• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

nicolask

đã add mở khóa c5-03 , căn giữa text by binh24 và âm lịch . Thank kitafung vì 1 bản đơn giản và ổn định .

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 28 minutes:

bị lỗi gọi điên là bị reset máy . Ko bít taị cái nào đây .

Chỉnh sửa cuối:

crimaron

chủ topic có bít tắt xoay ngang mà hình chủ hem dzậy ? chỉ tui với
chạy firmware của gôd mỗi tội ghét cái quay ngang màn hình chủ ~X(

kitafung

chủ topic có bít tắt xoay ngang mà hình chủ hem dzậy ? chỉ tui với
chạy firmware của gôd mỗi tội ghét cái quay ngang màn hình chủ ~X(

Cài đặt - Điện thoại - Cài đặt bộ cảm biến - Tắt Bộ cảm biến ^^. Hết xoay nhé, mờ chỉ xoay trong menu thôi mà. Đâu có xoay được màn hình chủ đâu =.=

đã add mở khóa c5-03 , căn giữa text by binh24 và âm lịch . Thank kitafung vì 1 bản đơn giản và ổn định .

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 28 minutes:

căn giữa text by binh24 : Mod này còn lỗi và chưa ổn đinh đâu nhé, lại xung đột với âm lịch nữa nên mình không mod vào. Thân

bunrieucua

...
Vậy thì chắc chắn là do 1 trong 3 mod trên rồi=))

vunguyenmt

Theme : 10 người 10 ý nên bạn tìm trên mạng thử xem theme nào bạn ưng ý tải về cài vào và sử dụng thôi.

Ở đó mà 10 người 10 ý, 9 người mà 15 ý luôn đó chứ. Bạn cứ làm 1 bản theo ý bạn, ai ko thích thì có thể sửa lại mà

nicolask

căn giữa text by binh24 : Mod này còn lỗi và chưa ổn đinh đâu nhé, lại xung đột với âm lịch nữa nên mình không mod vào. Thân
Chính xác lỗi là do cái này . Mình bỏ cái này ra thì ngon rồi :D

kitafung

mình test bản 31/03 thấy bị lỗi này còn bản V2 thì ko bị.

Mình đang dùng bản 31/03 đâu có bị đâu, bác có mod thêm cái gì không ? Có bác nào xài bị lỗi này không vậy ?

trancongtupc

Mình up chạy ổn nhưng không thấy hình em xinh tươi với con Rồng đỏ sau lưng đâu cả. Bản - HS Tsunami Nokia Icon Eng - Viet lỗi không cài được kitafung
xem lại hộ mình nhé.

OverYou

Mình up chạy ổn nhưng không thấy hình em xinh tươi với con Rồng đỏ sau lưng đâu cả. Bản - HS Tsunami Nokia Icon Eng - Viet lỗi không cài được kitafung
xem lại hộ mình nhé.

Bro đã download bản V2 chưa hay chỉ là bản cũ? Download bản V2 chép đè lên cái bản full cũ đó rồi JAF. Ảnh em xinh tươi + kon Rồng thỳ liên lạc với bro kitafung xin. Ổng giữ nhiều hình mấy iem "ít vải" lém >:)

thanhhaifire

Bro đã download bản V2 chưa hay chỉ là bản cũ? Download bản V2 chép đè lên cái bản full cũ đó rồi JAF. Ảnh em xinh tươi + kon Rồng thỳ liên lạc với bro kitafung xin. Ổng giữ nhiều hình mấy iem "ít vải" lém >:)

cho e xin tấm ảnh ấy mà quay mặt lại đc ko nhĩ ;;)

kid1412v

=)) bác 2fire cũng ấy ấy nhỉ. Bản 52.0.101 của bác đến đâu rùi ra nhanh cho ae test thử đê.để coming soon hoài thế;;)

Status
Không mở trả lời sau này.