Photo đã cook bản 1.01 như trong cfw nhưng cũng ko nuột bằng :( :(

P/S: Tự dưng cook lần đầu tiên bị lỗi camera, bạn nào bị thì pm mình nhé.

- Anyway, dùng để nghe nhạc thì thích lắm :))

Những điểm bạn nêu là khuyết điểm so với C6/n97 nhưng với những người dùng cơ bản như mình thì ok. Không ảnh hưởng gì cả ^^.

Bạn mua tai nghe ở đâu vậy ? Rổ giá nhiêu ? :D

Mình mua ở koolaudio hồi đó mua cũng gần 700k.

OnlineNo1

Những điểm bạn nêu là khuyết điểm so với C6/n97 nhưng với những người dùng cơ bản như mình thì ok. Không ảnh hưởng gì cả ^^.

Bạn mua tai nghe ở đâu vậy ? Rổ giá nhiêu ? :D

Mình mua ở koolaudio hồi đó mua cũng gần 700k.

- Mình thích n97mn và c6 chỉ ở cái chỗ mượt mượt ấy thôi, còn lại 1 cái thì pin cùi @@, 1 cái thì loa cùi @@, thôi về ofw thôi ;;)
- Mình mua ở kool đấy :)), giờ rổ giá cũng $30 :), tầm 6-700k, chắc vẫn thế :p. Nhờ thằng bạn nó mang ra hộ ^^.

kitafung

- Mình thích n97mn và c6 chỉ ở cái chỗ mượt mượt ấy thôi, còn lại 1 cái thì pin cùi @@, 1 cái thì loa cùi @@, thôi về ofw thôi ;;)
- Mình mua ở kool đấy :)), giờ rổ giá cũng $30 :), tầm 6-700k, chắc vẫn thế :p. Nhờ thằng bạn nó mang ra hộ ^^.

Mua ở kool thì an tâm rồi. Thời gian đầu bạn nên nghe 50% âm lượng và bật equalizer mặc định thôi, sau tầm 1 tháng hãy tăng thêm kẻo tèo cái tai nghe.

Status
Không mở trả lời sau này.