• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

kitafung

Bản này rất là tốt mà ít người tải hơn bản 007. Chắc mọi người chưa muốn up lên 101 vội ^.^ chờ vậy !
@ Thanhhaifire: Bro có tiếp tục cook nữa không ? Hay gác kiếm luôn rồi !

OverYou

cũng còn, nhưng ko còn đk như xưa, mới làm xong bản N97 cho bạn, ram cũng dc 65MB pin thì 7 ngày chờ

Có phải bản Pizza hut hok Hải oy? Mà sao hok thấy anh em nào cook bản C6 lai N97mini nhỉ? Muốn thử 1 bản như thế wa mà hok ai cook cả 8-| Còn bản N97mini xài cũng được đấy nhưng cũng chưa thấy có bản nào được vá hết lỗi cả :-? Giờ ko biết lựa chọn xài cái nào tốt hơn giữa C6 và N97mini :(

cuongvt112

Bác nào cho ý kiến về pin của CFW này đi, mình thấy nói pin khủng là thích rồi nhưng chưa thấy ai phản hồi cả.

OverYou

Bác nào cho ý kiến về pin của CFW này đi, mình thấy nói pin khủng là thích rồi nhưng chưa thấy ai phản hồi cả.

Về độ trâu của Pin và độ nhanh + ổn định thỳ ko có CFW C6 + N97mini nào địch được CFW gốc như này đâu bro! ;;)

thanhluan_phuyen

fw này mình có thể bung rofs2 ra và cook them một số thứ vào được hông vậy ta?(giống như cook bản 007 vây)
mà bản này dùng core gốc của 5k8 chắc là bin hơi bị khủng rùi,còn vấn đề ram thì ntn e cho ý kiến đi.

OverYou

fw này mình có thể bung rofs2 ra và cook them một số thứ vào được hông vậy ta?(giống như cook bản 007 vây)
mà bản này dùng core gốc của 5k8 chắc là bin hơi bị khủng rùi,còn vấn đề ram thì ntn e cho ý kiến đi.

Bro coi hình số 2 sẽ bít Ram như nào? ;;) Bật tùm lum 1 số thứ Ram còn 51.5 MB hiện ở chỗ bàn phím của CFW C6 :)) Trâu khỏi cần thử cũng biết!

khoa1989

đáng để thử mà các bạn.thay đổi tý chút cho vui:-?:p

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 50 minutes:

có mod thêm đc cái gì vào không thế kitafung ơi

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

Làm thêm cái Onima hay Omina gì đó luôn đi bạn "kitafung" cho đủ bộ :D buồn buồn thay cho lạ mắt :D

khoa1989

chạy ok đó.vừa flash song.hikira thấy thế nào

thêm menu 4x4 đc không nhỉ:-?

tinhbuon84

Kitafung có thể add âm lịc vào nữa không..ah mấy cái HS như fulluse chưa tích hợp icom mầu nữa...còn lại đều ổn cả

khoa1989

Kitafung có thể add âm lịc vào nữa không..ah mấy cái HS như fulluse chưa tích hợp icom mầu nữa...còn lại đều ổn cả

ừa đấy bạn không nói mình cũng không để ý cái âm lịch.quên không mod thêm rồi.sax

Khoaaaa

Active Member
Đúng đó,bản này dùng rất tốt,có pro nào test fần flashlite chưa,máy mình xem flv báo lỗi hệ thống,fw gốc j kì vậy ta
wanh đi wẩn lại thấy hs danh bạ là tiện dụng nhất,có t điều kiển nhạc,thanh fím tắt củng hay,hai fím trái fải trong suốt củng hay nửa

khoa1989

Đúng đó,bản này dùng rất tốt,có pro nào test fần flashlite chưa,máy mình xem flv báo lỗi hệ thống,fw gốc j kì vậy ta
wanh đi wẩn lại thấy hs danh bạ là tiện dụng nhất,có t điều kiển nhạc,thanh fím tắt củng hay,hai fím trái fải trong suốt củng hay nửa

mình lên youtube vẫn xem đc mà bạn

Status
Không mở trả lời sau này.