• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

sangbenh

- Mình thích n97mn và c6 chỉ ở cái chỗ mượt mượt ấy thôi, còn lại 1 cái thì pin cùi @@, 1 cái thì loa cùi @@, thôi về ofw thôi ;;)
- Mình mua ở kool đấy :)), giờ rổ giá cũng $30 :), tầm 6-700k, chắc vẫn thế :p. Nhờ thằng bạn nó mang ra hộ ^^.

1 cái thì loa cùi

cái loa nao cùi vậy bạn=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

OnlineNo1

Mua ở kool thì an tâm rồi. Thời gian đầu bạn nên nghe 50% âm lượng và bật equalizer mặc định thôi, sau tầm 1 tháng hãy tăng thêm kẻo tèo cái tai nghe.

Đang burn ở nhà rồi :))

ht8xlove

Bản này kita xoá nhiều thứ quá nhỉ ? Trong private xoá luôn cả thư mục 100069cc , Xoá luôn cả nhac chuông nữa . :(

ht8xlove

Hôm nay lôi cái TTpod ra cài , cài xong bấm vào để chạy thì nó chỉ load ra cái hình nền của TTpod rồi biến mất .:(( > Kita xem lại giùm , mình thử tất cả bản của bạn đều bị vậy

kitafung

Hôm nay lôi cái TTpod ra cài , cài xong bấm vào để chạy thì nó chỉ load ra cái hình nền của TTpod rồi biến mất .:(( > Kita xem lại giùm , mình thử tất cả bản của bạn đều bị vậy

Bạn nên cài patch 4 run rồi hẳn chạy nhé, trước giờ bản cfw của mình luôn chạy ổn với ttpod nha bạn.

kitafung

Pin sau 5 ngày sử dụng:

anhtuandinhthu

công nhận là bản này pin trâu vãi =D>=D> nói tóm lại là ổn =D>=D> thank !
hy vọng 1 ngày nào đẹp trời pro lại cho thêm 1 bản nữa để anh em dùng .

baokiem1

Kitafung ơi làm sao bạn đổi chữ Menu thành Điện Thoại (Phím Số) được vậy ? Trong chủ đề Full Page đó, chỉ mình với, hay bạn có Mod đó up lên dùm đi.

votinh484

Pin sau 5 ngày sử dụng:

đúng là pin trâu bò thiệt, tiếc là cục pin của mình bị chai mất rùi, nếu kô mình kũng kiểm tra như bạn. Thank bạn vì bản OCFW tốt, mình luôn trung thành từ CFW này của bạn từ lúc mới có tới giờ(wên cả Cfw C6 vs N97 rùi). Mình hy vọng là khi nokia ra FW mới cho 5800 bạn sẽ làm tiếp những bản OCFW tốt như thế này nữa cho anh em Pdaviet.net xài.

Status
Không mở trả lời sau này.